Lên đỉnh

Các mom chỉ em cách lên đỉnh với, em tự sướng thì có thể lên đỉnh mà tại sao lúc quan hệ không thể lên đỉnh được ạ???

0 35

Lo lắng quá

Các mom ơi e bị ra ntn ls ak? Ko ngứa ko hôi ak?

0 17

Vui có buồn có

A và e đến vs nhau thật tình cờ ban đầu e ghét a lắm e ko thích a đâu nhưng giờ e thương và yêu a e hiểu cảm giác trước kia e phũ ntn. Trải qua bao nhiêu chuyện cứ ngỡ mình ko nắm tay cùng nhau đk có lần a buông có lần e buông nhưng cuối cùng a vẫn nắm tay e. Bgio thì 2 đang khởi nghiệp rất khó khăn thậm chí là ko có time cho e. Ban đầu e buồn nhưng giờ e bít và hiểu ùi. A bít cố gắng cho tương lai 2 đứa. E rất vui♥️ E hay nghi ngờ ghen tuông a cơ mà con gái mà hihi

0 4

Buồn😭

Ổng bận khởi nghiệp nên là lúc nào ổng cũng gọi điện đó ùi nc vài ba câu ùi để vậy ko nc vs e nhưng ko tắt máy điện thoại. E bực quá tắt lun ko thèm nghe máy ổng lun giận qua nay gọi ko thèm chả lời😥

0 2

Sanh mổ

Các mom sanh mổ thường thì mấy tháng mới qh được ạ

0 1

Ngy thả thính gái lạ

Các chị ơi! Ai đã từng trải qua cảm giác này cho e xin lời khuyên dc k ạ? E với ngy yêu nhau dc 3,5 năm r. Hqua thôi e phát hiện ngy e có đi thả thính, tán tỉnh gái lạ. E biết đc đã rất shock vì trước giờ ngy e vẫn luôn quan tâm e, và e tin tưởng rất nhiều về a ấy. Gần đây a ấy có nhiều cv bận nên ít khi hẹn gặp e. Vậy mà có thời gian để nt với gái lạ. Với lí do là: chỉ chơi bời, k có tình cảm hay gì cả. A xdinh lấy e và chỉ yêu e. E đã gặp nch nghiêm túc với a ấy. A ấy xin lỗi và xin e tha thứ cho lần đầu và lần cuối. E có nên tha thứ k các chị? Và liệu rằng có nên tin tưởng vào ty của người này nữa hay k? E hoang mag và rất đau đầu. có khi nào họ thật sự quay đầu, ăn năn hối lỗi, và nhận ra lỗi lầm của mình k? Làm ơn giúp e giải đáp vụ này với ạ!!

1 39

Nằm ổ vẫn "ăn chuối"

Chắc mình khỏe, với lại sinh mổ, nằm ổ sạch sẽ, vẫn ngủ cạnh chồng, hỏi ổng có nghe mùi bà đẻ ko, ổng nói ko, nghe bình thường, cùng lắm nghe mùi thuốc rượu [16][16] vậy nên được 4 tuần mình đã ăn chuối cho ổng 2 lần luôn, vì còn sản dịch, chớ ko còn chắc nhai nuốt mình luôn quá [18][18] bởi giờ hiểu sao hồi xưa phòng bà đẻ như cái ổ, có mùi riêng, nên mấy ông ck ko mần ăn gì được, còn thời giờ thơm tho sạch sẽ hơn xưa nhiều nên bầu sớm cũng nhiều [2][2] mà bỏ đói mấy ổng lâu qá cũng tội, giải quyết tạm thời vậy [7][7] mình thấy như vậy cũng giúp duy trì tình cảm vk ck á, quan trọng là mấy mom thấy thoải mái, khỏe chứ đừng ép mình chiều ck nhé

4 32

Tham khảo

Mom nào sử dụng chưa, cho mình xin ý kiến với

0 5

Xxx

Đến giờ sau khi lấy ck em ngẫm thấy chuyện quan hệ td của 2vc ảnh hưởng đến hạnh phúc của gđ, trước đây em rụt rè hay ngại vs ck khi làm chuyện ấy nó cũng bthuong ko có gì đặc biệt. Sau ấy em đoc các bài báo phụ nữ cần hư trên giường, và em tập dần đến nay thấy khác hẳn, từ thái độ và quan tâm em hơn trước, trước h chưa bgio coa khái niệm sợ mất vk, mà bgio lúc nào cũng chỉ lo mất vk, hic ko biết sau thế nào nhưng bgio khi 2 vc hoà hợp thấy mọi xích mích vặt trước đây ko còn nữa!

1 8

Dụ ck

Hôm qua mệt ko cho ck làm j. Sáng lão nằm úp mặt vô ngực, tự nhiên nổi cơn thèm. Sờ móck. R chủ động cho vào, ai chịu cho đc, r 2 vc làm cái. Ck kêu vk hiếp ck[2]

0 3