Người yêu năm 17 tuổi

Dành cả thanh xuân để yêu 1 người, yêu đến đau lòng các mom ạ! Tình yêu của mình bắt đầu từ tình bạn đơn thuần, ngây thơ, trong sáng. Cả 2 cùng trãi qua biết bao khó khăn những tưởng sẽ có 1 kết thúc đẹp nhưng k ngờ tình yêu đã k thể vượt qua tiền tài và danh vọng. Trong lúc mình đang chật vật để kiếm việc làm thì anh ta đã quen con gái sếp, tình yêu 8 năm kết thúc trong nước mắt. A ta chọn cô ấy và xem mình như chưa từng tồn tại,phải chi a ta đủ tử tế để kết thúc với mình thì có lẻ mình đã k đau lòng đến z, tình yêu, sự tin tưởng đổi lại là sự giả dối, phản bội. 2 năm sau khi chia tay mình wen và cưới ck mình, cứ tưởng mình đã quên đi nổi đau ấy nhưng không, hôm nay nghe tin 2 người họ cưới nhau bỗng dưng tim mình lại đau, đến nghẹn ngào. Không biết đó là cảm giác j nhưng thật sự khiến mình khó chịu quá! Tình yêu năm 17 tuổi của các giờ ra sao rùi, tâm sự cùng nhau nha!

2 27

Help me

Quan hệ sau 3 4 ngày thì có máu báo thai ko ạ??? E dùng thuốc tthn đến 3 4 ngày sau quan hệ là tới kinh nhưng nó kiểu muốn ra ko dc hay sao ý chỉ ra 1 chút chút bụng thì vẫn đau. Thế em có dính ko ạ? Vì bt mới quan hệ sau 3 hôm làm sao ra máu báo dc

1 2

Chồng lười và mất hứng qh

Hiện tại công việc mình khá nhiều và stress. Tối ngủ thì vc mình dạo gần đây ít qh hơn và mình cảm giác chồng ko còn hứng thú nữa, anh ấy cũng nói công việc nhiều nên mệt không còn khoái cảm hay hứng. Nhưng anh ấy cầm điện thoại chơi hay xem youtube thì xem tới khuya vẫn được. Giờ mình phải làm sao đây, có nên mua đồ ăn bồi bổ để ảnh hết bị vậy ko?!

0 7

Quan hệ để đi đẻ

Có m nào tuần thứ 40 quan hệ để nhanh sinh k ạ

1 51

Hihi

Các mom ơi, nếu mà sắp có bầu là có bị tiêu chảy hay táo bón ak? Vs có bị đau bắp chân vs tê các ngón chân ko ak?

0 5

Đau khổ

Đúng là cuộc đời này hay thật tất cả chỉ vì tiền. A ny e làm nghề tóc đk 5 năm ùi và giờ ko làm nữa họa ổng về hộ dì. Hôm nay ổng cắt tóc cho nyc và livestream lên facebook. E cảm thấy đau ak. Nhiều lúc cảm thấy ông sống vô tư thành vô tâm ấy ak. E bảo là tình cũ ko rủ cũng tới. Rồi ông ấy ns là khách mà làm có xiền nên vk lại ghen rồi. Giờ e ko thèm nghe máy cũng như ntin vì ổng giờ tiếp xúc vs khách hàng để bán sp nên tư tưởng khác e😊. Đành đau vậy😓. Buông bỏ😊

1 50

Thèm chồng

Kể ra thì chắc mn nghĩ em dâm lắm nhưng bầu b nó khao khát chồng quá, mà chồng thì sợ chạm bé k dám qh, thèm quá là 3 ngày đè ck ra âu yếm bj các kiểu, mỗi lần bj là cơn thèm lại càng lên vì em rất thích uống tt, ck chỉ ra 1 lần, k đủ đã cơn thèm của em, cũng 1 tháng rồi chưa qh, cái cảm giác thật bực bội, k bk sinh xong phải cử bao lâu nữa, ck muốn thì được bj, còn mình thèm cũng chỉ nhịn

1 14

Sex

Hôm qua vợ chồng nhà em vừa làm kiểu 69, lâu k ôn bài phê kinh người các mom ạ. Em phải cố k úp toẹt cái háng vào mặt ông chồng. Phê 😜😜😜. Sắp tới ông chồng lại đi công tác, chắc lại khó ngủ rồi các mom ạ

1 20

Mẹo

Cái này là mẹo. Mình đã áp dụng và thành công. Mom nào tin thì làm, không tin đừng nói lời cay đắng nhé. Mom nào chuẩn bị vỡ chum thì đây là mẹo giúp sanh nhanh, ít đau bụng. Lúc ở nhà chuẩn bị đi đẻ, mom chuẩn bị 9 tờ tiền lẻ. Bước ra khỏi ra nhổ 1 cây cỏ hay cây gì cũng được ( nhỏ cầm trong lòng bàn tay được nhé, nhổ đừng để ai biết nha) rồi leo lên xe đi đẻ. Lưu ý nhổ xong leo lên xe đi luôn, không được nhìn lại phía sau nha. 9 tờ tiền lẻ đó, mom đi ngang qua ngã 3 rồi thả xuống. Còn cây cỏ lúc chuẩn bị vô cổng bv thì thả trước cổng bv nhé. Còn việc quan hệ để ctc dễ mở hơn cũng đúng, nhưng rất khó đoán được chính xác được khi nào đẻ để quan hệ nè. Mình đã áp dụng lúc đi đẻ. 3h sáng con gò.5h sáng bụng tụt tới hán luôn. 7h có dấu hiệu đau bụng chỉ 5-10s thôi. 9h kém mình bắt xe đi bv. Tới hơn 9h mới bắt đầu làm thủ tục để sanh ( lúc này cơn đau kéo dài 30s). Chưa làm xong xét nghiệm và giấy tờ thì 9h50p vô phòg sanh nằm chờ. Mình không có đau bụng trong khi đã mở đươc 10p. Chích 1 mũi kích dục 10h14p em bé đước thấy ánh sáng. Mình chỉ đau bụng sơ sơ thôi à

2 4

Chồng 😂

Có chồng mom nào như chồng em k? Ngủ là chân phải gác tay phải đặt nơi ngực vk mới yên Cả đêm nằm cứ ôm khư khư e đau hết mình mẩy nhưng xô ổng ra mình không đành lòng í

1 20