Td

Có m nào biết thuốc gì chữa xuất tinh dớm ko ạ ck mình chán lắm ạ

1 6

Qhe

Có mom nào biết cách chữa trị vùng kín bị khô rát không ạ ?? Bày e với

2 13

Hoa ck tặng

20-10 qua lâu rồi mà giờ mới nhớ để up cái hình hoa anh trai mình tặng c dâu, 2 ac cưới nhau vì đứa con thôi mà tự nhiên giờ tình cảm hẳn ra í, yêu nhau dính nhau như sam luôn! [3][3][3][41] C dâu cứ đòi quà đòi hoa mà thẻ atm tiền mặt c í lại giữ nên anh mình thể theo yêu cầu nguyện vọng cho ra 1 bó hoa tặng k giống ai, k đụng hàng ai, độc lạ mà đối phương bên kia lại thích mê í hihi [18][18][18]

9 12

Ngoại tình

Mình ngoại tình tư tưởng vài năm rồi và giờ sắp ngoại tình thật sự. Viết những dòng chữ này mình đau lòng k muốn vậy đâu. K muốn tổn thương ck . Giờ mình phải làm sao có cần đi bs k. Có ai giúp mình 😭

4 41

Bị dính

Bé nhà e bjo mới được 7 tháng mà e lại bị dính bầu rồi. Câc me cho e lời khuyen với ạ

0 29

Yêu xa

Em và người yêu xa nhau nửa vòng trái đất, nhưng hay mơ về nhau. Đặc biệt là em hay mơ ny mất lắm ạ 😟😟. Ko biết là có điềm gì xấu không mọi người.?

1 4

Quan hệ

Mấy chị ơi cho e hỏi mỗi lần e quan hệ trong lúc quan hệ e lại đau rát xong quan hệ rồi e đi “ Tiểu “ lại rát và đau . Có chị nào bị giống e chưa ạh . E cám ơn

2 45

Lần đầu

Lần đầu qh vs ny ra rất nhiều máu. Sau đó 1 ngày vẫn có máu ra. Lần t2 vẫn ra máu và rát nữa. M.n cho e cách giảm đau rát và ra máu với ạ

2 5

chuyện tế nhị 🤭

bị sảy thai thì bao lâu mình mới quan hệ lai đc vậy các mom..

0 44

Các chị tư vấn giúp em với ạ

Em năm nay 22t. Yêu bạn trai đã gần 1 năm, ny em thì 29t rồi ạ. Tụi e có qhtd với nhau, em là người đầu tiên của anh, còn trước anh thì e có làm vs nyc rồi ạ. Trc đây vs nyc thì đòi hỏi khá nhiều, e cũng tự thấy mình body ổn, có tập gym đều đặn, cũng biết chiều ny và chủ yếu trong lúc qh e luôn muốn ny mình thích hơn. Nhưng k hiểu sao ny hiện tại của e đợt mới qh thì tần suất khoảng 1 lần / tuần, còn giờ thì hơn 1 tháng có khi 2 tháng mới qh ạ (từ đợt e chuyển lên HN trọ, gặp nhau nhiều và có nhiều thời gian bên nhau hơn :( mà e nghĩ cơ thể e cũng k có vấn đề gì. Em cũng k hẳn quá muốn chuyện ý nhưng e rất thắc mắc k hiểu sao lại như thế ạ :( em cũng muốn hỏi nhưng ngại quá ạ

1 21