4 ace 😂😂 khi có con sớm khi tuổi còn trẻ thì sẽ có những tấm hình kiểu chimte thế này đây hâhha

3 5

Hình của con lúc 26w5d... nay con dc 32w rồi.... k biết con có thay đổi gì k.

3 9

Ck em móc em tới nỗi bàn tay nhăn hết luôn á mấy m. Sờ nước lâu quá 🤣🤣 1 tay chơi game, 1 tay làm 😶😶

5 10

Các mom ơi nay e nc vs bà chị dâu ổng ny thì e thấy mẹ ck thật đáng sợ vs lại 2 ổng con trai nghe theo lời mẹ mặc dù vk( chị dâu có đúng đi chăng nữa) vs họa huần thấy mẹ ck ns chị dâu là con ngu mà e thấy sợ khi về làm dâu ấy ak. Huhu. Các chị thì sao.

1 18

Có ai gần cưới mà bây giờ lại ko muốn cưới nưa không ạ ? Mình thật sự muốn từ bỏ, cảm thấy 1 mình vẫn tốt hơn.... Mình phải sao đây? Không một ai để mình tâm sự lạc lõng thật sự...

4 31

Xin lỗi người em yêu,thật sự em không muốn như vậy,có lẽ em là người không tốt

0 4

Các m qh với ck lần đầu sau sinh ntn ạ! Mình 4 tháng sau sinh mới qh lại! Mà cảm giác như nó rộng mênh mông vậy! Cảm giác hụt hẩng ấy các m! Qh mà có 5p là xong phần ai người nấy ngủ chẳng giống như lúc trước! Ngay cả hôn nhau mà cũng chẳng cảm giác như trước luôn! Có m nào như mình ko ạ! Sẳn cho e hỏi cách cách nào se khít bạn nhỏ được không ạ!

1 8

Khâu eo ctc

Các mom ở đây đã có ai khâu eo ctv chưa ạ ? Cho e hỏi là khâu đường âm đạo hay ổ bụng vậy ạ? Và khâu lúc thai bao nhiêu tuần ạ

18 2

Mng ơi cứ đến tầm trưa là em cảm thấy bứt rứt khó chịu chỗ ấy, đi vsinh thì buốt nhẹ nhẹ nhưng đến chiều tối là hết là sao ạ

18 1

M và anh xã đã có 1 bé con 8th. Nhưng chuyện chăn gối lại khiến anh xã mình tự ti vì anh ấy bị xuất tinh rất nhanh. Dường như chưa 30s là anh ấy đã ra rồi. Anh xã mình cũng có mong muốn đc cải thiện việc ấy. Cho m hỏi về tinh chất hàu có anh xã nhà mom nào đã dùng và cải thiện được chưa ạ. M cảm ơn các mom đã tư vấn.

16 2