Các c cho e hỏi

Các c ơi các c cho e hỏi quan hệ sau khi kinh nguyệt bn ngày thì tỉ lệ có baby là cao nhất ạ

0 3

Quan hệ me ck nàng dâu

Đúng la muôn đời muôn thuở mối quan hệ nay khó ma đẹp đẽ đk Kb co me ck nao như me ck e k cơ chứ E noi thât la ba vụng ơi la vụng ý ma chỉ đk cai nỏ mồm nói hay thôi Cha phai khoe khoang gi nhưng e cung vao diện nấu ăn cũng khá va cung vao diện khéo tay từ nhỏ đến giờ Chuyện la hôm qua nha e có dỗ ý troi oi Me ck e bao goi nem ý để ba rán ma e goi cai nao bà chê cái đó, xong bà rán cha bit ba lm ntn ma ba rán nao thi cháy nào thi vỡ toé loe ra xong ba cứ bao e la mày gói tn ma khó rán thế kb😂 Ôi trời the la e bao thoi me de con rán cho, e vao e rán thi cha cai nao vỡ cha cai nao cháy ca😂 Xong đến luc nấu xôi gâc cac mom à, ng ta cho đường vao xôi cha biêt ba quên hay gi ma ba cho 6 thia bột ngọt mì chính vao😂 Roi noi chung bn món khac cung vay ba cu lm theo ý ba va băt ng khac lm theo nv Rồi e gop ý thi ba bao mày thi biêt cai gi😂 E rhay lm co 1 mâm cơm cúng à ma ba lm tùm lum ca E bao me lm nhieu nv thi lai thừa ăn mấy ngay k het thôi ba bao kệ cu lm nhieu nhieu ăn vai ngay😂 Vâng va kêt qua la den bua ăn cơm ca nha nao la ck e bo ck e e ck e chú ck e ai ai ăn cơm cung bao nao la mặn quá Nao la chua quá nao la nhạt quá😂 Mn ai cung chê😂 Đấy của mẹ hết của mẹ cả Giá để cho e lm thi k den nỗi ba cu thic lm theo ý minh nên đồ ăn thừa càng thừa va cha ai muon ăn😂

0 7

Đau bụng sau qh

Có m nào bị giống e k ạ? E mới qh với ny đc 3 lần. Đầu đầu tiên cách đây 1 tuần , 2 lần còn lại thì vừa mới mấy hôm trc . Bayh e đứng hay đi lại là thấy hơi đau bụng , có m nào bị giống e k ạ? Liệu đau như thế có làm sao k các m?

0 4

Haizzz ..

Không biết thần thánh phương nào tái thế ..coi bói hai đứa e kg hợp ..Lấy nhau ở chung sẽ cãi nhau bỏ đi xong quay về cỡ 50-70 lần từ đây tới 51t (là còn bảo nếu còn ở vs nhau dc tới lúc 51) kg là sớm muộn cũng tan vỡ ..còn bảo tính a ích kỉ cãi nhau e kg nhịn dc là e đi 😂..mà trong khi tụi e cùng tuổi 1996..và bây giờ thêm lí do khó khăn để tụi e có thể về chung nhà ..Haizz ..kg pít m nào đã pị coi bói tệ thế mà vẫn ở chung lâu dài dc kg ..E thì e kg tin .a cũng kg tin .nhiều người biết tính e cũng kg tin ..Nhưng mà dù vậy cũng buồn vì phụ huynh (bố )cũng tin .

0 21

ck bị ysl

vì công việc nên ck mình toàn phải thức tới sáng, sáng ngủ tới chiều, ăn uống thì thất thường, mình k biết tại sao mấy năm nay ck mình cứ như bị yếu vậy. 1 tháng có khi vc chỉ làm 1-2 lần, mà ck mình k bao h đòi hỏi luôn. có khi làm hoài k lên nỗi. M nào có cách chỉ e vs huhu

1 3

Quan hệ xong đau bụng

Có m nào bị giống e k ạ? E qh lần này là lần thứ 3 , lần đầu cách đây 1 tuần . 2 lần còn lại thì gần đây nhất và liền ngày . Đến ngày hnay là sau khi qh đc 2 hôm e vẫn thấy phía bụng dưới bị đau , ngồi thì ksao nhưng đứng dậy hoặc đi lại thì hơi đau đau khó chịu . Như thế liệu có làm sao k các m? E lo lo ạ

1 0

Xin các mon tư vấn giúp mình

Chuyện là mình và nyo phải đến gần 4 tháng không quan hệ. Do bận việc gia đình, cv riêng của 2 đứa cuối năm cũng bận. Nhưng như các mon chia sẻ, sinh lý của nam giới rất mạnh. Mình chỉ lo có ng khác thôi chúng mình cũng yêu nhau 7 năm xác định cưới xin rồi. :(((

1 0

Yêu

Có mom nào lúc quan hệ thích lấy đt quay lại để xem như e không . C e bảo dâm quá nhưng ô thích hihi

2 18

Kể thành tích

Vk ck mình đêm qua cũng 2 hiệp phang nhau 40p. Xong mệt quá ngủ.chiều nay mình sờ thấy của ck như khúc gỗ xong ck mình tụt quần mình ra 2 vk ck lại chiến tiêp.tối này ck mình đi hà nội rồi lại thấy nhớ ck hic

0 1

Bị nghiện

.sau bao ngày k gặp cảm giác sung sướng hp khó tả thế là chiến hết 2 trận any làm đủ các kêu các tư thế sướng lắm các mom ạ nước nôi của mình tuôn tuôn any mình nói vk đang sung đúng k nước ra nhiều lắm đấy.mình chỉ biết cười thôi là ãnh đã hỉu ý rồi.thế là hun từ trên xuống đến tận cô bé còn nói ck bị ghiền bé của vk mất thôi cảm giác lúc đó sướng k tả đc luon mà nước của mình ra thì thôi luôn.xg hiệp đầu nằm quấn quýt nhau đc chúc lại quây qua nói nhỏ lm cái nữa nha vk thế là đè mình ra làm cái thứ 2 .xg cùng nhau đi tắm rồi lại quấn quýt với nhau xg mình leo lên người nằm ôm và ngược lại 2 đứa cùng giống nhau sở thích đó.và thế là mình đc ngủ trong vòng tay anh đến tậng sang .lúc nào cũng để tay ra cho vk nằm lên tay đến sáng lúc nào cũng ôm vk vào lòng mà ngu nữa đêm giật mình mà thấy vk không đăp chăn là kéo chăn đắp cho vk rồi lại ôm vào lòng mà ngu .cảm giác hạnh phúc thật sự .sáng hôm sau mình biết là muốn làm thêm cái nữa lắm nhưng sợ vk mệt hok đi lm nỗi nên nhịn .thương chết mất thoi.sáng mở mắt ra đã nghe đc câu ck iu vk lắm ck k muốn xa vk xíu nào đâu .mình nghe mà k muốn về để đi lm các mom ạ . Và ở a mình thích nhất là anh vừa ôm mình vào lòng và nói vk oi a nhớ vk lắm nghe nó ngọt ngào dễ thương và hp làm sao.tụi mình chưa cưới nhé.hihi còn các mom thì sao nek .

0 9