Đẻ mổ thì kiêng vk ck bao lâu

Các mom kiêng qhe vs ck đc bao lâu ạ . E sinh mổ đc tháng rưỡi rồi , ck có nói nói mà e thì kêu chưa đc . Với lại có mom nào sử dụng pp cấy que tránh thai không ạ , thấy có tác dụng phụ j không cho e ý kiến với

0 13

Quan hệ xuất tinh ngoài dính bầu

Có chị nào quan hệ xuất tinh ngoài mà vẫn có em bé ko ạ!?😞

0 7

Kinh nguyệt

Em mọi tháng tháng nào cũng đều tăm tắp mà sao tháng này lại bị chậm hẳn 8 ,9 ngày liền hay em bị bệnh gì ạ (với lại em k có ny cũng chưa quan hệ bao h nên.chuyện có em bé là k thể nào )

0 18

Bcs

Lâu lâu vc mới gần nhau . Hom trc Ck đi mua bcs về e lại thấy có 2 cái mà lại k còn vỏ hộp . Hắn khẳng định với e là a mua a bỏ lại vỏ k lấy xong cầm về . Bảo e phải tin a .mà làm gì có loại nào 2 cái trong hộp. E lên google tìm thì loại đó có 3 cái trong hộp cơ..??? E đang nghĩ k biết có phải ck tí tởn k nữa

0 4

🤥🤥🤥🤥

vợ bầu thấy chồng hay xem phim sex rất nhiều và tự xử các m ạ, buồn quá

0 8

Tâm sự chuyện thầm kín

Chị e nào bầu mà kiêng ck k ạ? Lúc thì k có cãm giác muốn gần gũi ck, ck mon men lại hất ra. Nhưng lúc ck k có nhà lại thèm như hồi chưa bầu. Chị e vô tâm sự chuyện chăn gối đi, tự nhiên giữa trưa e lại lên cơn ghiền. Ck e ỗng giõi chuyện lắm vậy mà e bầu 6thang rồi ỗng cũng nhịn 6th luôn. Giờ nằm nhớ lại rân rân cã người, hxua mỗi lần lâm trận ỗng bắt cho e ra hết nước ướt hết ga giường mới chịu

0 20

Chảy máu sau quan hệ!

Các mom cho em hỏi chút ạ! Có ai sau quan hệ bị chảy máu đỏ+ đau râm vùng bụng dưới+ đau lưng không ạ. Em chảy máu sáng đến giờ lo quá. Mà vc em quan hệ chiều qua. Sáng nay mới chảy máu.

0 7

Khô hạn

Các mom ơi.. có mom nào bị như em k ạ Sinh xong.. vài tháng thì khô không khốc..k điện nước j cả.. Có mom nào bị như em mà dùng cách j để cho nước nôi dào dạt k ạ.. chỉ em với Help help help

0 55

Chồng xem phim xxx

Chán quá các mom, trc h e vẫn quan niệm ngta xem phim xxx là bth, đến khi vô tình biết chồng mình xem cứ có cảm giác sao sao ấy. chồng mình là ng ngoan ngoãn hiền lành, yêu thương vợ con. tự nhiên mịnhf có cảm giác vì mình mà khiến chồng fai như vậy...(mình bầu bí ngại qh nên cho chồng treo niêu, de xong cho chồng nằm không đến khi con 6 tháng, thỉnh thoảng có chiều chồng nhưng đơt này lại rpnh kinh đâm ra chồng lại ngủ chay, vưaf giận vừa thương các mom à...

0 8

Phòng the

Có mom nào k ngại, lên kễ chuyện chăn gối đi. E đây xa ck thèm nhớ muốn chết k biết làm sao

0 5