Lần đầu làm chuyện ấy [6]

Các mẹ cho em hỏi em quan hệ ngày 13/8 em có uống thuốc ttkc. Sau đó 17/8 em lại quan hệ và cũng có uống thuốc ttkc. Đến ngày 24/8 em có kinh nguyệt vậy mà em k có thai phải không ạ.

0 21

Khoe ảnh sexy

Các chị em khoe ảnh sexy nhất vào đây nào.tôpic khoe khoe thôi nhA

3 22

Cho em hỏi ý kiến

Có các mon nào ck sử dụng cần rui sau đó phê pha 1 hồi phiu theo nhạc edm. Sau đó quan hệ chưa ạ Cảm giác có cần vô ck em nhiệt tình hơn hẳn còn hoang dã với em nữa

0 3

Sex sau sinh

Có mom nào sinh xong mất cảm giác như em ko? Con em nay cũng 10 tháng rồi nhưng không có hứng thứ chuyện chăn gối. Em sinh xong sau 4 tháng mớ qhe lại nhưng nói thiệt là đau hơn cả làn đầu tiên, cứ sợ vết rạch bị rách và cảm giác mất an toàn., đến nay cũng đỡ roiif nhưng không hứng thú. Không lý lần nào cũng từ chối ck thì không đc. [38][38][38]

0 14

Con ghẻ

Có ai như em k. Lấy chồng xa về sống trong một môi trường khác hoàn toàn. Mối quan hệ với mẹ chồng cũng không được tốt cho lắm cuộc sống quanh đi quẩn lại chỉ có chồng bên cạnh. Không bạn bè hay đồng nghiệp. Lúc vui vẻ thì không sao chứ nếu không may hai vợ chồng giận nhau là chỉ lủi thủi một mình. Ngay lúc này thật sự rất muốn được về nhà đẻ.

1 31

Xxxxx

Các Mom đã ngủ chưa ? Vào ts cách yêu lên đỉnh đê

0 0

22t

Mình đến giờ vẫn chưa yêu một ai trọn vẹn cả, chưa bắt đầu đã phải tự mình rút lui. Mà các mẹ chị em, em thực sự rất hứng thú quan hệ, đọc truyện hay xem phim tình cảm chút thôi, đã khơi gợi em muốn quan hệ rồi. Em cũng thuộc dạng thấp bé nhẹ cân nữa chứ. Mọi người cho em ít lời khuyên nào[13][13][13][13][13][51][51][51][51][54][54][54][54]

0 1

Giúp e...

Có khi quan hệ hôm trước ( xuất tinh trong) hôm sau đi vệ sinh lại bị tràn ra ngoài ko ạ

0 0

Có mẹ nào như em không. Vk ck minh qh. Ck mà đòi . Trước tiên phải cho e xem phim sex thì mới có hứng. Có mẹ nào có cách gi tv cho em vs.vs tiên đây cho em hỏi các mẹ muôn xem phim sex thì các mẹ xrm kênh nào ạ

Co mẹ nào như em ko cho em lời khuyên nhé. Vk ck minh qh. Ck mà đòi . Trước tiên phải cho e xem phim sex thì mới có hứng. Có mẹ nào có cách gi tv cho em vs.vs tiên đây cho em hỏi các mẹ muôn xem phim sex thì các mẹ xrm kênh nào ạ

1 0

Bầu k??????

Hôm nọ bọn e quan hệ k an toàn vào ngày rụg trứug cuối cùg . Hnay là ngày kih đầu của e nhưg e k có kinh mấy hôm nay bụg dưới thỉh thỏag cứ đau lâm râm vài hôm trc ti đau nhưg hai hnay k thấy nữa . Liệu e có bé dc k các mom nhỉ .?????

1 1