Góc quan hệ

Các mẹ ơi e có 1 chuyện rất tế nhị ạ Chả là e chưa quan hệ tình dục thì cô bé của em rất nhỏ mà của người yêu em lại rất to. E cứ sợ sợ sao ý các chị ơi. Bọn e sắp cưới nhau rồi

0 57

Cho e ý kiến với ạ 😣😣😣

E có nên tiếp tục với 1 người suốt ngày cáu gắt e. Và đặc biệt là hay nói những lời nói cực kỳ khó nghe. Chỉ thời gian gần đây mới như thế thôi ạ.hay tại ngta k còn thương e nữa r ạ ???

1 32

[50] Thuốc Tránh Thai Hàng Ngày

Có mn dùng thuốc tránh thai hàng ngày rồi cho m ý kiến với

0 0

Tò mò muốn biết

Chị em mất zin năm bao nhiêu tuổi thế!?? Lần đầu tiên cảm giác ra sao ạ!? 🤗

1 1

Thuốc tránh thai an toàn

GÓC CẢNH BÁO( dùng la nghiện) 💥 Góc chia sẻ về thuốc tránh thai 1v cho mọi người hiểu hơn nhé. ❓ Tại sao uống 1v lại có tác dụng cả tháng ⛔️ 1vien thuốc uống trong cơ thể hàm lượng thuốc nó phóng thích từ từ trong 30 ngày nên có td tránh thai trong 1thang. -Cũng như mn tiêm 3-6 tháng mới phải tiêm lại 1l. Vì thuốc tiêm có td tránh thai trong khoảng time đấy. ⛔️ Uống thuốc chu kì kinh vẫn xảy ra bình thường k bị mất kinh nhé. Có chu kì kinh thì trứng vẫn rụng khi b dừng thuốc vẫn sinh đẻ bình thường ⛔️ Thuốc có td là ngăn cản quá trình thụ thai của trứng và tinh trùng nên k ảnh hưởng nội tiết nhe. ⛔️ Thuốc là xách tay k phải hàng xuất khẩu nhé. Thuốc có lô sx, có mã vạch hsd nhé. ⛔️ Khách đã dùng không gặp phải Các tác dụng phụ như uống hàng ngày, cây que hay tiêm thuốc. Tất cả mọi thắc mắc ib e giải thích nhé. 📛THUỐC TRÁNH THAI 1 THÁNG UÔNG 1VIEN ☑️ Cách dùng: Sau khi sạch kinh thì uống Uống sau khi ăn no và uống với nước lọc ☑️ Chống chỉ định: Với trẻ em, phụ nữ mang thai, dị ứng với bất cứ thành phần nào của thuốc. Giá yêu thương luôn ah!!

0 0

Nhớ 1 người

Nhớ 1 ng da diết nhưng sợ làm fiền ng ta, sợ ng ta biết mình iu ng ta wá nhìu, sợ mất giá nên lại thôi.

4 9

Help me

Có mẹ nào bị mụn ở bướm giống em k, huhu

0 8

Ngứa âm đạo

Các mẹ ơi. Em bị ngứa bên trong âm đạo ý. Chỉ ngứa khi đi tiểu thôi, lúc đó có cảm giác ngứa bên trong. Còn bình thường thì không sao. Khi qh thì em bị rát đau. Híc! 2 hnay e để ý thì có khí hư ra màu trắng và ko nhờn (khí hư ko nhiều). Mẹ nào biết chỉ cách cho em thuốc đặt với. Em đang công tác ở miền Tây lận. Ko đi khám đc. Híc :(

0 3

Em quyến rũ lắm!

Tôi có ck, nhưng tôi nhớ a. Cảm giác k tội lỗi. Cái ôm của a là điều tôi chưa bao giờ có từ ck. Chúng tôi vẫn nhìn thấy nhau nhưng lặng lẽ quay đi. Nhiều năm qua dòng tin nhắn ngắn ngủi nhưng nói hộ... Anh... Uk a đây Em nhớ a Uk a bik. Hết

0 0

Tư vấn

Gần tới tháng em hay bị ngứa làm sao đây ạ

0 0