Giới

Chào mmọi người, em là admin của 1 page về giới trên fb,cũng là quản trị viên của tổ chức nên em được tập huấn khá nhìu kiến thức cũng khá kĩ. Em là bisexual. Nếu có bạn nào cần hỗ trợ hay hiểu thêm về LGBTIQ+ cứ tìm em ạ. Bọn em là tổ chức phi lợi nhuận: Hành động và phát triển vì cộng đồng ACD Tây Ninh Em cảm ơn ạ

2 23

Giúp e

Có c nào đang đến tháng ngày thứ 2 ck gạ mà vẫn cho quan hệ ko vậy. Hic

3 7

Yêu xa

Cái bọn đẹp trai thì hay ảo tưởng sức mạnh bản thân có phải k??? Cứ đi chơi vs bạn bè về rồi mới nhớ đến m,cam giác như sự tôn tai cua minh co hay k k qtrong ấy Có chiêu nào để trị cho biết mặt k các m

0 12

Ck gạ chịch

Sinh xong gần 3 tháng rồi mà chưa tự tin để qh vs ck. Tính ra kiêng cũng 6 tháng rồi các m ơi. Sinh mổ 3th qh đc chưa ạ? Ck cứ gạ hoài à

1 14

Sinh lý cao

Mới quan hệ lúc chiều, khuya lại xem phim sex lại thèm rồi thủ dâm. Như vậy có phải sinh lý cao ko mn?

0 1

Tâm sự

Có mom nào như em không lấy ck jt tuổi cả 2 vk ck về nhà vk làm ăn ở trên nhà vk và nhiều khi e bảo ck em làm j hay bố mẹ vk bảo làm j là ck e lại nói như osin và không thèm nc với vk nữa hôm qua cũng vậy có nhiều lúc tự nhiên e nghĩ giá không có ngày định mệnh đó và nếu có định mệnh đó thì e không lên nói ra rằng e có bầu rồi thì ck e vẫn đc tự do không phải chịu cảnh đi ở rể và sẽ gặp đc người hợp với ck và nhiều lúc e nghĩ cưới thì cưới nhưng chưa đăng ký kết hôn thì ck e vẫn đc tự do nhiều khi vk bảo làm j hay bố mẹ vk nói ck e làm cái này cái kia ck e nói cứ như osin và nói voi e là không ở đây nữa sẽ về nhà ở sướng hơn và e lại cảm thấy buồn và đôi khi e nghĩ rằng cưới thì cưới nhưng chưa đăng ký thì ck e vẫn đc tự do không phụ thuộc và ở thì ở về thì về và những lúc như thế e lại tự nhủ với lòng 2 mẹ con e cố gắng

0 11

Tình yêu

Các mom nghĩ sao khi người yêu e. Lại đi mượn tiền e để tiêu. Mà đây là mượn lần thứ 2 rồi. Bọn e yêu nhau đk 1 năm rồi.a ấy tính ra năm cưới nhưng nhiều đêm e suy nghĩ ko biết e có nên lấy ko các mom à. Các mom là người trong cuộc hôn nhân cho e í kiến với. E 24 tuổi rồi. E cũng chỉ đi bán quần áo thuê thôi. Cho e í kiến

3 19

Thuốc kích dục dành cho nữ

Các mom cho em hỏi trong nhóm mình có ai từng dùng thuốc kích dục cho nữ an toàn mà hiệu quả không ạ. Chị dâu em dạo này không muốn gần gũi ck chắc có lẽ do sợ sinh thêm con hoặc bị vấn đề gì đó mà lãnh cảm Ck lắm. Nên ông anh trai em mới nhờ em mua loại nào an toàn và kín đáo một chút. 2 vck ở hai nơi lâu lâu ông anh em mới được gần vk mà chị ấy thờ ơ quá nên nghĩ tội anh em quá. Anh em mới đầu 30 thôi, đang trong giai đoạn sung sức nữa. Mong các mom giúp với ạ.

4 63

Tư thế quan hệ

Mn ơi tư thế nào để thả dễ dính bầu nhất ạ? Làm thế nào để tinh trùng k bị chảy ra ngoài ạ???

1 29

Bực bội dễ sợ hà

Any em thi thoảng hai đứa mới qh, mà a ấy toàn hết bcs hoài, gặp em mà ko có bcs là em ko cho qh, cứ đòi ra ngoài, mà anh ấy nhanh ra lắm nên e sợ canh ko được, bj thì lâu ra mà qh là nhanh lắm chả hiểu sao. Nên toàn dùng tay cho em hoặc nói em hôn cho ảnh (bj), Nhưng em thì thấy bực bội vì vẫn muốn qh bt hơn. Làm sao khi anh ấy toàn hết bcs, e nhắc miết rồi. Anh ấy ko nghĩ là việc kích thích em mà ko qh là khiến mình bị bực hay sao ấy. Giận dễ sợ

2 39