Tâm sự

Các mom có kinh nghiệm cho e hỏi tí.. E quan hệ ở ngoài cửa mình. Dương vậy vô tầm 1 phân. Nhưng e ko thấy máu chảy ra. Rứa e đã bị rách trinh chưa các mom.

0 14

Hỏi đáp

Các c cho e hỏi: e với ny quan hệ từ giữa tháng năm, đúng ngày rụng. Có dùng bcs, nhưng giờ đang trễ mất 7 ngày kinh. Trong 7 ngày trễ đó thì có hôm ra vài giọt màu nâu đen 1-2 ngày rồi dừng.. rồi lại có tiếp. K biết là có thai không ah?

0 3

Có tiền cũng chán mà k tiền cũng chán

Hơn 1 tháng nay cv của ck Mk quá nhiều nên thời gian cho Vk con là cực kì ít. Sáng 6h đi làm, trưa về ăn cơm cái đi ngay, tối 6h về.thời gian còn lại là dành cho Vk con nhưng từ hồi 2 tháng trở lại làm ăn được đối tác cũng nhiều, suốt ngày nhậu nhẹt khói bia cũng nhiều lên , rõ là chở Vk đi mua đồ dùng dụng cụ trong nhà nhưng rồi Ng ta gọi cũng qua quýnh bida với Ng ta 1 tí, đâu phải 1 tí đâu, quýnh 2 tiếng đồng hồ thế rồi lại hẹn nhau nhậu, đến lúc về đến nhà sực nhớ ra chết rồi bảo mua nồi cơm cho Vk mà ck cũng quên. Tối đến thì chả đả động gì cả( thôi thì Mk nhịn đi 1 vài bữa cho Ck làm xong cũng Đc) . Ngày trc thì nói mong ck làm ăn Đc để trả nợ 30tr xong xuôi r từ từ làm cũng được. Giờ ck làm ăn đc thì quanh đi quẩn lại cũng chỉ 1 mk, mua sắm j cũng tự túc. Nhiều khi 10h tối mới đụng mặt nhau.ngày trc thì bận cỡ mấy ,đói cỡ nào cũng gọi cũng đợi nhau ăn Chung.lúc nào đc giải lao là nt cho Vk, giờ Vk k nhắn thì thôi. Có hôm Mk ghé nhà ông bà bên Mk chơi thế r Ck qua đón thấy Vk đang đút cháo nên ck xin về tắm, tắm xong Ck đi ăn 1 mk luôn, cũng chẳng hỏi Vk đã ăn chưa như trc. Thế r về kêu Ck tưởng Vk ăn bên đó r ngày trc thì nghĩ sống vì con trc đã, có tiền có tất cả mà giờ sống thực tế r ,ở với nhau mà k tc thì lấy lj .mk thì sống về tc hơn tiền , nghèo 1 chút cũng được chứ nhạt nhẽo Mk k chịu được .

1 19

Muốn từ bỏ

E mệt rồi cho e ko đủ mạnh mẽ nữa. Tại a lại như con nít vậy. Ngta đk ny qtam còn mình thì đk cái gì mà sao e vẫn yêu mù quáng. E đi đâu làm gì cũng 1 mình ko 1 lời oán trách. Còn a thì đang lập nghiệp a như 1 đứa con nít lúc nào cũng nũng nịu kể lể. Mệt mỏi thực sự ra chỉ có suốt ngày a kể về công việc ùi ng này thế này ng kia nthe kia. Chưa kể những lần a vô tâm a bắt e đi cùng vs a để làm gì. Nhiều lúc e thấy a cũng hay qtam ng con gái khác như e🙂. Thui chả ghen gì nữa chả oán trách gì nữa từ bỏ là cách tốt nhất để e ko phải suy nghĩ về a nhiều cuộc sống mà thật hãm khi phải làm mẹ cho a🙂. Đôi lúc muốn dk nhẹ nhàng đôi lúc muốn dk a vô về nhưng ko a như đứa con nít ko hiểu chuyện tý nào🙂. Chia tay ngày hôm qua. Tự dặn lòng mình đừng níu kéo lgi cả.

0 12

Xin ý kiến

Mọi người cho em ý kiến về qhtd trước hôn nhân đi ạ🙁🙁🙁. Em bâng khuâng quá...

0 48

Ck tự xử

Hồi trong tháng ở cữ vô tình mình phát hiện ck quay tay tự xử. Lúc đó mình bị đơ người ra vì mình k nghĩ sau lưng mình ck lại phải khổ như vậy. Ck mình khóc lóc xin lỗi nói sẽ k tự xử như vậy nữa. Thật ra lúc đó mình thấy thương và tội ck vì mình k đáp ứng được nhu cầu sinh lý của ck. Nhưng ck cứ nhận ck sai ck cảm thấy nhục và hứa sẽ k bjo tái phạm. Thế rồi tối qua mình lại thấy ck tiếp tục quay tay trong nhà vệ sinh. Mình thất vọng vì ck nói dk mà k làm dk. Ck tự hứa sẽ k tự xử nhưng r vẫn tự xử.Bị mình thấy xong rồi lại khóc lóc tự hành hạ bản thân. Vấn đề mình lo lắng là k biết những năm sau này ck mình có tiếp tục mắc phải những sai lầm khác như là trai gái bồ bịch hay ăn bánh trả tiền hay k. Hiện tại 2 vk ck chả ai nói vs ai câu j. Mình thất vọng vì mình hơi bỏ bê k quan tâm đến nhu cầu của ck. Và cũng buồn vì ck lại giấu diếm sau lưng mình. Các m cho mình xin ý kiến là nên làm ntn bjo ạ. tks cm

5 182

Tâm sự

KHÁC NHAU GIỮA ĐỘC THÂN và ĐÃ LẤY CHỒNG - Độc Thân: Hàng sáng ngủ trương lỗ đít lên, nắng sáng đến tận khe háng vẫn đếu dậy. Thích đong đưa với thằng đếu nào cũng được 😒. Đi chơi đến đêm thậm chí là không về cũng chẳng sao. Ăn món mình thích, chịch người mình thương 🙄, lên giường với người mình hâm mộ ☺️, chả sao =))) - Lấy Chồng: 1. Việc đếu gì cũng đến tay, từ chăn gà chăn vịt, giặt xi-lít của chồng 😑, tay ẵm bồng con nhỏ, tay xách giỏ mua đồ, đầu tóc như con rồ, chả khác gì con ở. 😪 2. Dọn từng bãi nôn của chồng, từng cọng lông rơi vãi. Con thì khóc oe oeee, chồng liên mồm oẹ oẹ =)). Zức hết cả đầu thần kinh phân liệt chứ không đùa. 3. Vui vui thì nó nện, mà không vui thì nó đè ra đấm cho mắt thâm chả khác gì than tổ ong. Ngọt thì "Anh em", nhạt thì "Cô - Tôi", mặn thì " Đmm Con chó :)) => Thế nên các bạn chưa chồng đừg dại Gì Phải Lấy Chồng Sớm. Trẻ không chơi, già buông lơi xuống hố chết vẫn hối hậnn. Chồng con là cái nợ nần, thà rằng ở vậy nuôi thân béo phì. Nghiêm Túc !!! Thoii đùa đấy =)) Nguồn:coppy

6 1

Hic buồn😭😭😭

Công nhận a áp lực công việc đáng sợ thật. Ko còn đk tgian ăn uống hay đi chơi nữa mà thay vào đó mình lại là ng lắng nghe a suốt ngày đôi lúc a vô tâm quá mức mà cứ lao đầu vào công việc. Cảm thấy buồn bực😭 có ng cũng như ko😭? Thui tập trung vào bản thân mình cho tốt đi đã haixx

0 3

Nvl

Sau khi quan hệ tình dục xog về mỗi lần đi vsinh chùi là dịch tiết như v có sao không ạ(miếg đầu)?, không ngứa kh mùi gì hết . Edit thêm là giờ dịch nó chuyển thành màu trắg trog rồi.(hình2)

0 25

xxxxx

các mom oi khi mang bầu thì mình hứng k dám đụng tới ck sợ ảnh hưởng đến con có cách nào mình tự xử cho mình k

0 4