Hỏi chuyện Qh

Cho E hỏi, dạo gần đây E ko còn hứng thú để oral sex, hay nhiệt tình vs bạn trai nữa .. Như vậy có phải E bị sao ko ạk! Tụi E quen nhau hơn 1 năm rồi, lâu lâu 1 tháng cũng gần gũi qh 1 lần.. Trước khi hành xự đc sờ mó cũng thích lắm, nhưng lúc hành xự thật thì E chưa bao giờ có cảm giác lên đỉnh mặc dù bạn trai rất nhiệt tình với E... Có phải qh mà E ko lên đỉnh đc nên E mất hứng thú chuyện ấy với n.y ko ak? HELP! [38]

0 0

Mọi người vào chia sẽ bí quyết quan hệ đi ạ.

Mọi người vào chia sẽ cùng nhau đi. E vs ck e yêu nhau 4 năm mà hợp nhau lắm. Hòa hợp về cả thể xác lẫn tinh thần. Toàn sờ r thơm r liếm các kiểu.. Thích lắm các mẹ à.

0 0

Phụ thuộc ny

Bọn e yêu nhau đc 1 năm rưỡi nhưng e k bao giờ động đến tiền của ny. Nhưng mỗi khi đi đâu hay mua gì là a ý đều auto trả tiền, và rất hay đón e đi chơi hay e nhờ vả gì đều đón rất nhiệt tình. Mấy hôm ô ý lỡ hẹn và e nhờ k đc , thậm chí e có việc gấp cũng k đi cùng e e thấy rất khó chịu. Thậm chí là dỗi và cãi nhau. Kiểu đi đâu cũng dính nhau, rồi tự nhiên bỏ e mấy hôm e bực tức lắm. Như vậy có phải em bị lệ thuộc vào ny k các c. Cho e ý kiến với ạ. Em cảm ơn

0 29

VẠN SỰ TÙY DUYÊN

Cuộc tình nào cũng có một kết thúc. Đẹp hay không là dựa vào chính mình. Yêu nhau và quen nhau chia tay là chuyện bình thường nhưng quan trọng là cái lí do kìaa. Trong tình yêu, phản bội là thứ khốn nạn nhất trên đời. [43] Mình hết lòng hết dạ với người ta đổi lại được gì ngoài sự phản bội. Cây kim trong bọc lâu ngày cũng lòi ra thôi. Sự thật thì sớm muộn cũng bày ra ánh sáng thôi. Khi yêu nhau, hết lòng vì đối phương, cái gì cũng suy nghĩ cho họ. Nhưng có bao giờ họ nghĩ cho mh. Khi có một thứ tốt đẹp hơn n chẳng cần mh. Còn lúc khó khăn n mới nhớ tới mh. Thật sự, con người quá khốn nạn. Bây giờ, chẳng thể tin tưởng vào ai. Chỉ tin vào bản thân mh thôi. Cái gì cũng có nhân quả. Hôm nay m bỏ tao theo n. Ngày mai, n sẽ bỏ m theo ng khác thôi. Cái gì cũng có nhân quả. Chỉ là đến sớm hay muộn thôi. Cái giá của m phải trả gấp 100 lần. Cứ chờ mà xem #PhanBoi

3 0

[10]

Mấy chế giúp e với e có quan hệ có dùng bcs có uống thuốc ngừa khẩn cấp e bị trễ kinh thế có s HK ạ. Trả lời giúp e e cảm ơn ạ[10]

0 3

Cho và nhận

Các chị e thân mến, em muốn biết rằng, trong tình yêu một khi chúng ta đã cho đi thì coi như mất vĩnh viễn rồi, nhưng bao nhiêu người nhận lại được sự yêu thương chân thành từ người mình đã cho, e đang muốn cho, vì yêu nhau thật lòng thật dạ thôi, nhưng e vẫn ngại, vì quan niệm của người phương đông mình và ngại cả k còn gì để lỡ có lúc nguy mà nếu kéo người.....các chị nghĩ sao

0 9

Phòng the

Có chị em.nào quan hệ lần nào cũng được lên đỉnh kg ạ

0 0

Chuyện cưới hỏi

Miền tây vs miền bắc cưới nhau được không m.n

0 3

Kinh nguyện

Lần hành kinh gần đây nhất của em là 25/5 nhưng hôm nay đã là 1/7 rồi vẫn chưa có kinh, năm nay em 20 tuổi và đã từng quan hệ an toàn với bạn trai nhưng chưa có gia đình, bình thường e cũng rất hay trễ kinh ko biết như vậy có bình thường ko mọi người?

0 0

Sex trước cưới

Có thể bây giờ không quan trọng mấy chuyện trinh tiết nữa nhưng mình cổ hủ lắm. Sợ trao thân rồi sau này không đến được với nhau thì lúc lấy ck khó ăn khó nói lắm. Người yêu mình thì sinh lý mạnh, lần nào gần gũi cũng đòi nhưng mình giữ. Thấy cũng tội nghiệp. Các chị e có kinh nghiệm cho xin ít lời khuyên đi ak[14][46][46]

0 16