Có mom nào sinh con xong thì mới làm đám cưới không ạ?vì 1 số lý do. E tính như vậy. Liệu có được không các m? Vk ck e dkkh rồi ạ

0 5

Các mẹ ơi có ai biết ở đâu bán thuốc liệt dương k ạ chỉ cho e địa chỉ với ạ

10 1

Chào các chị. Chu kì của em là ngày 02 hằng tháng ngày 17 vừa rồi em có qh lần đầu tiên nhưng k ra máu, em k biết là chưa tới hay sao nữa nhưng rất đau, bạn trai em đưa ra ngoài một lát rồi mới x.t sau lúc đó thì em có uống liền một viên thuốc tránh thai khẩn cấp cho an toàn( k dùng bcs), nếu chu kì tiếp theo thì em tính theo ngày 02 hay là ngày 17 ạ. Em cám ơn!

0 5

Các chị cho em hỏi bình thường chu kì kinh của em vào cuối tháng và khá đều chỉ chênh lệch 1, 2 ngày. hôm 17/1 lily báo là ngày cuối kì rụng trứng đến hôm 18/1 là ngày hết kì rụng trứng em có quan hệ xuất trong vậy giờ em có phải uống thuốc ttkc k ạ?

23 0

Mình qh hôm 23/12 có uống 1v khẩn cấp, 3/1 mình có thử que thì 1v. Thử thế có chuẩn ko các mom? Nay mình trễ 2 3 ngày rồi nên sợ dính

14 2

Bình thường e có kinh khoản 5 ngày hôm nay là ngày thứ 4 ck e đi ct về. Anh ấy bảo nhịn k đc bt đi tầm 1 tháng về 1,2 lần mà h ck e đồi quá e cũng cho qh nv có bị sao k mấy ce cho e xin kinh nghiệm vs ạ

0 8

Max cười

Thấy ai như thag ng yêu e k ngủ vs e mà còn đái dầm nua ý 28 nồi bánh chưng oy đó

3 5

Sau qh e có uống khẩn cấp, tầm 4 ngày sau e ra kinh nhiều, khoảng 3 ngày là hết (do tác dụng phụ của thuốc). 16/1 qua là đúng ngày cck. Nhưng e vẫn chưa có, thế thì tính cck từ ngày 16 hay là ngày ra kinh do thuốc ạ? Do e trễ kinh nay 3 4 ngày nên cũng lo

0 4

Cac mẹ oi có ai biết ở đâu bán thuốc liệt duong k ạ chỉ giup em với

0 17

Người đã từng quá quen thuộc bỗng xa lạ...

28 1