Helpme

Các mẹ thông thái cho e ? Ngu với ạ..quan hệ trước kỳ kinh nguyệt là e còn có kinh nguyệt được không ạ? Khả năng có con là như nào ạ?

0 3

Người thứ 3

E với ny của e quen nhau chính xác là hơn 2 năm rưỡi r. Cùng nhau trải qua bao nhiêu điều, hp có, vui buồn có, ghen có,... Trước có lần a ấy nói ct e chỉ vì đang tán tỉnh 1 người khác. 1 thág sau quay về nói vì k ai quan trọng bằng e. E bỏ qua hết r lại bình thường. Sau đợt đó 2 đứa như hồi mới yêu vậy, được 4 tháng a ấy bắt đầu cắm đầu và phung phí tiền vào game. Tính gia trưởng hay nạt nộ e lắm, e đi lm mặc đẹp 1 chút cũng k thích , e đi chơi vs bn e cũng k cho r tỏ ra khó chịu. Trong khi e ở nhà cũng chỉ bấm đt,lướt face chơi game, còn a ấy chẳng bận tâm j ngoài máy tính. 4 tháng nay r ngày nào cũng nz. Đối vs a ấy game là mối quan tâm hàng đầu. E chẳng là j cả. Đang lúc nản thì e có gặp đk 1 anh. Mới chỉ nc qua lần đầu thôi nhưng e bị cảm nắng r. A ấy cũng xin sđt vs thông tin mình từ lâu r nhưng k chủ động làm quen vì pk e có ny r. Bh 2 đứa e như đang yêu nhau vậy, cả ngày e chỉ nghĩ đến a ấy, đi ăn cùng, đi chơi cùng, ... Quan tân nhau. E k còn nghĩ gì đến ny hiện tại của e luôn. Thấy ảnh chơi game e cũng k bực bội j nữa, ... Có phải e hết yêu ny e r phải k ạ? Ai nói cho e pk e phải lm sao đi. Ny e thì chỉ có mỗi mình e thôi. Anh ấy pk e suy nghĩ j cần j trong bất cứ hoàn cảnh nào. 😂😂😂 2 đứa hiểu nhau như bản thân mình vậy

1 7

Quan hệ

Mấy chị à. Có phải ctrai chỉ nhớ người lm chuyện đó cuồng nhiệt (mut chim,...cac the xoac nhau) ,chứ không phải mấy kiểu bt và ng k bs lm tình đúg k ạ? Ngy e đồng ý kb fb vs bà đó ng thái bình li dị hai con.từng lm như vậy vs a ấy .Còn nt chat sex nữa. Kêu nhớ con trym. Hôn con trym tí. Xong thằg này gửi ảnh mặt nó cho bả đó coi. Tin tan nát mẽ rồi mấy chị ơi.

2 41

Bản thân

Nhiều lúc chỉ muốn buônq tay và về với gia đình thôi các chị ạ . Phật thường nói khi bạn cầm một cốc nước nóq thì tự khắc bạn sẽ buôq . Nhưq chẳq hiểu sao nước có sôi thì e cũq chẳq thể buôq đc các chị ạ . Người ta thườnq bảo khi ta buôq tay chưa chắc là đã hết yêu mà là ta chưa đủ nợ! E năm nay 17 tuổi và đã quan hệ với ny hiện tại của em . Đây cũq là lần đầu của em , tụi em yêu nhau đc hơn nửa năm rồi và cũq đã sốq với nhau và dự định là cuối năm sẽ cưới . E vốn dĩ là một người sốq nội tâm và hơi ít nói . Còn anh là một người khôn khéo troq cách ứq sử và rất khó tính nhưq chưa hẳn là gia trưởq . Lúc chưa gặp anh em là một người khá ăn chơi và lăq nhăq thế nhưq có quen bao nhiêu người thì vẫn k ai độq đc vào người e dù chỉ là hôn và ôm . Rồi lúc gặp anh thì e như trở thành 1 con người khác khôq còn ăn chơi , k ngaq ngược và dườq như cả vạn người đẹp trai giàu có có đứq trước mặt e thì em cũq chẳq có cảm giác các chị ạ . Anh thì lúc mới yêu em vẫn còn hay liên lạc cho nhiều bạn gái , và yêu đến 3 4 tháq vẫn còn liên lạc với người cũ mà lúc trước anh từq rất yêu và đã có với nhau 1 đứa con nhưq bị gia đình cấm cản và bỏ . Em thì buồn lắm , tuy e chẳq để tâm đến quá khứ của anh đã từq quan hệ với nhiều người vì họ là con trai mà. Nhưq anh cứ nhắc về người cũ và đứa con suốt . Lúc trước em moq cũq đc có một đứa con nhưq toàn hụt thôi . H thì e cứ sốq vui vẻ và thoải mái cũq chẳq moq con cái như lúc đó nữa vì e còn nhỏ chuyện đó thì từ từ ! Nói Thẳq thì anh là một người rất biết nuôq chiều bạn gái . Quan tâm và lo lắq thế nhưq anh lại là một người rất đam mê cờ bạc và đá bóq độ . E nói bao nhiêu lần rồi mà a k nghe . Bọn e thườngq cãi nhau về vấn đề này lắm . Cả cuộc đời anh ròq 6 năm trời anh nói là chỉ muốn tìm kiếm một người vợ có thể ngoan và nghe lời anh . K ngoan thì anh khôq cần. Nhiều lúc e buồn lắm , anh là tình đầu , và cũq là người đầu tiên e khóc nhiều đến như vậy . Anh thì cũq rất thương e nhưq đôi lúc vô tâm lắm . Em thì rất thươngq anh nên nhiều lúc buồn cũq ráq mà vui chứ chẳq thể buôq đc . Muốn nói cho nhẹ nỗi lòq thôi chị e ạ

1 0

Cho e hỏi xíu ạ

Hôm qua (8h sáng)trứng rụng quần ướt nhẹp có cả như lòng trứng lun. Sáng nay quần khô ráo tức rụng xong rồi. Theo e tìm hiểu trứng rụng sống dc 12 đến 24 tiếng. Vậy e căn sau 24 tiếng quan hệ có an toàn k ạ (6h sáng nay)

0 0

Quan hệ

Có ai quan hệ Sài bao mà vẫn có thai k ạ

1 10

Nhờ tư vấn ạ!!

Em mới quan hệ lần đầu, đúng ngày trứng rụng. Tuy có dùng bao nhưng em vẫn hơi lo. Dạo này em còn thấy người mệt mỏi, ngủ nhiều và hơi buồn nôn nữa. Mới đc 1 tuần thôi ạ 😥 các chị có kinh nghiệm cho em hỏi 1 tuần xác định đc có thai hay chưa ạ?? Đừng bơ em ạ

1 5

Yêu vì tình dục

Biểu hiện của 1 người con trai yêu mình chỉ vì tình dục thì nó như thế nào vậy các bạn? Ai đã từng gặp chưa giúp mình với, mình sợ mình mù quáng trong tìh yêu nên k biết được

0 3

Tâm sự

Lúc trc ng iu cũ của e khi quan hệ thi dạo đầu rất đã. A ấy hôn cả toàn thân e hôn cô bé tất cả. Nhưng bh e lấy ck rồi ck của e hiện tại k hiểu sao k bao h hôn cô bé của e. Thật là e rất thíc đc hôn cô bé các mẹ ak. Có cách nào cho ck thích thú hơn k ạ😓

0 73

Đau lòng

Em và bạn trai quen nhau đc 5 năm rồi. Thời gian yêu nhau thật sự rất hạnh phúc, chưa 1 lần cãi nhau hay chia tay. Bây giờ nhà bạn trai coi tuổi k hợp bắt chia tay. Nhưng e và bạn trai vẫn cố gắng tiếp tục quen nhau 2 năm nữa. Nhưng Chúng e ct được 1 thời gian rồi ạ. Lúc yêu nhau thì bạn trai rất cưng chiều và yêu thương e. Nhưng sau ct thì lạnh lùng và vô tâm. Chỉ có e đau buồn và khóc. Còn bạn trai và gđ a vẫn vui vẻ, như k có gì xảy ra. A ít nhắn tin và quan tâm e. Bây giờ cảm giác e như là người dưng, như chưa từng là người yêu của nhau vậy. E phải làm sao ạ?

2 15