Sex

Mh vừa chjch sog sướng tê tái .

2 13

Phong cách

Quan điểm của Mk: Chi e phụ nữ chúng ta luôn là ng chăm lo hết lòng vì gia đình Song song vs việc đó chị e chúng ta nên chăm sóc cho bản thân ko cần phải đẹp rạng ngời chói loá nhưng để Ck lúc nào cũng phải yêu kể cả ng khác giới cũng phải trầm trồ . Đã là phụ nữ phải biết giũ sắc Trước đây mk nghĩ cứ an mặc gọn gàng giản dị là đk r nhưng khi sinh con xong mk thấy ngày mk càng già và xấu đi Mk cảm thấy cần thay đổi chút sang phong cách ms : trẻ trung năng động xteen quyến rũ nhưng ns ko vs sexxy hihi🤪 mk thấy cuộc sống mk như sang trang ms v tình cảm vk Ck như thuở ms cưới v👨‍❤️‍👨 Hihi. V nên chị e mk lúc nào cũng phải chăm sóc bản thân bên cạnh việc chăm lo gđ ko các ổng yk ...😃

2 37

Thuốc tránh thai 21+7

Các mom đã ai dùng loại này chưa ạ? Có mom nào có kinh nghiệm gì về tránh thai chỉ em với ạ?? Em cám oen nhiều ạ!!!

1 11

Tâm sự

Em với chồng vừa chiến xong. Chồng đi công tác cả tuần mới về nên về cái là phi lên phòng trà bài luôn. Ông ý biết chiều ý vợ kinh khủng, 2 nháy liền một lúc, thay đổi tư thế liên tục. Đã vậy nước của em bắn liên tục 3 lần liền nên ông ta càng kích thích. Nhưng bù bào đó cùng buồn các chị ạ, muốn vó bé lắm nhưng ông ý lại muốn kế hoạch. Các chị có ý kiến gì hay cho ông ta vào chòng k ạ.

2 1

Trễ kinh

Chu kỳ kinh của mình là 30 ngày, tháng rồi mình có ngày 2 nhưng mãi đến hôm nay vẫn chưa có, các tháng trước mình ko bao giờ có trễ, mình lo quá ko biết có bị dính ko nữa, tụi mình ko sử dụng biện pháp an toàn, chỉ canh ngày và xuất ngoài thôi, gần tới kỳ kinh thì mới xuất trong... Nhưng ko hiểu sao tháng này dâu vẫn chưa về, huhu mình lo quá... À mình có chồng nhưng tụi mình muốn kế hoạch 1 2 năm nữa mới sinh, giờ chỉ mong dâu về thôi...

0 1

Thuốc tránh thai hàng ngày

Có mom nào đang uống hay có kinh nghiệm gì về thuốc tránh thai hàng ngày...tư vấn giúp em với ạ? Các mom dùng loại nào và dùng như nào ạ? Các mom giúp em với đừng bơ em...help me...!!!

1 7

Qhtd

E sinh dk gan 2 thang nay quan hệ thi thay co cai gi cấn Ma ông ck cho vao k dk Ma e cảm thấy đau nua co mom nao biet tại sao lại thế k ạ .

0 5

Chuyện vợ chồng

Có mon nào như e ko? Lúc yêu nhau thì tình cảm mà cứoi nhau về thì như kiểu ko phải vc ko ạ suốt ngày m vs t e thấy cũng chán nản

1 17

Góc tâm sự

Các mom sinh xong sợ nhất là điều gi

0 11

Cô bé rộng

Mình đang có bầu 5 tháng mà ck qh kêu rộng quá.chẳng có ty cg gì.làm tn cải thiện dc nhi

0 28