Nhu cầu

Mấy m cho mih hỏi cách 2 ngay la ck mih đòi qh nv có goi là nhiu k v mấy m..luc moi cuoi về 1 thág là het 29 ngay og đòi..mặc dù trc khi cuoi vc mih đã chiến đều đều mõi lần v là 2 nhái moi chiu.nhu v có phai ck mih nhu cầu cao k mấy m

1 44

Qh

các mom cho e hỏi qh trong 3 tháng đầu có sao không ạ. E mới có e bé dc 4 tuần

0 2

Kinh k đều

Neu như kinh k deu 2 3 tháng co 1lan. Vay co rụng trung k cac m. Canh trứng ntn ạ cho e kinh ngjiem di ak

0 2

Khoái cảm

Các mom cho e hỏi.qh cách nào được lên đỉnh ạ.với lại các mom 1tuần thì bao nhiêu lần thì đủ

1 2

giận ck

giận nhau để yêu nhau nhiều hơn mỗi lần vk ck mình cãi nhau thì cả 2 đều cảm thấy đêm dài lắm các mom ạ , cả 2 đều trằn trọc ko ngủ đc , hôm sau là phải làm lành ngay vì nhớ nhau lắm ý , mặc dù ở gần ngay bên cạnh mà cứ ngỡ xa xa [2][2][2]

0 2

Xin ý kiến

Các M cho e hỏi là Ck hay ny bj cho mk là cô bé dễ bị thâm và rộng ra phải k ạ... Vì e có đề cập chuyện Bj cho e và any e nói như vậy. E hơi hoang mang vụ này, có khi nào a ấy k muốn làm nên nói vậy k các M

0 18

Nhà nhỏ mà nhiều thành phần

Có ai nhà chỉ vỏn vẹn 3 phòng. Vợ chồng mình và con mình phòng,ba má ck phòng,chị chồng và cháu chồng phòng. Giờ thêm bà nội chồng nữa k các mom. E nghĩ đến thôi đã thở k nổi rồi, cm ạ Mối quan hệ mẹ ck nàng dâu đã mệt.rồi thêm chị chồng cháu chồng,giờ thêm bà nội chồng Sao e rùng mình quá cm ơi 😱😱😱😱

0 6

Quan hệ

Em đang cho bé ti em sinh được 3m15d. Ck quan hệ nhưng xuất ngoài ck em lại k xuất hết mà phải kiềm lại thấy ck hay ức chế do kiềm hãm lại nên thấy thuơng ck e tính mua thuốc ngừa thai uống mà không biết uống loại nào cho phù hợp cho con ti không ảnh hưởng gì. Các mom cho e xin ý kiến với ạ

0 43

Tình yêu

Mấy m cho e hỏi.e yêu a được 4 năm r.a cũng là người đầu tiên của e.mà mỗi lần ct hay cãi nhau a đều cứ nói k biết ngủ với bao nhiêu thằng r hay nói e kiểu lăng nhăng này nọ.trong khi dt e thì a luôn kiểm soát e có sn về mối tình này có nên dừng lại hay k.mấy m cho e xin ý kiến với ạ

0 31

Có con trước hay sau khi cưới?

Chuyện là e và ny e biết nhau từ năm học lớp 8. Chúng em bằng tuổi. Đến năm e thi trượt đại học quyết định liều nói ra tình cảm của mình. Nhưng mà chuyện của bọn e lận đận lắm. Yêu nhau r ctay hơn năm sau mới quay lại nc vs nhau. Cho đến tận bây giờ. Cũng k phải là kiểu khắc khẩu đâu. Mà e thì bị vong ng hoa theo (giải r mà chả biết đi chưa). A ấy cũng k kém, tự nhiên đi xăm hình ng con gái nhật trên lưng (hình cô gái cầm quạt che nửa mặt khóc). Gần đây chúng em nc hay dỗi nhau. E là người làm lành trc. A ấy có nói là có con rồi cưới luôn đi chứ a ấy đau đầu quá. E thì muốn cưới nhưng chưa muốn có con. A ấy bị gia đình thúc cưới mau mau vì bme a ấy cũng lớn tuổi r. Cách đây 5 năm a ấy cũng ngỏ ý đi chụp ảnh cưới vs e nhưng lúc đó e còn chưa biết gì cứ lơ kệ a ấy. Mà đâu phải 1 nhát dính luôn đâu chứ. Làm sao để dính bầu nhanh hả các chị.. Chứ cứ cái đà này hai đứa cũng chả dứt nhau ra được, mà đằng nào thì cũng có con. Thôi thì theo a ấy có trước đi r tuyên bố cưới là được.

0 14