Huhu

Ai có bí quyet j k giup e voi. E chăng bt nói sao nưa .vc e cuoi nhau dc 7nam rui .ma e nho Lúc còn wen nhau chưa cuoi Ck dư lam Lúc gap nhau là luc nào cũng doi làm chuyen đó moi chiu ,mà làm thì pai may hiep moi chiu tha cho e .nhưng sao k bt e sinh con sog k bt là do cờ thể e nó chay sê nên lam nên qh k có cam giác hay do Ck e co bi j k .Og k còn mn ngu chung voi e nua .toi j ngu là Og nam chong đít cho e rui Og ngu toi sáng ln .giông như ông ngu mh ông k có Vk zj đó .nhíu kj khó chiu tưc mn dap cho ông rơt xuong giương .mn e co mn thì pai mo sex cho ông xem thi may ra ông con cu Og moi đưng llên đánh trân noi.mà đánh kieu j ay chán ôi là chán .Og chi bt nam ngua ra mac e mn làm j thì lam .ma moi len chua day 2phút lăc dc 2 cái là ông ra dã cho ra rui .dag Lúc lắc lơ dơ ma như vây dien lam ln.nên thành ra là moi lan qh là e cu pai làm thiet nhanh k thì ....nhiu kj mn bo Ck o mh con sương hon mà chi vì chuyen này ma bo thì thay nưc cuoi wua .j e pai làm sao k có ai giup e dc k chu e so Ck e cu zj dân dân lâu ngày Ck e nó thành gay mat

0 0

Lấy ck ms biết có nhiu thứ mk còn chưa biết

E k biết tâm sự với ai nên mới viết bài lên đây ạ.trả là e lấy ck dk gần 1 năm oy nhưng vẫn chưa có e bé(😔).mẹ ck thì mất đk hơn năm oy ạ.từ ngày mẹ mất thì bố ck bắt đầu có bồ(cô này là ny ngày trc đi bộ đội cùng,lúc đó bố đã có vk, một tg thì k ll).đấy là bố ck e bảo thế.tính bố ck e thì chẳng bh giấu đk cái gì. Nhà có bao nhju tiền thì cung ns cho nta hết. Con cái bảo gì thì cung chưa đk 10p cũng kể cho nta hết. Truyện bố có bồ cũng k ngoại lệ cả thiên hạ đều biết.trc yêu nhau thì e hay qua lại nên bố và mẹ quý,nhug từ ngày e về nhà ck e cảm thấy ông khác trc,để ý soi mói mk nhju hơn,vả lại ck mk cũng k hợp với tính bố nữa.đã nhju lần cái nhau.nhà thì có 3 ng.ông thì ngày nào cũng dt với cô ny,nc thì rất to ạ.đêm có khi vẫn chưa ngủ. Bt ck mk đi làm tầm gần 10h tối thì về. Mk thì ở nhà cơm nước cho gd.vì k muốn ck về ăn một mk chán nên mk đợi ck về ăn,kn làm song thì bảo bố ăn trc.nhug có vẻ ông k hài lòng. Nên lúc nào cũng đi nói vs nta nhug mk kệ mk vẫn gữi quan điểm.thức ăn thì có hôm thịt,hôm cá ,hôm ăn rau.... nói cung mk cung bjk nên điều hoà các ngày ăn khác nhau. Nhug hình như bố k thích đồ ăn mk nấu thì phải.có lần cãi nhau vs ck mk bố bảo:"chúng bay nấu cơm cho t ăn mà như cho mèo ăn" thật sụ nge dk câu đó e ức k chịu nổi.bn e ăn tn thì bố ăn thế đấy chứ có phải bọn e ngược đãi đâu. Lúc nào chẳng muốn ông ăn khoẻ ông ăn ngon.nhug ông có bjet đâu. Oy ông đi kệ vs hàng xóm,cô gì chú bác thế nọ thế kia(các gì ns đến tai bn e ms bjet).tóm lại là phận con nên phải chịu chứ chẳng nhẽ con dâu lại cãi nhau vs bố ck. Mọi hôm ăn thịt cá nhju nên hn e nấu canh cải,sốt đậu phụ cà chua,su su xào.và bảo ông ăn cơm trcs.(bố cũng là bg kén ăn)tắm song lên thấy ong dag nc vs cô bồ,tình cờ nge thấy ông bảo"hn nó nấu...anh ăn có chỉ có độc bát oy đứng đậy luôn" rồi nói về nhug tr k hài lòng về mk vs cô đấy cả tr mk đợi ck về ăn km nưa. Mk chán lắm. Cảnh sống chung lúc nào cũng để ý.mk chỉ muốn ra ở riêng thôi k muốn ở cùng vs bố ck một lúc nào cả.ở vs nhau nhju oy k bjet còn bao nhju tr nưa,chẳng muốn chạm mặt bố ck cả.ông gêt mk thì kệ ông vậy. Nói lên đây để bản thân mk bớt đk áp lực phần nào.chứ lúc nào cũng gữi trong lòng mk ức chế lâu k chju dk.tâm sự vs ck mk sợ ck lại bảo mk để ý thế nọ kia khiến a mệt mỏi thêm

1 15

Chuyen yêu xxx

Cac me vao ke cach lam tinh voi ck di nao

0 7

Tâm sự các c ơi

Trong nhóm có chị nào hay thèm xxx không Em thì lâu lâu mới qh mà giờ lâu rồi k qh e lại thèm ghê lắm.xem phim xxx nước chảy ra đầy luôn ...mà lại ít gặp nên thèm ds quá các c à

2 0

Đừng bơ sờ ta tút của em ạ

Mọi ng ơi, ckk của e ko đều, mấy hôm nay e đau lưng, đau đầu, nhạt miệng thèm ăn, ckk của e lại ko đều, trễ 1 tuần rồi e thử lên 1v ạ, khi tối vc e có quan hệ, sau tầm 1 tiếng e đi wc có ra máu mấy mom ah, e lo quá cơ, mọi ng đừng bơ e nhé, help me

0 1

Tình cảm

Có nên tiếp tục một mối quan hệ k chắc chắn được tương lai k m.n trong khi hiện tại thi cảm thấy quá khó khăn nghiệt ngã đau khổ mệt mỏi và phải chịu đựng nhiều lắm tự nhiên nghĩ đến mà cũng có thể bật khóc vì quá mệt mỏi chỉ vì mình yêu ng đó nhiều lắm nên mới chấp nhận chịu đựng nhưng k pit có nên tiếp tục hay k bởi cảm thấy đau khổ mệt mỏi nhiều. Mà chia tay thì mình lại k đủ can đảm sợ k làm dc cug k pit sống sao khi k có người đó. Bây giờ thi chỉ pit hứa hẹn lời nói mồm cug k pit tương lai sao nua. Cả 2 đối với nhau đều k phải mẫu người mà mình thích nhưng chả hiểu sao lại y nhau dc nua chả hiểu lý do tại sao lại y nhau va y nhau ở điểm gi nua. Cãi nhau suốt mệt mỏi lắm mà vẫn k thể ct dc cug k pit ls bh nua m.n cho e lời khuyên nên làm sao với😩😥😭

4 30

Cảm ơn lyly

Cảm ơn lyly nhiều lắm. Nhờ lyly mà mình biết uống enat 400 cho 2 vc. Nhờ lyly mà biết bồi bổ ck như thế nào, nhờ lyly mà biết kinh nghiệm các mẹ chia sẻ nên quan hệ tư thế như nào.... nay con đã vào tổ an toàn rồi. Các mom ủn mông cho mẹ con em nhé

25 221

An toàn

Mng ơi sau khi quan hệ vch mình k mang đồ nằm ôm ấp nhau thì có an toàn k ạ ? Sợ chẳng may tí dịch trên đầu th e dính vào cô bé thì có khả năng có thai k ạ ?

1 2

Khóc

Các mom cho e hỏi là có ai quan hệ với ck xong mà khóc k? Em không hiểu sao cứ xong việc là lại khóc nước mắt ngắn nước mắt dài ý? Chồng em tưởng em làm sao sợ khiếp, an ui em đủ điều.

0 0

Xxx

Mọi người tư vấn giúp mình với ạ, mình với chồng mình quan hệ lần đầu có ra ít máu mà đâu quá kg làm gì được, cách vài ngày mình làm lần 2 đâu hơn lần đầu mà ra máu rất nhiều. Không biết như vậy có bị làm sao không mấy mom, mình lo quá 2 lần mà vẫn đâu và ra máu. Tư vấn giúp mình nhé

0 2