Tâm sự

Em quan hệ sau 2 ngày chậm kinh và tính cho đến nay em bị trễ 5 ngày. Mọi người cho em hỏi vậy khả năng có em bé cao k ạ

1 4

XXX

E quen ngiu đã dc 4 tháng,a hay nói với e là mún vào ks nhìu lần,nhưng e ko đồng ý,bản thân e nhận thấy mình chưa sẵn sàng,chưa nghĩ tới việc này.a ấy nói với e là sẽ ko sao cả,a ấy hứa ko đưa cái đó vào trg e mà chỉ quan hệ bên ngòai r ôm hôn thôi,rồi nói e đừng khó khăn với a ấy quá,1 tháng vào ks 1 lần,chứ ko nhìu.a ấy nói đối với a sex là 1 gia vị của tình yêu,để a có ko gian gần gũi với e hơn.e phải làm thế nào đây,e thật sự ko thỏai mái,e đã rất nhìu lần nói ko mún nhưng a vẫn cứ đề cập đến,a còn canh ngày e mới hết kinh để dẫn e vào ks.mỗi lần nv e đều né gặp ảnh,e lại đang sắp đến ngày,a ấy nói khi e hết sẽ an thịt e.có phải e đã quen nhầm người r ko ạ hay do e quá bảo thủ nên nghiêm trọng hóa vấn đề,1 người yêu mình thật sự sẽ ko lấy lí do e ko vào ks để chia tay đâu đúng ko ạ.mn gíup e với ạ

3 28

Quan hệ

Có mẹ nào quan hệ mà k đc lên đỉnh k? Tâm sự đi ạ

0 4

18+

Em với ny em yêu nhau, vấn đề về xoạc thì rất hợp nhau ạ. Nó toàn bảo em khít, với của em với của nó thì đúng là vừa vặn thật. Nó thì thích nhiệt tình, mà em thì cũng nhiệt thật, nhiều lúc nó say rượu, mệt với máu chỉ nằm không cho em làm thôi. Thế nên có mấy lần cãi nhau, giận cũng lâu, em cứ cảm tưởng lúc nó thèm chịch lắm mới xin lỗi em ấy. Lần này bọn em cũng cãi nhau, được cả tuần rồi, lỗi ở em mà em xin lỗi thì nó không thèm nói gì luôn. Làm em lại nghĩ nó chưa thèm chịch nên kệ đấy. Các chị cho em xin ít ý kiến với.

0 1

lên đỉnh[11]

Có mẹ nào như e ko, trước đây vk ck e quan hệ e lên đinh nhiều lắm, thế nhưng sau trận cãi nhau gần đây kể từ lúc đó qhe e ko thể lên đỉnh nổi, mặc dù vẫn có nhu cầu, ck vẫn yêu chiều như xưa ạ. Ai giống e ko ạ và có giải pháp gì giúp e ko ạ

1 4

Quan hệ

Các chị ơi cho e hỏi, người yêu của e cho dương vật vào làm rách màng trinh, e la đau nên a ấy cho ra liền. Vậy có tính là đã quan hệ không ạ?

0 3

Đầu ti to

Có mom nào đầu ti to đùng k. Em chưa có con. Có quan hệ rồi. Cơ mà đầu ti to trước khi mất zin cơ. còn con gái mà nó to đùng hơn đầu ngón tay út tí. Nhiều khi người yêu e hỏi sao to thế, con gái k ai to vậy. Nhìn tưởng là đẻ con rồi k thôi. Ti to xấu lắm phải k các mẹ.

0 47

Quan hệ

E và người yêu, khá hòa hợp chuyện đó, cả hai nói thẳng luôn là khá dâm. Mỗi lần gặp nhau đều thỏa mãn cả, từ tư thế đến số lần, nghiện nhau đủ thứ. Duy chỉ 1 cái. Là ổng đòi quan hệ lỗ sau [6][6][6] e chưa thử bao giờ, bữa hai đứa có thử mà đau k chịu được. Có mẹ nào thử chưa, cho e kinh nghiệm với, quan hệ lỗ đó mình có phê k ạ, e cũng muốn ny lên đỉnh nhưng e sợ quá ak

1 33

Phim sex

Hix, nhà mình có ai thích xem phim sex ko? Mình hay xem thì có bị coi là dâm ko vậy cả nhà, hix.... thường mấy ông mới hay xem, còn nữ thì sao, có ai cho mình biết ko?

0 22

Sex

Các chị cho em hỏi về chuyện "húp sò" ý ạh. Khi ny hay chồng của các chị "húp sò" thì trước đó các chị LUÔN LUÔN phải rửa ráy Dạ Hương dung dịch các kiểu cho thơm tho, tỉa lông sát cho sạch sẽ gọn gàng thì mình mới triển đc đúng ko ạh. Chứ tự nhiên đè ra húp mà mình chưa vệ sinh sạch sẽ thì chắc là ngại lắm :">

1 5