Có thai ?

E hết kinh ngày 30, m1 m2 e có quan hệ k dùng biện pháp. Hôm nay là m5 e bị bí tiểu, vừa tiểu xong là muốn đi tiếp, e thử cố nhịn và kq là k nhịn đc và vãi ra quần. Liệu e có thai k ạ ? E còn sv nên chưa muốn có 😥 Chị nào biết vấn đề này chỉ em với cho em yên tâm, em cảm ơn ạ !

0 5

Xxx

Các Mẹ khi xxx thì Ck hay nói j ạ? Ck E thường Hỏi E " Sướng k E?" Mà mắc thở gấp không trả lời được. Thật sự Mỗi lần làm E đau, 1 phần là "của Ck" E lớn, 1 phần chắc E bị bệnh rồi.. Làm đau nên E thở gấp vs rên ghê lắm.. Ck E lại tưởng E sướng nên mới rên la ghê thế..E định nói vs Ck mà mỗi lần xong thấy Ảnh thỏa mãn E lại k nỡ để ảnh hụt hẫng... E chưa bao jo biết cảm jac lên đỉnh luôn.

2 169

Ghét... Nguyền rủa.

Em ghét cực kỳ ghét con người yêu cũ của chồng em quá các mom ạ. Nó chưa chồng. Nó lại học một khóa với em, ch em làm ở hà nội, nó cũng làm ngoài và khá gần chỗ ch em, xưa hai người yêu nhau tận 5 năm Trời, giờ nghĩ tới nó hay thấy nó trên facebook là em chỉ muốn cào cào cho nó chết đi. Em một đứa thương người, ít ghét người khác vậy mà em gét con nhỏ đó kinh khủng . Có lúc em còn nguyền rủa cho nó chết quách đi nữa các mẹ ạ. Có ai như em không... Nhưng cứ nghĩ tới nó là em muốn sôi hết cả máu.

0 97

Bế tắc.

Em chào mọi người. Em đang trọng tình trạng vô cùng bế tắc mong mọi ng cho e lời khuyên. E và ck e cưới nhau dc 5 năm và có 1 cô con gái 4 tuổi. Cuộc sống của gđ e mọi người nhìn vào thì đều nghĩ em sung sướng khi lấy dc ck có điều kiện. Tụi e yêu nhau dc 3 năm mới cưới, nhưng thời gian yêu k dc gần nhau nhiều, quyết định cưới nhau khi mọi thứ toàn màu hồng. Càng sống thì em càng thấy chán nản và muốn li dị. Cưới nhau về em thật sự bị ngộp, ck em bị bệnh ở bẩn, có đợt 2,3 hôm mới tắm. Bệnh lười kinh niên, k lo làm ăn,tự giác phụ vợ việc nhà thì hoàn toàn k có, trừ khi em nhờ này kia. Gái gú thì e k biết nhưng bị nghiện đá banh, cá độ, bài bạc. Ck em mà có tiền thì cafe, nhậu nhẹt, karaok bạn bè. Nhà nợ tính ra hơn 1 tỉ nhưng ck e k có ý kiếm tiền trả nợ, có tiền là tiêu sài vung tay, mọi ghánh nặng gđ đè lên e đủ thứ, ấp lực công việc, con cái, tính e cầu toàn chỉ mong làm ra tiền tích cóp để trả nợ. Bế tắc muốn buông tất cả, vì e thấy e sắp k đủ sức để chịu đựng mọi áp lực. Nặng nhẹ, mềm mỏng tất cả e đã thử khuyên ck, lo cho gđ nhưng hầu như là k tiến triển dăm ba bữa lại như cũ. 1 ngày ck e cầm đt, chơi game, đàn đúm bạn bè.... em đã thử đủ thứ việc cho ck làm, nhưng ck e k lo làm, dc dăm 3 bữa lại nghỉ. Những lúc e cần chỗ dựa thì hầu như là k có, e thì k có bạn bè, những lúc buồn chỉ biết khóc và tự an ủi mình phải cố lên. Nhiều khi nhìn ng ta ck chăm lo kiếm tiền nuôi vợ con mà thấy thèm. Trong khi em 1 ng phụ nữ yếu đuối nhưng phải cố gắng kiếm tiền lo tất cả mọi thứ. E thấy tủi lắm. Bế tắc dâng trào khi mỗi lần e k cho qh thì ck e tự mở sex xem và quay tay. Có lần thú nhận vs e là đi karaoke ôm, e rất sốc. Chồng em k như ng khác, k kiềm chế dc dục vọng. Muốn là phải giải quyết. Ck em chẳng bao giờ ôm hôn vợ, âu yếm này kia, chỉ khi nào cần qh thì mới làm những việc đó, chứ k có nhu cầu là coi như 2 ng xa lạ, cảm giác mình như 1 công cụ giải toả cho ck vậy. Em thì chán ck rồi dẫn đến bị lãnh cảm, chẳng có qh thì đỡ hơn. Nhiều lúc sinh lý mình cần thì ck mình lại k tắm, mặc dù e nói rất nhiều lần nhưng k hề tiến triển. Nên lại thôi, buồn bã vậy. Cả 1 năm nay em k còn cảm giác thèm ck, nếu ck e k đòi hỏi qh thì e cũng k cần thiết luôn, nhiều khi cũng sợ ck ngoại tình nên qh cho xong, chứ bản thân e k có cũng dc. Em cũng cảm nhận dc giờ tụi e sống vs nhau cũng chỉ là có trách nhiệm vs con chứ cũng chẳng như xưa nữa. Cảm giác chán thật sự, em sắp không dung hoà dc cs vs ck rồi. Nếu k có con chắc e bỏ ck lâu rồi, nhưng chỉ vì con mà muốn giữ cho con e có 1 cs như bao người, chứ bảo li dị để đến vs ng khác thì k có vì em quá ớn cảnh ck như này rồi. Thậy sự càng nghĩ càng buồn, ng ta nói câu phụ nữ hơn nhau ở tấm ck đúng thật. Em giờ tiếp tục thì càng ngày càng nhận dc buồn tủi, suất ngày lo nghĩ ck con, tiền bạc này kia, mà li dị thì thương con, ba mẹ e cũng sợ xấu hổ làng xóm này kia, và chắc chắn ba mẹ e k đồng ý. Ai thương e thì cho e lời khuyên với ạ.

4 60

Xxxx

Trễ kinh 12 ngày mà thử vẫn 1 vạch. Có phải em qhe lần đầu, thay đổi nội tiết tố nên bị loạn kinh ko các mom?

0 8

Xxxx

Các mom ơi. Chia sẻ cùng em với. E mới cưới dc 2 tuần. Ngày nào cũng qhe 1-2l ạ. Mấy ngày gần đây e thấy khác khác. Ngực to hơn, đầu ti lúc nào cũng căng cứng lên ạ. Người thì mệt mỏi, lúc nào cũng thèm ngủ. Đến hnay e chậm kinh 12 ngày rồi ạ. E chưa thử vì nghĩ chắc ko nhanh như thế. Có phải có rồi ko ạ, em cũng mong và háo hức lắm. Các mẹ chia sẻ kinh nghiệm cho em với. Tks 😘

0 25

Mang thai

Các mẹ ơi! Giải đáp giúp em với ạ! Cách đây hai tuần em với ny có quan hệ. Có sử dụng biện pháp an toàn là mang bcs ạ Ngày đo là em vừa hết kinh được 2 ngày. Nhưng bây giờ em thấy đâu vú đụng vào thì đau. Mà xung quann thì hơi sẫm màu. Có phải em có thai k ạ? Em lo quá! Tại thời điểm này e k thể có em bé được Giúp em với ạ

0 40

Xxx

Các mom ơi cho e hỏi với..e vừa uống 1 viên tránh thai khẩn cấp vào tối qua..vừa xong vk ck e mới quan hệ..ck e lại cho vào trong..nghe bảo uống 1 viên ttkc thì sau đó 2-3 ngày quan hệ mà cho vào trong thì vẫn k dính bầu đc phải k ạ..thế e k uống nữa có đc không..các mẹ ai có kinh nghiệm chỉ cho e với??

0 12

Xxx

Quan hệ tình dục có làm tăng thêm tình yêu không ạ? Và lần đầu có đau không?

1 9

Lần đầu

Có ai giống e quan hệ lần đầu mà không ra máu k mấy chị? mấy lần kế tiếp cũng không ra máu. Chỉ có đút khó vào . phải lâu lắm mới vào . mà còn đau thấu trời khi đưa vô . E buồn quá các chị.. Lần đầu của em cho họ. mà họ k tin đó là lần đầu của em. nge có chạnh lòng k mấy chị..😓😭😔😔 em buồn lắm ..

6 113