Quan hệ

Vợ chồng mình kiêng từ khi có thai 3 tháng đến hôm nay tháng thứ 6 chồng chịu hết nỗi mới xin làm nháy. Chiều chồng mình cũng đồng ý, mà kiểu lâu quá ko làm cô bé bị khít hay sao đưa vào rất khó. Đến khi đưa vào được rồi thì mới có cảm giác phê phê. Lần đầu mình nghe chồng mình rên kinh khủng. Lâu ngày ko quan hệ giờ quan hệ lại có cảm giác nhưng khi ck xuất tinh xong thấy rát cô bé quá mấy mom ơi. Có mom nào giống mình bầu tháng thứ 6 mà vẫn quan hệ ko ạ? Như v có ảnh hưởng gì ko?

0 12

Tiêm ngừa ung thư cổ tử cung

Mấy m ở đây có ai đã tiêm ngừa ung thư cổ tử cung chưa? Cho em xin ý kiến với ạ! E nghe nói độ tuổi từ 9-26 và chưa quan hệ tình dục. E chưa quan hệ tình dục chính thức nhưng quan hệ bằng miệng nhưng k hề để tinh dịch bắn vào miệng cũng như nuốt nó vào người. Vậy có tính là đã quan hệ tình dục chưa mấy m? Vậy có còn tiêm đc hôn?

0 4

E hoang mang quá

Có chị nào ck cũg thich quan hệ bằg miệng không ạ

0 14

Mng cho e hỏi

Mng cho e hỏi với, e hết kinh được 5 ngày thì lỡ quan hệ xuất trong thì khả năng có thai cao ko ạ? Cho hỏi nên dùng loại tránh thai khẩn cấp nào ạ?

2 39

Giúp đỡ

Theo lịch thì ngày 7 e tới ckk, mà hôm nay ngày 5 vợ chồng e có quan hệ, lỡ cho vào trong thì liệu có baby k ạ, tại thời điểm chưa phì hợp ạ.

0 4

Sùi mào gà

Có chị em nào đốt sùi mào gà chưa ạ chi phí đốt có cao không tầm bao nhiêu ạ??? Chị e nào từng đốt cho e lời khuyên với Hepl me

1 47

Núm ti to và dài

Có m nào bị chồng chê ti thì bé ma núm ti vừa to vừa dài như em ko ạ?? Có to và dài lắm ko các m[8][8]

1 51

Các chị giải đáp cho e với ạ

Các chị có kinh nghiệm rồi cho e hỏi là 1 tháng dùng thuốc tránh thai hằng ngày xong rồi k dùng thuốc nữa chuyển sang dùng bcs có lsao không ạ? Nếu e tiếp tục uống 2-3 tháng tiếp theo có bị ảnh hưởng gì không ạaa

0 1

Bcs

Mấy m oi có ck m nao thữ xai bcs Gai hoac Bi chua..mình bão chồng mua xài thữ mà chồng không chịu ỏng bão xài vậy hao của vợ lắm cái đó là để ngta đi bóc bánh trã tiền thôi..có m nao dc chồng thữ chua

0 37

Động lực

Chưa bgio e lại có động lực đi tập yoga như vậy? Các chị ak. E ms tập đk có 2 ngày thui. Chuyện là thế này e năm nay 21 tuổi. Trước e ốm yếu lắm. Đề kháng yếu. Mặc dù ng rất là sồ sề. Bị mn trêu chọc có khi còn ns e ko ra cái gì cái gì cũng lôi e ra làm trò đùa. Công nhận ko yêu thương bản thân mình thì chẳng ai thương mình cả. Giờ e thấy yêu cơ thể e lắm. Mn bảo đã béo lại lùn đã lùn lại đen đã đen lại bị rạn da mặc dù chưa lấy ck mà lại thiếu máu ak. Xong blaa. E cảm thấy ì ạch quá nên quyết định đi tập yoga . Ôi mỗi lần về là tràn đầy năng lg. Yêu vô cùng. E cao 1m55 và nặng 57kg đó. Ghê ko? Dù có thế nào hãy yêu bản thân mình hãy yêu chính sức khỏe của mình♥️♥️♥️🍓🍒

0 11