Thèm ck

Mấy nay thèm ck quá mà ck chẳng ở nhà.k biết phải làm sao nữa các m ạ[2][2][2]

0 7

Chia sẻ nỗi niềm

Vc mình kiêng từ hồi mình biết mình có bầu. Mình về nhà ngoại luôn từ 3m mấy, vc kiêng cử đã vậy xa nhau nên nhớ lắm. Ra tháng đc gần 2 tháng mình cảm thấy thèm và bức bối vô cùng, nhưng ck sợ vết mổ chưa lành, đành cố nhịn tiếp. Nay mình bj cho ảnh trong lúc con ngủ, sợ con thức giấc dễ sợ nhưng hạnh phúc sao sao đó, mình nút tới đâu ảnh sướng rên tới đó mà ko đc rên lớn, tay thì mò tìm vú mình bóp bóp, làm mình cũng phấn khích lắm, ảnh ra xg mình nuốt hết, sau đó tính bj lại cho mình thì con ngọ nguậy dậy, hic. Có con rất vui nhưng những lúc này thì hay down mood [16][15][2]

2 36

Thèm con

Vk ck minh đc 2 con gái roi .nay minh muon co them 1 đứa con nua trai hay gai cũg dc .minh thèm con đến phat cuồn .vay ma ôg chồg k chiu .buon oi la buon .vk ck minh xai bao nen minh muon co con ngoai ý muon cug k dc .cac .om co cach nao giup minh voi

0 6

Xxx

Tối nay mom nào chiến. Dơ tay phát đê kaka

0 40

Yêu xa

Có mom nào ở đây trải qua cảm giác yêu xa và chưa hề gặp mặt chưa?? Mình với anh quen nhau trên mạng, nhà anh thì cách nhà mình tầm 30km còn anh hiện tại xuất khẩu bên Đài Bọn mình quen nhau tình cờ, nói chuyện như những người bạn. Cho đến khi mình bảo anh có người thích mình, điều kiện người ta phù hợp... Thì hai đứa bắt đầu nhận ra tình cảm giành cho nhau. Nhưng mà xa nhau quá, chưa hề gặp nhau lần nào. Cái đó là cái khó. Đến giờ Anh vẫn cố gắng kiên trì với mình, từng ngày . Mình cungz từ chối chàng trai kia để sống theo trái tim. Nhưng không biết đúng ko nữa. Tết này sẽ là lần gặp đầu của hai đứa..Cũng có nhiều kỳ vọng Anh còn hơn 1 năm nữa mới hết hợp đồng, còn mình sắp 27. Người nhà thì hối cưới, em thấy mệt thấy chán nhưng vẫn muốn kiên trì với anh

0 65

Tâm sự

Cho mình hỏi sanh thường bao lâu quan hệ lại đc ạ?

0 25

Thương ổng

Mình bị viêm thế là đặt thuốc cả tháng này là cả 2 cùng nhịn. Nhìn ổng mà thương mà hài ổng nhu cầu cao mà bắt nhịn hài quá có cho cũng bảo đợi vk khỏi ùi chiến ck nhịn đk hịihihi

0 4

Thai

Khi vừa hết kinh qh có thai k vậy mn Em cũng vừa uống thuốc tránh thai hằng ngày đc 4 ngày

1 2

Trận chiến về đêm

Em vừa chiến 1 trận tê cả người giờ tay chân rã rời không còn sức lực gì luôn còn các mom thì sao ạ

0 9

đau vùng kín

Buồn quá các m ak. Thật sự chuyện vk ck m ko muốn nói ra cho ng ngoài bit đâu, ng hay thì nói vào ng ko tố t nói ra nên nhju khi m cug ngại nhưng thật sự m nghj rất buồn, và m nghj ngay đến Lyly vì ở đây nó là nơi tâm sự chia sẻ của các chị e phụ nữ. Chuyện là thế này : tuần vừa rồi vk ck m quan hệ xong, sau 2 ngày ck m kêu đau C***, m hỏi sao ck nói ko bit, chắc do móng tay lỡ cào vào nên rát. z rồi m cug ko để ý, đến tuần sau ck m đi công tác về m thấy ông chj nằm ôm m khi m chạm vào cái đó ông nói đừng đụng vào đau lắm, m hỏi đau từ bữa đến giờ ak, ck nói ukm rồi m cũng thôi. kn m sau khi quan hệ 2 ngày sau m đến ckk, sau khi kinh hết tự nhiên vùng kín của m đau kinh khủng và cảm thấy nặng nề vùng kín, cảm giác đau, ngứa, rát rất khó chju. m tính ko nói vs ck vj cũng ngại nhưng sợ có chuyện gj nên m đã tâm sự vs ck nói là vk đau vùng kín lắm. z là ông bảo tại vk hết, vk lây cho ck, do vk nên ck đau,.... tự nhiên ông nói z làm m thấy buồn và tự ái lắm. trong khi vk ck m cả tháng chắc qh không quá 4 lần, nhju thj cũng khoảng 5 -6 lần/ tháng, có khi cả tháng chj qh 1-2 lần. m cũng ko hju tsao càng ngày vk ck càng út làm chuyện đó trong khi thời gian trước đây thì 4-5 lần / tuần, có khi ngay nào cug qh. có khi 1 đêm phai mấy lần luôn. Ck m thi vẫn yêu và thuong m nhung moi lan ong cu lanh lung hay noi gj lam m ton thuong la m cu buon va siy nghj nhju lam. theo các m là do m suy nghj nhju hay do ck m z. m cu suy nghj hoai ak

1 0