Rocket 1h

Có mom nào cho ck sử dụng rocket 1h chưa ? Mách em với? Cảm giác mấy mom ra sao ?

0 6

Xxxx

Lên đây cug có nge mấy m tâm sự chn vc qh o lỗ nhị mih cug mun thữ mà ck hì hục mãi cug k vô dc..mat dù nước nôi nhiu..m nao bit cách chỉ mih voi ạ.mun thữ cam giac đó mà cug khó gê

0 4

Tìm hiểu

Có m nào qh không sướng tự thủ dam mình hk

0 1

Chán quá chán

Mới về ơ với nhau chưa đc nữa năm mà 1thang qh dc 2lan đều đều như thế. Lúc trc ck còn nói đi làm k có ngày nghỉ, đi sớm về trễ nên mệt rồi k ham muốn. Lúc đó e hỉu và thông cảm dc. Còn bây giờ, chuyển chỗ làm rồi, cn cũng dc nghỉ đi trễ hơn nta, cũng k ham muốn, k có tiến triển gì hết là sao? Lúc mới iu, ngay nào cũng qua nhà trọ e, tuần nào cũng tuan nào cung 3.4l. Hop bcs 10c đúng tháng là hết. Sao kì v? Từ lúc iu nhau tới giờ có 1 năm mấy thôi mà??? Chán tới vậy sao 1 tháng dc 2 lần là cũng e chủ động. Càng ngày càng xuống dốc. E k thể nào vuu vẻ với ck dc hết. Nghĩ tới là uất ức. E cũng thuộc dạng vừa người, mông to, da trắng mà.. Nước nôi đầy đủ, chăn gối cũng đủ kiểu ... Chán qa chán. Từ ngày e chủ động đến giờ k biết bao nhiu lần e tư nói là lần cuối. Sẽ k bh chủ động nữa. A thèm cũng mặc kệ để cho a biết cảm giác ntn. Đến nỗi e mặc đồ ngủ khoe thân ra ck e cũng trơ trơ. Bấm đt, lướt fb, coi game,.. Nhạt nhẽo như v sao? Mẹ mong có con, chẳng lẹ e nói con trai của mẹ k thèm con thì làm sao có cháu cho mẹ bồng Ổng cái tật vô phòng là k mặc đồ, của lại to, e nhìn thấy rồi thèm mà k dc ăn.. Đâm ra qạo k nói dc

2 27

Hic

Sau khi lâm trận thì ông í cứ ôm đt. Hoặc là lăn ra ngủ. Làm sao giờ các mẹ. Hic hic. [6][6][6]

0 6

Chuyện thầm kín

Dạo gần đây m bị viêm ngứa, sau khi hết ngứa m có quan hệ vs Chk nhưng thấy đau rát kinh khủng, thấy có chỗ bị rách. Hok gần chồng cả tuần sau khi dưỡng thương thì lại tiếp tục bị tình trạng như trên sau khi quan hệ, lại đâu rát, soi gương thì thấy rách, rướm máu.lần này nặng hơn, máu nhiu hơn, đâu kinh khủng. Ce ai có kinh nghiệm cho m yếu kiến vs

1 56

Sau sinh

Sau sinh bao lâu thì các m quan hệ lại em dc 1 tháng 4 hôm cho vô nhưng đâu quá k làm gì dc các m ạ

0 4

Hic

Các mom ơi e hay bị ra cái này ak? Mà e ko ngứa ko hôi ak? E bị làm sao vâyh ak? Các mom giúp e với.

1 16

Thấy ghét

Ông ny e bít e ko thích đi gặp gỡ vs bb và gd nên ổng ns dối với e là 2 đứa đi chơi cuối cùng trở lun vào nhà ông làm trở tay ko kịp😂. Nhiều lúc e nóng ổng thì nhây bực ko tả đk😜

0 2

Giúp em với 😭😭

Các chị ơi, dịch trong suốt ở đâu dương vật nam giới có gây có thai không ạ? 😭

1 23