Ck em uống tinh chất hàu gần hết 1 hộp mấy bua nay bi nổi mảng đỏ ngứa, co pai ck e bi di ứng ko ạ

15 0

Các mẹ cho e hỏi nếu lấy ck mà mình mất r thì đêm tân hôn có sao k ạ E nỡ trao thân cho nyc rồi, chuẩn bị cưới mà em lo quá.kpit ck biết sẽ phản ứng ntn Các mẹ nào trải qua hoàn cảnh như em k ạ?😑

2 7

Có mom nào đã đk khoá học kĩ thuật phòng the của vẻra Hà Anh chưa? Cho mình tham khảo với

21 3

Thèm chồng quá các m ơi. Từ hôm 28 tết tới giờ không làm ăn gì được với chồng rồi 🤧🤧

12 2

Hôm nay đi siêu âm 13 tuân 5 ngày bác sĩ phán con gái. Buồn quá cả nhà ơi . Mình tập 2 rồi . Huhuhuhu

1 7

Ủa, cũng có con mà, phá gia đình ng khác rồi mình đc gì, chắc cũng mún làm chồng mình à, thứ âm binh ám khí hãm lồn gì đâu. Ngta đã nói vậy rồi, cũng đéo chịu buông là sao? Ngta có nợ thì từ từ cũng trả cho mình thôi, cái thứ phá gia can ng khác chắc đc hạnh phúc.

1 4

May thế. tí thì toang 😅😅

May thế. tí thì toang 😅😅

26 2

Ta nói thèm được chịch quá các mom ơi. Đang bầu 7m mà em bé quay đầu rồi, ck sợ ảnh hưởng con nên k cho chịch rầu dã man huhu

3 13

Có mom nào bầu bì mà vẫn qh nt cho e chia sẽ ít kinh nghiệm vs . E vs ck treo giò 5 tháng r . H cũng mún mà k dám ạ

8 218

Mẹ ck - câu chuyện đầu năm Ai chơi Lily lâu chắc biết các câu chuyện về mẹ ck mình vì nó chỉ xoay quanh vấn đề bà quan tâm con cháu quá mức mà cụ thể là dt hỏi han quá nhiều và thường xuyên gửi đồ tươi sống ở quê vào quá nhiều khiến vc mình hay bị tình trạng quá tải ăn thốc ăn tháo. Từ lúc cưới cho tới h bầu bà vẫn thế. Và mình hay than phiền rằng cái j quá cũng k tốt nên mình khó chịu và thấy ngột ngạt. Nhưng nay vẫn là câu chuyện đó nhưng cảm xúc khác. Mình bầu lớn nên tết này k về quê ck, chỉ có ck bay về đúng 1 ngày rồi đi.lúc bay mình dặn mua 20kg hành lý thôi để mẹ k gửi nhiều đồ.thế mà cuối cùng ck mình kể vẫn phải mua thêm vì hành lý tới hơn 30kg, toàn đồ tươi sống rồi bánh trái rồi đồ chín, cái j cũng bảo để cho mình ăn cho khỏe đặng đẻ vì đồ thịt cá rau quê nó sạch. Nếu chỉ thế thì y như mọi lần k có j để nói. Câu chuyện có thêm 2 chi tiết, là 2 thứ đặc biệt trong 2 thùng hàng mẹ gửi ck mình mang vào cho mình. - 1 trái tim heo tươi ướp đá: ck bảo đó là tim của con heo giết hôm sát tết (nhà ck mình có thói quen mấy anh em họ hàng hùn nhau giết heo để lấy thịt gói bánh gói giò và làm mâm cơm cuối năm cho xôm tụ). Trái tim này nghe nói mẹ ck nhất định giành để riêng chứ k cho ngkhac cũng k để ngta mang đi nấu đồ ăn tất niên, bảo để cho con dâu ở xa k về ăn dc. - Hạt hướng dương: Mình có thói quen ăn hạt trong đó có hướng dương, nhưng k phải là quá thích và mẹ ck mình cũng k biết thói quen này. Cho đến hồi noel vừa rồi mình theo ck về quê chơi thì có 1 tối mình ở nhà trên với mẹ ck vì cánh đàn ông đang nhậu. Mình bầu k dc ra khỏi nhà đi chơi 1m, mà cứ ngồi im coi tv thì quá chán, mà nói chuyện thí chả biết nói j vs mẹ ck. Nghĩ mãi k ra thế nào mình mở đầu câu chuyện bằng việc bảo mẹ là "mẹ ơi con thấy nhà mình có hạt hướng dương trong tủ, mẹ cho con xin 1 ít ăn cho vui miệng". Chỉ thế mà có lẽ mẹ ck mình nghĩ mình thích hạt ấy mà k dám nói. Nên năm nay có ng biếu bme hạt hướng dương nhưng loại của nước ngoài(hay trong nc mình chưa coi kỹ) nhưng là kiểu hướng dương tẩm vị hạt to đùng đóng thành từng gói quà be bé rất xinh, mẹ ck bày hạt hướng dương bình thường bán ký ngoài chợ để đãi khách, còn hộp xịn dc tặng mẹ đưa hết cho ck mình để mang vào cho mình dặn là để mình mang đi làm cắn đỡ buồn miệng ( ck kể thằng cháu con ông anh ck cũng thích nên mẹ cho nó vài gói còn lại gần như cả hộp to đưa cho mình). Mình kể vs mẹ ruột, mẹ ruột mình bảo 1 phần do cái miệng mình giỏi nịnh lại ngoan dc lòng mẹ, nhưng phần lớn chắc là bà quá thương con trai, mà con trai bà lại quá thương mình, nên bà cũng thương theo để khỏi mất con trai, chớ mà khắt khe thì sợ con trai k vui. Nghĩ đi nghĩ lại tự dưng thấy thương mẹ ck ghê. Khoe cái ảnh cá j đó (rất to) nướng giấy bạc đặc sản quê ck mà mẹ ck đặt mia của ngta để ck mang vào cho dâu út ăn haha

8 40