Tâm sự bố ck

E thực sự k hiểu sao bố ck e lại k thích vck e tc vs nhau chứ Ông còn bảo con là nếu vk mà láo thích ních vào mồm chúng nó ý Đùa chả hiểu ông nghĩ j nữa ms cũng tại ck e tốt vs e mà 1 phần đâm ra ông k ưa m vì ông anh ck lại giống tính của ông động tí chửi vk đấm đá vk nhưng đk cái ông lại thg ci dâu kinh khủng (ông cặp vs bá ruột của ci dâu) Đã thế còn hay để ý soi mói xem làm cái này cái kia k đk tự do nữa Đặc biệt ông k thích 2 đứa con nhà m cho lm ông quý 2 đứa nhà ci dâu hơn ci dâu 1 trai 1 gái còn m thì 2 cgai nh khi ông còn k thèm hỏi con m lấy 1 câu luôn ý chỉ khi ck m ở nhà thì ông kiểu hơn hớt yêu cháu bế cháu nhưng khi ck m đi khỏi thì thôi rồi đặt cháu giả m luôn mặc cho m đang bận lm việc Cái cảnh ở chung sao mà chán thế này

13 2

Chán

Ck các mom mà nt chém gió với gái thì các m sẽ làm gì ak. Ck m bảo ae quí nhau nên nc chém gió cho vui . Vãi cả quí

1 14

Các mom ơi. Sau nhiêu cuộc tình tìm hiểu số e lận đận hay sao đây ạ. Gặp toàn ng không ra gì. Đâm ra mất niềm tin quá. E muốn kiếm 1 đứa con. Và làm mẹ đơn thân nhưng nghĩ tội cho bố mẹ. Nhà có đứa con gái. Các mom làm tư tưởng cho e với ạ.

20 3

E có kinh hôm 16/12 đến 23/12 có qh. Và có uống 1v khẩn cấp. Sau 3.4 ngày e bị ra kinh nhiều tầm khoảng 2 ngày là hết và bình thường. Đến 3/1 e có thử que thì 1v thôi ạ. Sau đó e có ra dịch lòng trắng trứng (kiểu rụng trứng). Nay 15/1 rồi mà e chưa thấy có dấu hiệu kinh (thường e bị ra ít ít rồi mới ra kinh nhiều). Liệu e có thai ko ạ? Lo quá [6]

0 7

Các mom ơi, cho e hỏi vs, sạch kinh rồi e qhe vs ny liêu có bầu k? Mà bây h e chưa muốn có, vì e đang tiêm vacxin sau 3th mới đc có bầu hiccc

0 8

Tìm đâu mái ấm

Có nhiều người vẫn ganh tị với tôi, vì có ck chung thuỷ, có dc cả 2 đứa con trai, ngoan ngoãn nghe lời, có nhà tuy nó rất bé, ck lại ko ky bo, nhưng mấy ai biết được, tôi có ck cũng như k, ck hết đi nhậu lại đàn đúm bạn bè, cả tuần dc 1-2 lần về sớm, ko thèm nói chuyện với vk, ko chơi với con, chỉ nhậu nhet, coi điện thoại, ngủ, tất nhiên là ko làm việc nhà gì, ck lại ở dơ, ăn đâu xả đó, vk nhờ chở đi đâu thì hẹn lần hẹn lửa, bạn gọi nhậu thì đan ngủ cũng xách đít đi. Ck tôi chỉ nói chuyện với vk khi muốn sex. Tôi ko muốn sex thì bảo là li dị đc rồi. Về đâu mái ấm ơi

2 8

Như vậy là bị lãnh cảm phải không các mom! Buồn vô cùng ý các mom , mình sinh con xong đến nay con 1 tuổi rưỡi rồi mà k có cảm giác với ck nữa, mỗi lần chiều ck thì y như họ đang hiếp dâm mình đó! Có cảm giác sợ trời tối, sợ lúc đi ngủ, muốn ôm ck nhưng cũng tránh sợ ôm rồi ck lại bắt xx Muốn cải thiện lắm lun mà k k biết phải dùng loại thuốc nào ! Ảnh hưởng đến hp gia đình, gần như k cứu vãn được lun rồi, Mom nào đã từng thì mách mình với ! Xin hậu tạ rất nhiều !!!

0 6

Mom nào đang bj cho ck mà bị xuất vào miệng không ạ? Cảm giác đó thế nào ạ?

2 33

Ngay lúc này: cảm xúc với chồng: Yêu 3 + chán 2 + hận 5. Có ai có cảm giác vừa muốn bỏ, vừa muốn giữ giống em lúc này.

8 1

Tụt đầu ti

Có m nào bị tụt đầu núm v ko.nhìn Như của em bé chưa dâỵ thì á. Chán ghê cơ. Mình chưa có ck, độc thân, nên nhiều lúc nghĩ sau này thấy lo lắng quá. Ko biết phải lm sao.

1 5