Ck êm

Thấy cách nt là hiểu người như thế nào rồi heng. Gọn gọn....được cái tánh ớn vậy đó. Sợ

18 0

Các m cho e hỏi , đag có kinh thì quan hệ có thai ko ạ , e mới sanh đc 5th ,nên e lo lắng qá ạ

23 1

Chỉ cần như này là đủ phải k các mom k chi li tính toán tự động bảo vợ đi làm tóc anh cho tiền ❤️

1 16

Khô hạn

E đẻ thường được gần 6m rồi, mấy lần đầu quan hệ sau đẻ nước nôi còn tràn trề, càng ngày càng khô hạn chán quá các m, đâm ra ngại quan hệ, đau rát quá. Có m nào có giải pháp gì ko ạ

0 8

Có ck nhà mom nào nc với vk nhạt như nc ốc ko? Nhiều lúc chán ko muốn nc hay nt gì cả.nghĩ nó chán thế ko biết.

6 10

E có bầu 7w rồi tự nhiên bị sảy, đến nay đã hơn 1w từ khi bị sảy nhưng e vẫn thấy ra chút máu đen. Nhưng mấy hôm nay ngực em tiết sữa mn ạ... hôm trước đi ngủ ck e theo thói quen thò tay vào nghịch ngực e 1 lát thì thấy ướt ướt, e mới biết đó là sữa... e thử lại bằng que thử thai thì vẫn thấy 2 vạch... thế là ntn hả mọi ng... tết nhất đến nơi r e k có thời gian để đi khám, mn ai có kinh nghiệm cho e xin ý kiến ạ

1 11

Các mom ơi làm sao để điều hoà chu kì kinh nguyệt. Sắp hết tháng rồi mà chua bị ạ

19 0

Hôm qua em chán quá nên lôi chuyện đi khám tiền hôn nhân ra nói với any, anh ấy bị yếu, qh dưới 1p các m a, mà do anh ấy sợ đau với kiểu thanh niên nghiêm túc hay sao ấy, gần 1 năm trước em mới đụng vào thôi đã ra luôn, a ấy bảo sợ đau nên ko tự sướng. Em nghĩ có thể vì thế nên ảnh yếu, em lại là ng con gái đầu tiên ảnh quen và qh, nên em cho ảnh thời gian 1 năm nay nhưng vẫn chưa tiến triển gì. Mà ức cái là ảnh cũng ko có cải thiện như là tập thể dục hay lên mạng tìm hiểu cách cả, Nên hôm qua em mới ức quá nt nói quá trời (tụi em yêu xa), em nói em ko muốn giấu cảm xúc của mình, em có cảm giác thích nhưng chưa bao giờ lên đỉnh, em sợ hụt hẫng miết sau này em sẽ ko hứng thú nữa. Nói chung ảnh hiểu, muốn em cho thêm thời gian, có anyck ai như any em ko? Và tầm khi nào thì đỡ hơn a?

6 62

Em bị sao vậy mọi người ơi , e uống thuốc tây nhiều quá nên thau đổi nội tiết tố hả mọi người , e chưa qan hệ ạ , mak dịch lúc nào cũng ra lâu ra màu này màu nọ , vón cục nhiều nữa , em không biết phải lam sao , tại mình chưa gia đình chưa qhtd nên đi khám lại rất ngại

3 29

Quà sinh nhật sớm từ ông xã yêu dấu 😘😘

24 0