Cha mẹ cấm cản

Em chào các chị. Bây giờ em cảm thấy bản thân bế tắc quá. Các chị cho giúp em lời khuyên với ạ. Em và anh ấy yêu nhau, thực sự là rất hợp và cả 2 bên đều thấy sự thật lòng của nhau. Chí ít là đến giờ phút này bọn em luôn cố gắng vì nhau. Vài năm trc anh ấy bị tai nạn và không may là phải đi chân giả suốt quãng đường còn lại. Mọi sinh hoạt đều bình thường. Bố mẹ em biết chuyện bọn em yêu nhau và cả chuyện đấy, ra sức ngăn cản. Mẹ em còn dọa tự tử. Em xin mẹ để em tự thấy hết yêu rồi sẽ dừng lại. Nhưng mẹ không nghe bắt em lựa chọn giữa gia đình và anh ấy. Thực sự nếu đến bước đường cùng em sẽ phải nghe theo bố mẹ. Nhưng trong thâm tâm em đau đớn vô cùng. Em yêu với thương anh ấy rất nhiều. Em ko thể nói lời chia tay nhưng cũng ko thể để mẹ em ngày ngày lo lắng như thế. Em nên làm gì ạ?

0 0

Chủ động

Các M có kinh nghiệm. Cho e hỏi. Có phải khi phụ nữ mình chủ động trong chuyện chăn gối trước đàn ông họ rất thích phải k ạ. E trước khi yêu hay chủ động lắm. Lấy về sinh con xong . Bị mắt bệnh ngại nên ít khi lắm. Các M có kinh nghiệm chia sẻ giúp e đc k? E cảm ơn lắm ạ

0 10

Quan hệ

Các mom cho e hỏi , các mom o cữ các mom có biết Ch mk làm cách nào mà giải quyết như cầu k . Vào cmt đi các mom ơi . Ch e đi làm xa 1 tuần về 1 lần ma e ham muốn cố tình gần mà Ch e cứ kiểu lánh lánh . E xem lịch sử tìm kiếm thì thấy Ch e hay xem sex lien tục gần 3 tháng nay . Kb Ch các mom có như the k

0 4

Cuộc gọi của bố nó

Mỗi ngày chỉ 1 người duy nhất gọi cho chẳng có ai khác ngoài bố nó

0 0

Quan hệ sau sinh

Các mom cho e hỏi , các mom o cữ các mom có biết Ch mk làm cách nào mà giải quyết như cầu k . Vào cmt đi các mom ơi . Ch e đi làm xa 1 tuần về 1 lần ma e ham muốn cố tình gần mà Ch e cứ kiểu lánh lánh . E xem lịch sử tìm kiếm thì thấy Ch e hay xem sex lien tục gần 3 tháng nay . Kb Ch các mom có như the k

0 0

Quan hệ sau sinh

0 0

Giúp em với

Các mom ơi các mom hay sử dụng biện pháp tránh thai nào lâu dài mà k dính vậy ạ. E lỡ cho ngiu e nhưng e lo quá mặc dù đã có bao, e mới hết kinh 3ngay và suất tinh ngoài nữa. Em lo k biết có lỡ dính tay hay gi k nữa e hoan man quá. TƯ vấn cho e với ạ hic

0 9

Hỏi

Các c cho e hỏi e hết kinh vào 15/12. Hqua 24/12 e với ny có quan hệ nhưng trc lúc ra 30s a í rút ra rồi. Liệu có thai dk k ạ?

1 3

Giảm cân thành công ❤

E sinh được 5 tháng mà e dùng cái Lọ bôi Giảm mỡ bụng của đứa em em . Công nhận giảm nhanh các mom ạ. 18 ngày e giảm 7cm. Mà e đang cho con bú lên chả ảnh hưởng gì í. Mom nào qtam ib em nhé

0 4

Sextoy

Khi mà con bồ của lão khoe chiến tích mà sao e cảm thấy nó như 1 con sextoy ko hơn ko kém. Vậy mà cũng tỏ ra hp cho đc.

0 3