Tình dục vợ ck

Có ai như em vào tâm sự tí Đi Mn có công nhận là tình dục Qd 80% hạnh phúc gia đình k ạ.đúng là ở đời con ng ta đc với này lại mất cái kia Ck em k rươu che cơ bạc cũng chả lô đề gái gú nhưng bị cái là yếu sinh lí và k biết làm tình.nói tới k biết làm tình cm nghĩ có thể học tập dân nhưng ở ck em lại k muốn học hỏi.em rủ ck Lên mạng xem sex Ck em cũng k chịu xem em noi chuyện thẳng với ck em muốn ck làm cho e cái nanày cái kia nhưng ck em đều k làm.vc có ai qh cứ tụt quần cái đút vô luôn mà k hẳn hít dạo đầu cho nhau k.nhiều lúc em gạ xoac mà ck em n lên giường chán chê em có động vào nó có hay có ì n cũng cứ ôm điện thoại khư khư chi mong em ngủ luôn cho đỡ phải làm .xin ck 1 lần vét máng cho vì chưa đc thử bh mà em nịnh em xin nó nó đều bảo k thích em nghĩ ty của ck với em k đủ lớn để nâng niu chiều chuộm.đôi lâlần khoc vì tửi thân nghĩ phai Đi cặp bồ vì nói thật em cũng xinh xắn cao ráo ới phát có ngay nhưng k thể vì có chuyện k thỏa mãn tình dục là Đi tìm Zai đc Nv thì m đúng là đĩ luôn.thôi thì e nghĩ thương con thì cố sống còn ck nó k thèm thì thôi em ccũng k cần.tưg nay sống như Đôi bạn cũng đc chứ qh mà k có cảm súc em cg như kiểu phục vụ chan lắm h ck em có 26t e 2323t thôi thềm trục năm nữa kb cs hôn Nhân sẽ Đi về đâu nnữa

2 0

😔😔😔😔😔😔

Chúng ta cưới nhau vì gì ..............

0 0

Xxxx

Người yêu liếm cô bé bị teo đùi đúng k các mom . E thấy chân e teo đi

0 24

Xxxxxx

Mình có em bé,không muốn qh mà ck mình cứ muốn qh,1 ngày phải bắt mình qh mấy lần y,giá không chửa mình còn muốn qh,giờ có thai hơn 1 tháng rồi,không muốn qh ,ai giống m ko,cho mình ý kiến với lên qh hay không qh,ai giống mình bơi vào đây tâm sự di

2 59

Ai đang qh

Giờ này ai đang qh thì nhào vào đây Đi, mình đang hứng đc sexy đây,mn vào đây Đi.

1 127

Viêm

Em năm nay 20 tuổi,chưa quan hệ..hay bị ngứa vùng kín,huyết trắng có màu vàng,kinh nguyệt không đều,hay bị đau bụng dưới,ai từng bị như em làm thế nào để khỏi ạ..em cảm ơn

0 0

Có ai giống mình không

Chị em ơi em mới sex được thời gian đầu thôi. Nhưng mà cảm giác chưa thế hợp nhau để lên đỉnh cùng được. Có ai có kinh nghiệm gì không chia sẻ cho em với

0 9

Xxx

Trễ kinh 2 ngày, nay gặp lại anh thì bà kinh lại gé,l. Nằm cạnh nhau z thì chịu sao nổi

0 0

Buồn

Ngày thứ 804 ngày mà chúng ts cãi nhau, a nói nếu chúng ta không hiểu nhau, thì chúng tư không thể đi xa cùng nhau được, tức là k thể cưới nhau, từ lúc yêu anh tới ngày 804 ngày e chưa bao giờ dám mong ước rằng chúng ta sẽ có đám cưới, e đang có 1 tình yêu mà e rất buồn. Thật sự đấy, những cảm giác mà e rất buồn, rất mệt mỏi, cái cảm giác trống rỗng, cảm giác fai uống rượu 1 minh uống bia 1 minh cf 1 minh rất đau lòng, e chưa bao giờ nghỉ minh se như vậy và không bao giờ nghĩ mình rơi vào tinh trạng này đâu, e đau đau lắm, e không biết phải làm thế nào khi mà e đã quá yêu anh!

0 2

Hâm

Từ khi có bầu mh lại hay xem phim sex có ai nv k

0 5