Sex

Mọi nguời có biết traq " sex " nào k ạ Chỉ giúp e . e c.ơn nhiều ạ

1 8

Sex

Nhiều lần quan hệ mình thấy bình thường,nhưng khi oral cho anh mình để ý thấy dương vật của anh hơi cong về phía bên trái một tí các mẹ ạ, có mẹ nào có chồng giống mình không?

0 1

Đẻ ra anh nuôi

Chuyện là ntn các chị ạ. Ngy e vs e wen nhau cũng đc nửa năm rùi, nói sơ wa ngy em là kiu ng kg dứt khoát trong tình cảm, trc em anh wen rất nhìu người và hiện tại vẫn đag giữ mối wan hệ vs ngy cũ. Chuyện là tụi e quan hệ lỡ cho vào, e lại quên mất ún thuốc, e nói nếu có thai thì sao? Thì ổg nói đe ra a nuôi cho. Ý là kg cưới e và đe ra thì nuôi thôi mà lúc thì nói đẻ ra mẹ ổg nuôi E đag sợ có quá, đến ngày kinh rùi mà chưa thấy gì hết. E sợ cũg kg dám thử lun

1 4

Se khít

Làm sao để se khít bướm z các chị? Ngy e chê lỗ em rộng trong khi e mới quan hệ vs hai người thôi

0 9

Yêu

Em và người yêu em ở xa nhau. 2 3 tháng mới gặp 1 lần. Anh năm nay 26t rồi em thì 20. Tụi em có quan hệ 1 lần rồi. Sau quan hệ anh ấy lại càng thương em nhiều hơn. Vì ở xa nên đôi lúc nhớ anh ấy em lại ham muốn,thế là anh ấy và em yêu bằng lời. Dạng như chat sex với nhau. Ko niết như vậy có nên ko ạ :(

0 1

Sex

Cac me vao tam su voi em ạ. Cùng chia se chut kinh nghiệm ạ. Thường khi qhe thi ck cac bạn hay dạo đầu như nào ạ

0 0

Các mẹ ạ em thấy không đủ can đảm để động vào hôn hít các kiểu đâu ạ

Mà quan hệ lần 2 lâu quá em không chịu đc thấy rát khó chịu các mom cho em ý kiến vs e băn khoăn quá chả biết e lsao

1 0

[48][48][48]

Mình và a ấy quen nhau cung hơn nữa năm r, a ấy cũng hiền, cũng tốt. Thời gian đầu mình hạnh phúc lắm và tin tưởng a ấy lắm. Kiểu như tìm được 1 ngừoi thật lòng yêu mình ấy, vì minh từng bị tổn thương trong tình yêu rồi. Nhưng minh là người có đạo, ước mơ từ nhỏ của mình la đươc cung ck nắm tay vào lễ đường, nhưng a ấy la con trai 1 trong gia đinh, nên gia đình a k chấp nhận để a ấy theo đạo, minh đắn đo suy nghĩ lắm nên cũng chấp nhận để đạo ai nấy giữ, vi mình cung thật lòng yêu a, dù trc kia ay cung có hứa sẽ cố gắng vì mình ma thuyết phục ba me, nhưng lời hứa vẫn là lời hứa, mà mình vẫn chấp nhận. Nhưng chuyện k thể nhường nhịn đó la, ba mình đã 75 tuổi, bị tật 1 chân, con bị paskinson nữa ma mình chỉ sống vs ba, minh chỉ xin 1 điều là sau này cưới nhau về, xin cho chạy qua chạy lại, vì nhà 2 đứa cách nhau khoang 5', tối cho mình ngủ với ba, vì minh chỉ có duy nhất minh ba trên đời này, mà họ cũng k chấp nhận, và người đó cũng từng nói với mình sẽ cố gắng thuyết phục gia đình vi ba me ngưoi đo con trẻ, va có 2 người ở voi nhau, ma h ngươi đo lại suy nghĩ đó la rào cảng của 2 đứa này nọ, minh đã quyết định chia tay, dù lòng đau lắm, nhưng cảm thấy gia đình họ ích kỉ quá, thời buổi nao rồi ma con bắt minh pai lam dâu, trong khi đó minh k thể, con ngươi yêu minh thi nhu nhược yếu hèn quá, và minh cung k thể chọn lựa vi minh chỉ co ba me duy nhất thôi con người yêu hoặc ck k có cung dc k sao ca

0 9

Giúp em với

Em cạo riết nó như vầy ạ. Lông thì e không nói đến, nhưng da thì khô, sần. Khổ nhất là không diện được đồ sexy ạ. Kín cổng cao tường suốt ngày , các chị có cách gì bày e với, e đội ơn huhu

0 3

Hoang mang

Em mới hết kinh 2 ngày, nhưng thỉnh thoảng vẫn ra ít máu màu nâu sẫm, và em ms quan hệ tối nay, mà giờ em lại thấy hơi đau bụng dưới và ra máu đỏ. Liệu em có bị gì nghiêm trọng ko a. Em lo qúa[28][28][28]

1 8