Tim hiểu

Từ khi sinh bé xong minh qh hk con cam giac j het cac mon a chi thấy dau thôi khong sương j hết các mon có cach nao hk chi e voi

0 5

Vợ chồng

Có m nào giống em ko, vc em ở xa nhau, khoảng vài tháng gặp nhau, nhưng quan hệ vc lại rất đau, đau như khi qh lần đầu, có phải là lâu ngày như vậy hay bị viêm

1 16

Chia sẻ

Em xin chia sẻ cho mọi người group phòng the này của chị Nhung Nguyễn - Nữ hoàng phòng the, chuyên gia tình dục học. Vào đó mình có thẻ học hỏi rất hiểu kinh nghiệm trong nhóm và có thể tham gia học các khóa học offline, từ đó cải thiện đời sống tình dục, nâng cao một số kinh nghiệm phòng the của bản thân ( E chỉ thấy nó rất bổ ý nên chia sẻ với mọi người chứ chẳng có pr gì đâu ạ)

0 3

Khô hạn

Năn nỉ lần thứ 8 thấy thương ông ấy quá nên đồng ý. Mà e lại bị khô. Càng làm càng khô. Ông ấy nhanh cũng phải 1h còn k thì 2. E thì lại rát. Làm sao đây? Các mom chị e cách để điện nước đầy đủ với.. [6][6]

1 139

Các momm ơiiiii [47]

Nhờ các mom thông thái giúp e với. Chuyện là e ko biết kinh nguyệt như thế này có đều k nữa. E theo dõi là e có kinh ngày 18 - 3, 30 - 4, và hôm nay là 8- 6 ạ. Mỗi lần có khoảng 5 đến 6 ngày. Như vậy là đều hay ko đều vậy các mom? Cảm ơn các mom nhiều ạ 💋

0 13

Không cảm xúc

Làm thế nào để lên đỉnh vậy các mom ham muốn thì có mà chả lên đỉnh đc chán quá

0 11

Kinh nghiệm

Các mom ơi. Có ai có cái link nào cho e xem cho có kinh nghiệm tí đc k ạ. Chứ e với ny e đều chả có kinh nghiệm gì nên khi qh khó cho vào quá cơ ạ. E chưa xem sxx bao h nên k biết mấy cái vụ đó nên làm như nào 🤭😓

0 5

Cho e xin chút niềm tin

Có m nào lúc yêu nhau thì giận hờn, cãi vã thường xuyên mà lúc cưới thì êm ấm Hoặc lúc đầu thì chán nản, cãi vã lúc hay có em bé lại đầm ấm, hòa thuận không ạ?

1 12

Chuối già

K biết ck các m thế nào .ck mình cây hàng nó k thẳng ma lại công lên và dài y như trái chuối già vậy á .qh có lúc cũng sướng có nhiều kiểu đau thấy mồ luôn ấy

0 36

Không hiễu

Tức qa mấy m ạ.tnhien mih lục dt thay ck mih lén coi phim xxx mà trog khi vc mih vẫn qh đều mà có phai bắt ck mih nhịn đâu..thuờg thì luc qh vc hay mở phim xxx coi.mà vua qh hôm cn thi t3 ỏg lén mở phim xxx coi..gái gú thì mih biet chắc la k có ròi.tức k ngũ dc mấy m ạ.cứ suy nghi.ỏg nam kế pên ma cug k mun đụg tới ng ỏg ln

1 22