Nghi

Em vẫn dùng thuốc đều, chồng thì đi làm đã hơn 2 tuần k gặp nhau, vĩ thuốc cũng uống vừa hết viên thứ 21. Vậy mà 2 3 ngày nay ăn nhiều, lúc nào cũg thây đói, gặp xoài là ăn liên tục 3 4 trái,,,có lẽ nào???

1 17

Sạc pin

Mấy nay 2 vc mệt ngủ ko mần được. Cùng lắm ck coi phim r đè mình ra cái r ngủ. Hôm qua đi tiệc cả hai cũng hơi men lâng lâng rồi. Về lên bảo "ck, em hết pin, sạc yk". Ck kiu "đuối rồi thì ăn chuối" [11]. Vậy là rửa người xong lên bj cho ổng, ngón tay mân mê cả ng ổng, nhìn ổng bấu gối r cong người vừa mắc cười vừa tội. Hỏi "ck sao á". Ổng kiu "sướng". Mình hỏi bộ bữa h ko sướng à. Ổng thở vừa nói "bữa h có làm vậy đâu. Bỏ bê ck". Hic. Thấy tội dễ sợ

1 9

KHỔ TÂM 🌧

Em với any yêu nhau nhưng gia đình 2 bên k đồng ý vì có họ hàng (em cảm thấy là họ hàng xa rồi). Anh ấy thì bảo em bất chấp đi. Nhưng em k đủ mạnh mẽ. Khi yêu nhau nhưng nghĩ đến sẽ k có kết quả. Thì 2 đứa có nên cố gắng nữa không các mom. Em day dứt lắm :(((((

0 10

Khó lên đỉnh....

Dạo này quan hệ hay thủ dâm sao e lâu lên đỉnh quá các mom huhu , nv có bị sau k các mom ...

0 8

Vô tình nhìn thấy

Cả nhà nè .. Chia sẻ với nhau cho vui..có mom nào đã từng nhìn thấy Ba Me qh voi nhau hoặc vô tình nhìn thấy vk ck hàng xóm .hay bạn bè . .cũng như anh chị trong nhà Hi...nói chung là vô tình thôi nhe,hay ảnh nhạy cảm của người bạn trong dt Riêng mình thì vô tình đc 2 lần . Lần đầu là Ba Me.khi đêm đó mình đi đám cưới con bạn .vì thấy không đc vui vẻ nên về sớm .ve tới nhà thì thấy không có ai,nhưng đèn trong nhà vẫn thấp sáng ,vì nhà cũng khó khăn nên nhà không có cửa phòng .Phòng mình thì có còn phòng Ba Me thì không chỉ có tấm vãi mỏng mà thôi,mà đêm đó BaMe tưởng mình đi đám cưới về khuya,nhung không ngờ mình về sớm nên Ba me cũng không để ý vì nhà không có ai..mình đi ngan phòng thì không tin vào mắt Lần thứ hai là vô tình mượn đt con bạn. Tính mình không xấu nhưng vô tình dt con bạn để treo video trên màn hình mở khóa là thấy luôn.. Trời cảnh tượng con bạn Với bạn trai hiện rõ trên dt..roi mình đưa cho nó và hỏi vài câu thì nó trả lời bình thường là quay lại để xem làm kỷ niệm . Hi..video cận cảnh luôn Cả nhà thế nào kể nhau nghe cho vui

2 6

Tâm linh

Em ko biết là có điều gì không nữa. Em ngủ em mơ thấy có ng đàn ông bú ti và sờ bé của em nhưng trong giấc mơ đó liên tưởng là cậu của em ạ . Cậu em vẫn đang bình thường ạ. Hay là em dạo này hay sợ rồi liên tưởng nhiều ạ .Huhu

0 2

Qhe

Các mon oi e mới sinh dc 2 tháng 15 ngày quan hệ có sao k ạ, và làm cách nào ₫ể tránh thi

1 13

Thai

Có ai sinh 1 tháng mà có thai lại ko ạ?

0 4

CHỒNG EM

Dạo này e bận quá, hôm nay quởn đăng vài dòng tâm sự với chị em mình nhé. Buồn tập 1: Quả là đầu tháng vk ck e về quê chơi 5 ngày. Nhà e và nhà ck thì ở gần nhau (5p xe máy). Về nhà thì toàn ở nhà ck thôi, muốn về nhà em chơi mà thời gian và hoàn cảnh lại k cho phép. Nghe tin vk ck e về nên a chị bên ck cùng nhau sum họp lại thì làm sao mà về nhà e chơi được, toàn 9 10h đêm mới về nhà e chơi đến 12h thì về lại nhà ck ngủ. Ngủ tại nhà e được có 1 đêm hà. Lâu lâu về muốn nấu cho ba mẹ ăn bữa cơm cũng k được nữa. Toàn về nhà ck nấu thôi, vì ba ck ở nhà cũng k có ai lo cơm nước ( nghĩ thấy thương) vì mẹ ck e suốt ngày lo chơi đáh bài k lo cơm nước j cho ba ck cả, thấy thế nên e cũng khó chịu, nên thôi lo cơm nước xong rồi mới về nhà e, mà lúc đó thì cũng trể rồi. Buồn tập 2: Vào SG là ck đi phú quốc du lịch với cty nên phải ở nhà 1 mình, đầu óc lại suy nghĩ toàn chuyện k đâu. Buồn tập 3: Ck đi làm thì toàn về trể ( vì tính chất công việc) ngày nào cũng vậy vk ck e gặp nhau sáng được 30p (ck dậy lấy cơm cho e mang đi làm và dắt xe cho vk) tối gặp nhau được 2 tiếng( 11h ck đi làm về, ăn uống cơm nước dọn dẹp xong 1h sáng là đi ngủ) , ngày qua ngày cứ thế đấy ạ. Đôi lúc nghỉ tủi thân kinh khủng Hôm thứ 1: e khó chịu e cằn nhằng ổng rồi e nằm e khóc, ổng ôm dỗ e ngủ xong hôm sau dậy đi làm (e vẫn cứ bị ấm ức không thèm nói chuyện, k thèm đt hay j luôn) đến tối đi làm về ổng mua cho vk ly nước ép, rồi lên giường ôm vk ngủ kiểu như k có chuyện j ý, mà trong lòng e vẫn cứ ấm ức. Hôm thứ 2: Thê rồi chịu đựng không nổi thì e và ck e đã cãi nhau 1 trận lôi đình, đồ đạc trong nhà 2 đứa thay nhau đập cãi nhau ì xèo, thiếu điều đập nhau thôi. E ra ngồi 1 góc khóc, ổng bảo e đi vô nhà ngồi nói chuyện vẫn k giải quyết được vấn đề gì, e chỉ toàn khóc. 1 hồi hạ hoả ổng bảo e” e xuống dưới ngủ với bé Út đi” ( vì dưới đó có quạt, quạt của vk ck e ổng đập gãy cảnh rồi) e bảo “ việc j phải đi” thế là e nằm ở phòng ngủ luôn. Ổng ngồi lấy gối quạt cho e ngủ 1 hồi xuống chổ nhỏ e mượn quạt lên cho e ngủ, rồi nằm ôm vk ngủ như k có chuyện j xảy ra. Sáng hôm sau e mệt k đi làm, có mình ổng đi làm hà, trưa ổng mua thuốc mang về bảo vk uống thuốc đi, ăn uống xong vk ck ôm nhau ngủ như k có chuyện j xảy ra. Mới hôm qua: là ngày ổng nghỉ ( ngày nghỉ thường chở e đi làm và đón e về) , sáng ra e kêu ổng dậy hâm đồ ăn cho e rồi tranh thủ đi, lúc đó cũng trể rồi, ổng cứ kiểu ngủ nướng, lúc ổng xuống làm e bào “ ck khỏi làm cơm cho e trể rồi , đánh rang rồi tranh thủ chở e đi làm” thế mà ổng vẫn cứ làm e bực mình bảo “ e đã nói đừng có làm e trể rồi, a có làm e cũng k ăn đây” thế ổng la e lớn thế. E giận bảo “ e tự đi 1 mình được, k cần chở” thế là đi làm 1 mình luôn. Ở nhà ổng lủi tủi nấu cơm mang lên cho e ăn. 12h30 đt bảo “ ck có đem cơm cho vk, ck đứng trước cty nè” nghe mà ấm lòng các mom nhỉ. E ra lấy cơm ổng bảo “ lấy cơm rồi cho ck tiền ra lấy giấy tờ xe bị công an phạt vì lấn tuyến ” kkk e há mồm cười :D Ra công an lấy giấy tờ xong vk ck đi uống cf nói chuyện. Đến tối về tính thưởng cho ổng, vậy mà bú bím bú cu đã đời đút vô nhấp mấy cái cho đỡ nứng, rồi đổi thế doggy tự nhiên e bị đau bụng dưới, thế là ngưng luôn. Giờ tự nhiên thèm chịch kinh khủng. Huhu. Hôm nay có m nào được lên đỉnh chưa????

1 5

Xem bói

E sắp cưới .mẹ e bảo mày lên gọi thầy tuấn trên youtube xem có hợp k.e bảo lỡ k hợp sao mẹ.mẹ bảo k hợp thì bỏ.mà tụi e yêu nhau 7 năm ui. Hồi trước mẹ e có xem bói về bảo 2 tuổi bọn e k hợp.nhưng k phản đối. Mẹ e bảo ngồi mà tin bói toán .thế mà h ở đâu lại nghe thầy tuấn các mom

0 0