Tâm sự

Mình mới cưới được hơn 20 ngày. Chồng ysl, nhu cầu thấp, buồn thật, cảm giác cô đơn và như bị ruồng rẫy. Mình là người có nhu cầu khá cao, hôm rồi cãi nhau ck nói vì tôi yếu tôi k xứng là đàn ông lên từ hôm cưới tôi thỉng thoảng phải uống rượu 138 ( r ngâm cây thuốc phiện) để phục vụ nhu cầu sinh lý cho cô đấy. K hiểu sao nghe vậy m thÁy tổn thương quá và cũng từ hôm ấy làm lành rồi qh hắn có olral m cũng k ra nhiều nước nữa, đút vào 1 tí m thấy rát và dừng ngay. Mặc dù trước đó kể cả k lamd gì chỉ nằm cạnh nhau nước lôi cũng tự ồ ạt, nhiều kinh khủng mà k hiểu sao bjo lại như vậy. Hay là mình bị làm sao ạ ? Mới cưới mà lạnh lẽo buồn lắm các c ạ

0 6

Đôi khi em phải chấp nhận rằng, mọi chuyện sẽ không bao giờ trở lại như trước nữa :(

14 3

Ck em dạo này nói với em là chán làm chuyện chăn gối với em rồi, em bảo là thử tìm cách mới để thay đổi không khí, mà ck em nói là đã chán làm với em rồi thì thay đổi gì cũng vậy, các mẹ thông thái ơi bây giờ em mù đường luôn rồi 😔

2 31

Gd

Các mom đọc xong cho e xin ít ý kiến!!!!

0 6

M nào cho e hỏi,e qh với ny mà mãi ko cho vào được m nào chỉ cách dùm e với đc không ạ.

1 13

Các mom có gđ rồi có ai thỉnh thoảng vẫn nhớ nyc ko. M thì ngược lại ko hề nhớ nyc tý nào mà lại nhớ cậu bạn thân học cùng lớp ngày xưa yêu m nhưng m ko chịu. M ko hiểu ngày xưa tại sao lại ko nhận lời,vì lúc đó m chỉ nghỉ yêu bạn cùng lớp rất ngại mặc dù lúc đó bọn m đều đã đi làm rồi. Ko hiểu sao đã lấy ck 10 năm rồi nhưng nhiều lúc m lại rất nhớ cậu ấy. Bọn m vẫn giữ ll với nhau như bb bình thường,thỉnh thoảng cũng chỉ gọi dt nói chuyện phiếm như bb thôi. Có mom nào có mối tình bạn học như m ko ạ.

0 4

Chồng các m quan hệ tầm được bao nhiêu phút là ra v? Mình hơi tò mò xem ck mình ở cưỡng nào thui hehe

3 34

Mẹ nào rãnh tâm sự đi em bế tắc quá ạ

1 8

Phải làm sao để người yêu của mình hoạt ngôn vui vẻ hơn các m nhỉ, any em rất tốt nhưng trầm tính, chỉ nc với người quen thân, còn người lạ thì tuyệt nhiên ko nc, rất ít nói, ai hỏi gì thì nói, ko thì im, em nói đỡ cho miết rất mệt, nên đi gặp bạn bè hay đồng nghiệp em, ảnh cứ ngồi một chỗ, thậm chí còn ko nc với em, mn vào bar mà anh nhìn tivi ko nc với ai, ko hoà nhạc, ko nc với em luôn, ko nc với ai luôn. Em chán thật sự, gặp ny giao tiếp như vậy phải làm sao đây

0 4

mình tính đi tạo hình môi bé. cảm giác của mình nó bị thừa nhiều. ai đã từng làm rồi cho mk chút ý kiến thao khảo với ạ, làm ở đâu đáng tin, chi phí và mất bao lâu để phục hồi ạ. mk chưa qhtd năm nay 24t mk cảm thấy hơi tự ti nên dự tính đi làm ạ

21 3