Hihi

Hôm nay ck e sỉn về nằm gạ mà đg đến tháng thấy buồn cười, cứ bóp vếu mãi rồi gạ bj cho ổng thấy tội nên bj đc cho một lúc rên ú ớ rồi chả biết sao kêu ngưng nhưng vẫn nằm phè ra rên, e cũng làm biếng bj cho ra vì mỏi mồm nên quay sang ngủ luôn.

1 7

Chồng xem sex

Tự dưng phát hiện chồg mình luôn xem phim sex thì sao hả các mon, e k vận vấn đề đó nhưng nói trêu từ trước đến nay a hỏi không, nhưng hôm nay mìn xem lịch sử thì thấy ngày nào cũng xem phim sex rất nhiều

0 8

Người yêu nghe lời mẹ

Tưởng rằng mình đã gặp được ý trung nhân của đời mình rồi, ai ngờ quen nhau được nửa năm thì mẹ anh nói 2 đứa ko hợp tuổi nhau, sau này có lấy nhau về cũng ko làm ăn được gì hết. Anh đã yêu thương mình như vậy mà vì mẹ quá mê tín vào tử vi xem bói xem tuổi và anh lại mù quáng nghe theo lời mẹ. Mẹ anh khuyên anh bỏ mình để mẹ giới thiệu cho cô bạn gái khác hợp tuổi với anh. Đồng thời anh cũng tải mấy ứng dụng hẹn hò về để tìm bạn gái mới hợp tuổi với anh theo đúng ý mẹ. Mình biết nhưng ko dám hỏi anh tại sao lại đối xử với mình như vậy, như nhát dao đâm vào tim mình vậy. Nếu như chỉ có mẹ anh ko thích mình thì cũng còn có cách để cứu vãn, đằng này anh cũng chính là người đẩy mình vào đường cùng thế này. Mình thật sự rất đau khổ và bị tổn thương. Bây giờ anh và mình vẫn tỏ ra là ko có chuyện gì xảy ra cả, và anh vẫn nghĩ là mình ko biết chuyện. Mọi người hãy cho mình lời khuyên được ko?[6][6]

2 24

Xxx

Cho e hỏi nếu vkck e xxx mà xuất vào trong nhưng e uống thuốc hàng ngày thì có đc k ạ. E đang cần các Mom tư vấn gấp các Mom giúp e đi ăn

1 9

Căn ngày

Căn ngày theo lily có đúng k các M. Chia sẻ cho e cách căn ngày với ạ 😊💐

0 0

Quà tết

Năm nay ck mấy m tặng quà tết gì cho mấy m vậy. Năm nay ổng tặng mình bộ tiền đô may mắn bản giới hạn. Xong hỏi sao vợ k mua đồ mới. Mình bảo chứ năm nay về quê ăn tết có biết dc đi chơi k mà mua,mua mắc công mặc rồi bị kêu tiểu thư. Thế là lặng lẽ đi mua 4 bộ đồ bộ cute và 2 cái đầm ngủ sexy. Bảo vậy mua đồ mặc nhà mới cho vợ. Bó tay ổng.mua đồ ngủ sexy còn k biết quà tết cho mình hay cho ổng nữa

0 119

Ck ngoại tình

Ck e ngoại tình cm ạ.đã thế chúng nó còn chụp ảnh lại nữa mới hãm lồn chứ.hqua vô tình e mở đc đt của thằng ck e.thấy đc vô số các loại ảnh.ok.e k đánh ghen.k làm ầm ĩ gì hết vẫn rất bình tĩnh dù trong lòng đang nổi cơn giông bão. E gọi cho a trai nó cho mẹ nó để thông báo tình hình.e k cho nó đi làm nữa.và e cũng gửi toàn bộ số ảnh kia sang cho con bồ nó để dằn mặt .E chỉ gửi vậy thôi chứ e k nói câu nào hết.rồi từ từ e sẽ gửi cho bạn bè nó.đồng nghiệp nó...vân vân và mây mây.e đánh ghen văn minh nhất vbb mà.hình như đi qua quá nhiều giông bão nên e chai mẹ cảm xúc rồi.k cần 1 lời giải thích. K cần 1 lời xl và cũng k khóc [10][10][10][10]

23 315

😘😘😘

22:30 chuẩn bị đi ngủ thì thèm hủ tíu , thế là chồng chở đi lòng vòng tìm cuối cùng cũng có quán để ăn . Cưới hơn 2 năm rồi chưa con cái gì hết nên lúc nào cũng yêu thương như thế , lâu lâu có cãi nhau nhưng mỗi lần giận xong lại thấy hiểu nhau và yêu nhau hơn .

1 1

Con so

Cho e hỏi con so thì các mom bao lâu thì quan hệ vc đc ạ

1 23

Quan hệ

Em sinh được hơn hai tháng rồi. Mà chưa có kinh. Liệu quan hệ có thể có thai được không ạ

1 2