Yêu 3 năm tình lạnh dần

Mình vs ny quen nhau 3 năm. Ny luôn chăm sóc cho mình nhìu. Nhưng quan điểm sống hai ng lại trái ngược. Mình thích được nội chợ và chăm sóc quản lý tài chính để có dư thì mình mới cưới nhau. [1][1]Ý mình là vậy mà mình ko nói thẳng vs ny biết nhưng mình có thăm dò ý ny nhưng a cho rằng chiện quản lý tài chính khi nào cưới nhau ảnh mới cho mình quản lý. H tiền ảnh làm ra là ko đc đụng vào chỉ với lý do hết tiền rồi tiền đâu mà quản lý. Mà ảnh thu nhập gần 20 củ mà tới tháng hỏi là lúc nào cũng nói hết rồi, hỏi đến nợ thì nói là ko muốn mình lo lắng tự giải quyết đc. Bây h mình muốn san sẻ cũng đéo đc. Mình buồn lắm. Mình sợ quá[4][4], sợ cảnh tiền phát gạo đong, muốn mua gì cũng phải trình bày. Giờ mình ko đi làm nên ở nhà cảm giác như kẻ vô tích sự, ăn bám và mình stress nhìu lắm, muốn bỏ về nhà mẹ cũng ko đc, đi đâu chơi thì lại ko có tiền. Mình còn trẻ nên mình chưa có kinh nghiệm ứng xử. Mong các chị chia sẻ giúp. [6][6][6]

1 28

Quan hệ

Các mẹ cho em hỏi, em quan hệ lần đầu tiên nhưng ko bị chảy máu ạ. Nguyên nhân là sao ạ? Tại em thấy nhiều người bảo quan hệ lần đầu thì bị chảy máu

0 3

Quan hệ

Dạo này em bị kiểu ham muốn, ghiền được quan hệ với người yêu đó. Lúc đầu thì ngại lắm, dần dần về sau em bị ham muốn thường xuyên. Có phải bị biến thái ko ah huhu

0 0

người yêu cũ

Có nhiều người, phải đến lúc mất đi thứ gì đó rồi mới biết trân trọng... Rồi họ trách người ta vô tình phụ bạc mà quên nhìn lại xem cả quá trình dài trước đó người ta từng chịu những áp lực gì, khó khăn ra sao, mệt mỏi như thế nào, cả những cố gắng đơn phương từ một phía suốt một thời gian dài chông chênh cũng chỉ vì muốn giữ gìn và xây dựng mối quan hệ của cả hai, cũng không chịu nhìn lại xem mình đã gây ra lỗi lầm gì, mình đã đủ tốt hay chưa, để đến lúc người ta bất lực buông tay thì lại trở thành kẻ vô tình :) Có tâm hay không, là cả quá trình người ta đối đãi với bạn ra sao chứ không phải riêng một thời khắc mà quy chụp. Còn mình, không hề hối tiếc điều gì, cũng không thấy bản thân đã làm sai điều gì để bị trách móc cả, ít ra thì từ lúc bắt đầu đến lúc kết thúc mình đã luôn hết lòng và cố gắng bằng tất cả những gì có thể. Trước khi là người dưng, họ đã từng là cả thể giới của mình. Chỉ là đến bây giờ mình mới nhận ra rằng mình xứng đáng nhận được những điều tốt đẹp hơn, xứng đáng được trân trọng và yêu thương nhiều hơn những gì đã từng.

2 5

Buồn và bất lực ( giúp em với )

Có ai như em không ạ giếng em rất cạn cho ngón tay vào là chạm tới r, khổ nổi của người yêu em không phải nhỏ yêu nhau thì có yêu mà mỗi khi làm chuyện đó thì cứ thấy lưng lửng người yêu của em cứ bảo đau, tụi em cũng oralsex nhưng không đã bằng làm thiệt nên sau khi làm chẳng ai vui vẻ gì lắm. Em buồn lắm mấy chị ơi có ai có cách gì chỉ em với, người yêu em không phải dạng lăng nhăng gì nhưng chứ kiểu này hoài có yêu nhau mấy cũng nhạt cũng lạnh dần.

0 0

Chat sex là sao ạ

Lỡ yêu xa mà nhớ quá mình có nên chat sex không ạ, mà chat sao ạ !! [10][27], có chị nào thử chưa cho em biết đi ạ, em cảm ơn [10][27]

0 2

Chuyện phòng the

Mấy chị nói chuyện xíu đi.. E với ck cưới nhau được 7 tháng rồi .ngay nào rảnh lại quấn lấy nhau.người ta bảo mới nên nó vậy . Có phải không ạ

0 0

Thắc mắc CHUYỆN LÀM TÌNH

Không biết chị e có ai như mình không nhỉ. Lúc quan hệ nghe bảo nếu cậu bé vào sâu và mạnh thì sướng. Mà mình thì mỗi lần a nhấp mạnh và sâu vào thì bị THỐN íh. Như vậy có bình thường không mọi người. Tư vấn giúp mình với. Mà chả hiểu sao cứ mình ngồi trên a mình nhấp nhẹ nhàng thì ko sao chứ mình làm mạnh là mình chỉ có từ thốn đến thốn ko thấy sướng gì cả. Mà a thì thích làm mạnh mới khổ chứ.

1 9

Cần lời tư vấn

E năm nay 20t. E và ny yêu nhau đã đc 3 năm rùi ạ. Bọn em yêu xa khoảng 2,3 tháng gặp nhau 1 lần. Ban đầu e k muốn nên ny e bảo tôn trọng và sẽ chờ e. Ny e thì tốt và yêu e lắm ạ. Bt bọn em gặp nhau thì có hôn hít sờ soạng thôi. Tháng trước gặp nhau hôm đấy đang ôm hôn thì ny ms định qh cm ạ. Xong e ko đồng ý cũng vui vẻ thôi chứ k ép. Nhưng mà e nghĩ thì cũng khổ thân cho anh í. Ny e hơn e 2t, cũng 22 rồi. Mà e biết con trai tầm này đều có nhu cầu cao. E phân vân quá vì cứ sợ sau này k đến dc vs nhau. Mà bh bắt ny nhịn thêm vài năm nữa cũng tội, e cũng sợ bị chán í. Có chị nào giống e cho e lời khuyên với ạ :(

0 7

Sex

Mỗi lần quan hệ chị em thường lên đỉnh bao nhiêu lần ạ ? Em thì 2 lần , hông biết lên " Ra " nhiều lần có bất thường gì không ạ ?

0 0