Vấn đề muôn thuở

Mình lấy chồng hơn 2 năm và có một bé . Trước chồng mình , làm rất lâu mới ra , k biết tại sao sau khi mình sinh bé chồng làm rất nhanh ra ? Mình k biết là tại mình kích thích chồng hay chồng bị yếu nữa chồng mình k bị áp lực công việc mỗi lần mò vào chỗ đó chồng mình luôn cứng rất nhanh -.- mom nào giống tình trạng của mình k :((

0 1

Chia sẻ nào các mom

Các mom ơi! Sau khi xog "trận" ck có mom thường làm gì? Ck mình cứ xog "trận" là lăn ra ngủ ko thì ôm đt bấm chẳng thèm qtam gì tới mình! Tuổi thân vô cùng [10]

5 37

Thuốc tránh thai khẩn cấp

Ngày có kinh của em đều đặn vào ngày 7 hoặc ngày 9 của tháng. Hôm nay e lỡ qhe với ny k dùng bao, lúc ny rút ra có để lại 1 ít . Các ce tính giúp e , hôm nay ngày an toàn của em ko ạ? [6] e tính uống thuốc tkkc để phòng tránh luôn

1 1

Viêm âm đạo

Có mom nào sử dụng sản phẩm này chưa ạ? Xin cho em chút review chân thực 🙏🙏🙏 em cám ơn ạ

1 18

30/10/2018

Lại một đêm nằm khóc thầm . Khi thấy t có vẻ kì lạ và chán nản , anh ấy đã hỏi han , đã ôm ấp , đã dỗ dành t . Vì k muốn mối quan hệ đi đến hồi kết , nên t giữ sự im lặng . Có lẽ anh ấy nghi là t đã phát hiện việc anh ấy qua lại với một cô bé 16t bị phát hiện nên đã kiểm tra lại tk face book của mình có bị đăng nhập thiết bị khác k . Quả nhiên, t ko còn vào được tk anh ấy nữa . Mọi thứ sau đó vẫn êm đềm , anh vẫn âu yếm , vẫn ngọt ngào nhưng sao lòng tôi lại thấy lạnh quá . Lạnh đến nỗi t chỉ muốn mau chóng chấm dứt , để cho mọi thứ yên tĩnh lại . Nhưng r nhìn lại những tấm ảnh hai đứa chụp chung , t lại chỉ bit rơi lệ . T yếu đuối , k dám đối mặt . Ngày xưa còn khó khăn t đã từng nói , chỉ có anh bỏ t , chứ k bao h t bỏ rơi anh ... Tại sao t yêu bàn tay làm lụng vất vả của a mà sao h nắm đôi bàn tay ấy , t chỉ thấy nhói trong tim . Tại sao những lời nói ấm áp đó , anh lại dành cho một người con gái khác nữa vậy hả anh ... Còn 158 ngày cho đến ngày cưới hỏi r...

0 8

Chuyện con gái..!!!

Có mom nào giống mình k ạ. Quan hệ lần đầu mà k ra máu.. Mình k biết phải giải thích với người ấy sao luôn.. Giúp mình với ạ.

6 140

Ny đi gái

Các m cho e xin ý kiến với ạ Em với ny e yêu nhau đc 2 năm cũng có qhtd r.nhưng trong quá trình làm e hay bị mệt.ny e thấy v nên cảm thấy k thoải mái nên cũng k muốn làm với e.đợt này a ấy có đi chơi gái về vẫn kể cho e.và hỏi e khi qh có thoải mái k.giờ e k biết làm thế nào luôn

1 61

Điên như chó

Ịt mịa đi cả tháng trời về k thèm đụng vao nguoi mot ti nao . Vãi l

1 30

Mơ bị hiep

Tối qua ngủ mơ là, có thằng nó phá cửa vào nó hiếp mình nó liếm phê oi la phe. nhung chỉ mơ thấy thế xong sợ quá tỉnh vọi ngó xung quanh k co gi khac moi biet la mơ sợ thât .Cam giac trong mơ nhu that vay

1 33

Quan hệ từ phía sau

Có mom nào quan hệ từ phía sau mà đau bụng bên trái k ạ. Trưa nay vk ck em tranh thủ cái mà e đau bụng mấy tiếng mới đỡ k biết liệu có bị gì k

1 5