Gia đình ck..

Gia đình bên nhà ck mìh nói chug cũg ko tệ, ck mìh là con trai út, mấy anh chị cũg hoà thuận vui vẻ, thương yêu nhau lắm. Ba mẹ ck hiền từ, thuơg con thuơg cháu. Chỉ có hãm loz nhứt là ôg anh rể thứ 5. Cơ mà nc lúc nào cũg ra vẻ hiểu biết tất tần tật, sân si e út, ổg tưởg vc mìh giàu lắm hay sao í Nhà ba mẹ ở qê nên nói chug vật chất ko đủ, cái gì cũg sơ sài. Lần mìh về quê thấy bếp gas dạng xài khí bioga ở nhà hư, cũg hư đã lâu chứ ko phải mới. Thế là vc đèo nhau ra chợ mua hẳn cái bếp đôi với bìh gas mới cho mẹ già tiện nấu ăn. Ôg í sag thấy thì chê vc mìh mua bếp dỏm, “phải biết tụi cưg mua a đã kêu mua bếp hồg ngoại bây giờ ít hao gas lắm giốg nhà a kia kìa”.. nge mà nổi điên chưa? Có giỏi thì tự đi mà mua, đã ko mua dc ngta mua lại còn chê khen Lên nhà mìh thì lại bảo “vc tụi m ở nhà cao cửa rộg, còn ba mẹ ở dưới chắc tới chết chưa dc ở nhà như này” ơ hay! Vc mìh cũg làm việc sml cũg chỉ mới ở nhà thuê thoy, là do ba mẹ bên mìh giúp đỡ vốn cho làm ăn chứ phải giàu sag gì.. ôm cục tức lần 2 Thấy tivi ba mẹ hư lên hư xuốg, 2vc đag lúc khó khăn cũg bấm bụng đi mua cái tivi 32inch màn hìh phẳg về cho ôg bà có cái giải trí, do dứoi quê ko có mạg nên chỉ là tivi thừog thôi. Đến nay cái hiệu tivi asanzo gì đấy nge ko ổn nên vc mìh lại dự địh phải đổi sag hiệu khác cho yên tâm, thì ôg anh lại lên giọg, “có đổi thì đổi sag hiệu panasonic hay sony như a kia kìa, có wifi lên mạg các kiểu, tivi bây giờ dễ mua thấy mồ” mìh cũg đã nhỏ nhẹ trả lời lại vài câu nhưg vẫn ôm cục tức các mẹ ạ! Vàg thì đeo đầy người, mấy cái đó đã ko lo thì thôi để ngkhac lo, còn giở giọg ôg nội. Mìh cũg ko phải tíh toan vs bên ck, vãn thươg ba mẹ ck lớn tuổi, nên mấy cái đó mìh mua sắm ko tiếc gì, nhưg cũg trog khả năng thôi, bản thân vc mìh chưa giàu có gì cả.. Ấm ức lắm mà cũg gán nhịn, do ck mìh cũg cư xử rất tốt vs gđ mìh, nên cũg ko muốn nói ra sợ ck buồn.. mà càg ngĩ càg nổi điên vs cha a rể này. Có ngày ko nhịn dc chắc bật lại một lần là lớn chuyện

2 29

Nhớ

"Hoá ra trong lòng mỗi người đều có 1 người như vậy sao? Không còn là người yêu, cũng không thể trở thành bạn bè. Thời gian qua đi, dù muốn hay không thì thỉnh thoảng cũng sẽ nhớ đến người ấy như một thói quen. Sau này, chỉ hy vọng mọi việc của người ấy đều tốt đẹp, bình bình, an an."

2 2

Tò mò

Quan hệ lần đầu vs ny có nên dọn cỏ sạch sẽ k các m

1 18

ysl

các mom cho e hỏi, cho ck sử dụng tinh chất hàu có tốt ko ạ? có tăng tgian qhe đc ko chứ ck e mỗi lần chưa tới 5p là xong rồi [6]

1 1

Xxx

M bắt ck m bỏ thuốc lá đi rồi cho xxx, nhưng đã từ chối đc ông mấy lần rồi, khi đêm ông lần mò hôn hít kinh khủng mủi lòng lại chiến.giờ k còn cách nào để bắt ông bỏ đc thuốc nữa. Các m có ck hút thuốc, đã m nào bắt ck bỏ thuốc thành công chưa. Cs kinh nghiệm m với

0 35

Dị ứng bcs và gel

Có m nào như em k, quan hệ mà dạo đầu nước nôi cũng đủ, khi mang bao vào lại khô hạn ngay không, còn dùng gel bôi trơn thì qu 2,3 ngày sau lại ngứa, rát, ngứa trong ngứa ngoài, ngứa như khỉ vậy. [6][6][6]

0 12

Nghi ngờ..

Mìh đag mag thai 5 tháng, sih hoạt vợ chồng rất ít, do ko có cảm giác với vc sợ ảnh hửog đến con trong bụng. Từ lúc 3th tới giờ chác chỉ tầm 2-3l. Lúc chưa bầu ck mìh cũg ham muốn thuờg xuyên lắm, nhưg giờ bảo sợ ảnh hửog đến con nên ko đòi hỏi, mìh bảo sao a chịu dc thì nói đã đi đá bah giảm stress và thấy vợ bầu bí khó chịu nên ko nỡ đòi hỏi nữa, vẫn quan tâm vợ rất chu đáo, do mìh kih doanh riêng nên thời gian giờ giấc đi ra ngoài mìh ko kiểm soát hết, chỉ có buổi tối là ck ở nhà. Buổi chiều đi đá bah tuần 3l 2 tiếng mới về. Nhưg đi đá bah rất chăm chỉ nhé! Ko dc đi là lại than khó chịu Tự nhiên mìh có lih cảm ko biết có phải mèo mỡ gì bên ngoài ko nên ko đoi hỏi vợ. Ngiên cứu kĩ thì thời gian đi đá bah 2 tiếng đó nếu có đi đâu là trog khoảg thời gian đó. Rối lắm các mẹ ạ! Có mẹ nào cùg tâm trạg vào chia sẻ tí đi nè

1 86

Hic😭

Sao e cứ qh xong là bím e nó cứ khô xong rát vâyh hhuhu. Xong đi vệ sinh nặng đôi lúc bị xót nữa huhu😭😭😭. Cứu e vs

1 4

Sex toy

Có mom nào chồng ở xa, thèm xxx dùng sex toy không ạ? Chồng các mom có thích vợ dùng sex toy không? Riêng chồng em không muốn em dùng mấy thứ đó [11]

0 9

Bế tắc

Mọi chuyện cứ thay phiên nhau ập vào mình, ban đầu là vợ ck cãi nhau rồi ck tát mình, vốn dĩ sau đó cũng k phải là chiến tranh lạnh hay gì nhưng trong lòng mình lúc nào cũng buồn và ko muốn nói chuyện, làm gì cũng k tập trung và k muốn tiếp xúc với ck. Được mấy ngày sau khi chuyện này chưa qua thì lại nghe tin bố mình ngoại tình, người như đi trên mây vậy. Cảm nhận như đây là 1 giấc mơ chứ k phải thực tại, làm gì cũng muốn khóc, nước mắt cứ chực đâu mà rơi ra thôi. Vc ko quan hệ cũng gần tuần nay, hqua ck muốn thì mình cũng chiều theo nhưng cứ muốn đẩy ck ra thôi, qh với ck mà cứ nghĩ đến bố mình ăn nằm với người khác k phải mẹ mình, rồi nghĩ chuyện vc mình, bao nhiêu chuyện nó cứ bqy lượn trong đầu làm mình cứ muốn đẩy ck r bà khóc thật to. Mình như đang chơi vơi ko biết phải bước tiếp thế nào nữa

0 8