Có M nào đang mang bầu mà quan hệ bị đau như em hk vậy ạ . Bầu 12 tuần mà mỗi lần chồng em như vậy em đau buốt chịu hk được các M ạ

23 2

Biết Tết nhất chồng nhậu là chuyện hk thể tránh khỏi . Mà sao em bực bội quá các M ạ . Hầu như mỗi lần em về nhà chồng là chồng em nhậu tới khi nào em về bên nhà em . Em đang bầu 12 tuần . Mà chồng em hk có quan tâm gì tới hết ấy . Chạy xe thì chạy mỗi khi tới chỗ nhòi là em chỉ có muốn văng xuống đất thôi . Em chán cái cảnh ham ăn ham nhậu này của chồng em lắm rồi mà em nói hk bao giờ được các M ạ

10 6

Tình yêu - Tình dục

Em có quen bạn trai cũng được 1 tháng rồi, chúng em quen trên MXH. Em năm nay 21t còn là con gái, chưa quan hệ. Anh nay cũng 27 tuổi rồi, anh là người thoáng trong tình dục, trước đây anh có làm nhiều với bạn gái cũ, chúng em gặp nhau vài lần thấy cũng hợp nhau em cũng thích anh nhưng lần đầu anh đã chủ động hôn môi em, mấy lần sau anh có chủ động hơn, anh muốn tiến xa hơn vì anh cũng muốn lập gia đình, không biết vậy có nhanh quá không ạ. Em thì còn nhỏ chưa muốn có gia đình sớm. Nhiều lúc anh cũng bận không nc với em có khi thì giận đến 3 ngày sau đó 1 trong 2 nt làm hòa, 2 đứa quen chưa bao lâu mà đã cãi nhau suốt như vậy. Em không biết mqh này ntn nữa. Rồi có an toàn cho em không? Mấy chị cho em xin ý kiến với ạ.

10 145

Chắc e lấy nhầm thằng chồng 3d quá, cả tuần ko quan hệ vs vợ, a mệt a mệt

1 15

Các m thông thái tư vấn giúp cho e với ạ 🤗🤗🤗🤗 Tụi e còn trẻ (23t) quen nhau cũng lâu r, đợt vừa rồi 2 đứa có qh 😳😳😳😳 Do tụi e công việc chưa ổn định, chưa muốn có thai lúc này nên có áp dụng tránh thai bằng BCS kết hợp với xuất tinh ngoài ạ Tức là chúng e vẫn dùng bcs từ lúc mới cho vào cho đến khi ny e gần ra thì a ấy rút bao ra khỏi người em r mới ra ạ Như vậy đã đạt hiệu quả phòng tránh thai cao chưa các m nhỉ 😊😊😊 Các m tv cho e với ạ Đừng bơ e nhaaaaa ❤️❤️❤️

30 2

Các mom ơi tâm sự về chuyện tình dục đi các mom thích nhất tư thế nào ? Và ra một lần mấy lần vậy 😅

4 8

Mn xem cho em bé bị gì đây ạ

20 2

Các chị ơi, em chưa sinh con nhưng mà bị măc chứng khô hạn. Em cũng không biết nguyên nhân vì sao và cũng không biết cách khắc phục. Có chị nào đã từng bị và khắc phục được rồi không ạ? Em cần sự chia sẻ của các chị ạ

0 13

Khi nào nước mới dồi dào để đc lên đỉnh đây. Có mom nào biết chỉ e vs ạ

7 4

NYC của ck

6 năm ăn tết quê ck,thấy vừa bi vừa hài các Mom ah .vk ck M dắt con đi xem múa lân trong xóm,vô tình gặp con nyc of Ck nó nhìn ck M với ánh mắt đầy tiếc nuối .mà ck M thì bơ như chưa từng quen.về nhà M hỏi ck A có thấy kg hay giả lơ?tự nhiên M chạnh lòng qúa các Mom ah

25 3