Quan hệ sau sinh

Mình sinh thường nhưng rạch tầng sinh môn nhiều và may chỉ tự tiêu nên chắc lâu mới thôi phải không các mom. Chồng nhịn từ lúc mình bầu đến khi sinh tới giờ rồi, bao lâu thì nên cho ch quan hệ vậy các mom.

1 19

Xxx

Khi qh các mom có thích đc ck bú ti k? K chỉ chị em phụ nữ mình đâu mà các ông chồng cũng thích lắm đó. Ai chưa thử thì thử đi nhé. Đảm bảo ck phê tê tê và sung hơn nhiều luôn. [1][1][10]

3 42

Hỏi mấy m

Mấy m ơi, Hôm trước em có qh ko an toàn vì hết bao mà phấn khích quá, Anh ý nhanh ra , lúc đó anh ý đút vào xong rút ra liền luôn, một lúc sau mới ra, em có cho tay kiểm tra thì cô bé em khô ko bị dính ướt và lúc mà a ấy cho vào cũng khô lắm, chắc e chưa kích thích lắm nên cũng ko ra nước nôi như bt. Chắc ko có e bé đâu các m nhỉ. Em có kinh ngày 10.10 Tính ra bữa em qh là 21.10 Chu kì em đều ạ

1 5

Rụng trúng

Mọi người có ai có kinh nhiệm cho e xin ít kinh nhiệm để qhe thụ thai với e vòng kinh 30-35 e mới qhe hôm qua ma k bit có dính k e cũng đang mong có con

1 10

Hầy hi🥰

Mn cứ ns e ngu khi mà lấy 1 ng ck nghèo ko có nhiều tiền, nhưng e thích những gì giản dị nhất, đi đâu bọn e cũng đi vs nhau ùi a luôn ủng hộ e trong mọi việc, đk sống là chính mình, a luoin chăm sóc các thứ, sáng dậy cắm cơm xong 2 đứa ăn xong đi làm ùi ảnh rửa bát, nao ổng bận thì e rửa, nghèo nhưng có chí luôn muốn vk đk đẹp đk sống hp, nên chả bgio quát. Kkk suốt ngày tếu hài, cuộc sống chỉ cần đơn giản vậy thôi, đi làm về giải tỏa stress vs nhau, tuy là 2 đứa có mức lương thấp, nhưng luôn cùng nhau cố gắng còn hơn lấy ck giàu mà ko đk yêu thương. Phải ko các mom?🤩

11 47

Lần đầu làm chuyện ấy

Có ai từng ngậm kẹo này chưa ạ ? Cho e xin chut ý kiến đi ạ

1 9

Sợ dính chưởng

Có Mom nào quan hệ ngày kinh thu4 mà có thai ko ạh?e lo quá,e có cần phải uống thuốc ko ạh?kinh e điều 28ngay.mấy Mom giúp e với

0 9

Tư vấn giúp em.

Em lấy chồng dc 2 năm rồi, mà tầng xuất quan hệ cũng cao chỉ có điểu là do em hơi thiếu nước. Âm đạo khô làm lúc ân ái bị rát và anh chồng e cũng mất hứng. Chị nào biết sử dụng hay uống cái gì cải thiện tình trạng này thì giúp em với ạ!

5 36

Chỉ giúp mình

Các mom cko mình hỏi ngoài lề tí , ở đây có mẹ nào kinh doanh online hoặc hay gửi giao nhận hàng cko mìh xin ít ý kiến gửi hàng app với ạ , mìh tính gửi hàng bên giao hàng tiết kiệm , không biết có đơn giản và rẻ đảm bảo ko ạ

2 11

Tránh thai

2 vk ck em còn trẻ nên nhu cầu cao lắm các m. 1 tuần 7 lần. Mà bọn em chưa muốn có con, vì chưa dư được khoản nào. Ck em được cái là căn xuất tinh chuẩn các m ạ, thêm tính cẩn thận mỗi lần rút ra lại lấy khăn giấy lau đi. Em sợ dính quá các m ạ, hôm nay theo lịch là khả năng có thai cao, cẩn thận là vậy nhưng vẫn lo các m ạ.

3 14