Có ai bị giống mình không

Ngày trước khi chưa quan hệ bao h mình thấy đầu ti mình thụt vô. Chứ giờ quan hệ nhìu lần bạn trai lúc nào cũng dùng miệng kích thích chỗ đó h đầu ti mình ra hẳn ngoài ak. Vậy có sao k mấy m

1 7

Kinh tế

Các m cho e hỏi xíu, giữa vck của các mẹ ai là ng quản lý kinh tế trong gia đình [28]. 2vck e đều đi làm, lương của e 1 tháng 6tr còn của a ck e thì 10tr. E nhận lương theo tuần là 1tr4, lương e nhận đc đều dùng vào việc đi chợ và sắm lặt vặt trong nhà, còn ck e mỗi tháng chỉ đưa cho e từ 500k đến 1tr mỗi tháng, tiền nhà trọ ck e đóng luôn ( ck r có làm thêm thẻ ngân hàng ). Tụi e mới cưới nhau đc 3th, trước khi cưới tụi e có nói chuyện với nhau là mỗi tháng cho 2 bên gia đình bao nhiêu chứ k có nói đến chuyện ai sẽ là ng quản lý kinh tế. Đến khi cưới xong e nghĩ chắc là ck sẽ tự giác đưa tiền e giữ nhưng k như e nghĩ, đôi khi e nghĩ ck e k xem trọng e và tin tưởng e cho nên mới như vậy. Mng đều hỏi e ck có đưa tiền cho e giữ k e bảo là k chỉ đưa như vậy thôi thì mng nói e nên nói chuyện này lại với ck e chứ như vậy thì làm sao biết đc mỗi tháng mình dùng có lố và dư đc bao nhiêu, thế là e cũng có về nói với ck e như vậy nhưng cũng k thấy hiệu quả gì cả. E cảm thấy buồn lắm, e k muốn ck e nghĩ là e muốn lấy tiền của a. Theo các mẹ e nên làm ntn là đúng ạk [10]

2 159

sau sinh khâu tầng sinh môn quan hệ bị chật

có mẹ nào khâu tầng sinh môn xong quan hệ bị đau hoặc rộng ra nhiều không ạ

0 3

Nên hay không?

Em và người yêu quen nhau.Tụi em quen nhau 7 tháng rồi và chỉ xảy ra quan hệ 1 lần duy nhaat. Và tụi em chưa cưới nhau, mấy nay anh nói không nhịn đc và muốn quan hệ, mọi người cho em hỏi có nên tiếp tục việc quan hệ trước hôn nhân không ạ?

2 73

Xxx

Mình đang bầu 18w, mà bt không thấy ck đòi hỏi gì, hnao mình sờ mó mới làm cho có lệ. Liệu ổng có gì bên ngoài không mấy mom. Lúc chưa bầu ông đòi hỏi dữ lắm, lúc nào cũng lao vào mình thôi ah, giờ ổng đi làm xa mình k biết đâu mà lần nữa 😔😔😔

0 4

Mụn mông, thâm mông

Có ai trong nhóm mh bị thâm mông vs mụn mông không ạ. Thực sự là e rất tự ti khi làm chuyện ấy với ck. Có m nào có cách chỉ em với ạ. E muốn tự tin hơn

2 7

Bạn thân khác giới

Mom nào có bạn thân là con trai không. Và chồng cứ hay ghen với thằng bạn đó không? Ngta cứ nói k có tình bạn thân khác giới thật sự Nh e nghĩ là sai bét. Đã là Bbe là tri kỉ hiểu nhau thì nhiều khi đến người chồng của mình cũng chưa hiểu vợ bằng bạn. Vì có nhiều chuyện e nói với nó thì nó thông cảm chứ nói với ck là ổng khùng luôn và ngược lại. Ví dụ chuyện e đi mua ô tô đó, e liều quyết xong nhờ nó tư vấn r ra hãng múc luôn, thế nên nhà ck giờ nể ra mặt đố dám thái độ Chứ mà nói với ck thì kiểu gì lão cũng rồ lên r bàn lùi Mà đâu ra đó, bạn là bạn, bạn là để hiểu , không phải để chịch. Nghĩ đứng đắn nthe mới chơi đc v nhau mà k sứt mẻ. Sao lão ck e k thể hiểu đc nvay😓😓😓

2 83

Tham khảo

Các mom ơi đã ai dùng cái này chưa ak? Cho e xin ít review vs ak?

0 3

cốc nguyệt san

e mới mua cốc về dùng có 1 kì thôi mà khi quan hệ e thấy rộng lăms luôn ý huhu lại phải dùng bvs nữa rồi chán quá

0 1

Quan hệ lần đầu không đau

Các chị có kinh nghiệm chỉ em với. Vk ck em cưới nhau 2 tháng rồi mà mỗi lần vk ck em quan hệ anh đưa vào là em đau như chết ak anh thấy em đau la quá thế là thôi . Ck em cũng thuộc tuyp có kinh nghiệm mà với em đành bó tay. Do vấn đề ở đâu ? Chỉ em với ạ

0 23