Đêm giao thừa

Có mom nào quan hệ ngay đêm giao thừa k. Co kiêng kị j k ạ

0 9

Vk ck

May mom sah bao nhiu thag thj qh lai ak co mom nao may tham mi k qh lai co dau k

0 0

Cấy que tránh thai

Cả nhà mình có m nào đã dùng phương pháp cấy que tránh thai chưa cho e ý kiến tham khảo với , e chưa có gia đình hiện tại đang có ny, nhưng khi quan hệ nye ko thích dùng bao e phải uống thuốc tránh thai mà uống thuốc nhiều e sợ ảnh hưởng các m nào cấy que cho e xin ý kiến với ah

0 3

Kiêng chịch đầu tháng 🤣

Các mom có kiêng chịch đầu tháng không ạ? Nãy đang dọn nhà tự dưng ck kêu vào bảo vào làm nháy không mai mùng 1 chịch là xui cả năm :)) các mom cho e xin ít kinh nghiệm với ạ

0 2

Yếu

Minh moi sinh e be dk 2th rưỡi nay vk ck qh mà ck minh chua gi da xuất ra , như vậy có yếu k cac m, co thuốc j uong k cac m

0 2

Quan hệ không an toàn

Chị em ơi cứu e với. E 25t, e với ny có lỡ quan hệ. Anh ý xuất ngoài nhưng e có cảm giác k yên tâm. Giờ k kịp đi mua thuốc tránh thai. Có cách nào để làm giảm nguy cơ có thai khác k ạ, e lo quá :(( Cám ơn các chị ạ.

0 7

Sợ huhu

Các mẹ cho e hỏi như nào đây ạ

1 0

Hỏi tý

Có phải là lúc ở nhà bố sướng đi lấy ck khổ phải ko ak? Ngược lại nếu lúc ở nhà bme đối xử ko tốt thì đi lấy ck sẽ sướng đúng ko ak? E thấy ngẫm lại đúng các mom ak? Ý kiến các mom ntn?

0 14

Dâm

Vk bầu mà ck thèm qhe..thấy vậy mà thương lão ck quá các m à

0 2

Tình yêu

Cho em hỏi xíu ak.e 6 năm mới có con.mà thai 3 tuần e bị hư rồi.sau 2 tuần máu ra hết sạch e xx với ck lại.liệu có sao ko ak.e lo lắm.vì ham con quá nên nôn

0 19