Phong cách.

2 0

Loa loa loa.

2 0

Bạn nghĩ sao.

0 0

LÀ MỘT NGƯỜI CON GÁI HIỂU CHUYỆN, CẢM GIÁC THẾ NÀO 1. Làm một người quá hiểu chuyện chẳng vui vẻ gì. 2. Những câu nói quen thuộc: “Đều được cả”, “Ok hết nha”, “Không sao đâu”, “Xin lỗi nhé”, “Ừm ừm, được rồi.” 3. Cứ suy nghĩ cho người khác, tự để bản thân trở thành người chịu thiệt, chịu tủi thân. 4. Luôn ước gì trở lại thành một đứa trẻ, “không hiểu chuyện”, không phải gánh vác quá nhiều trách nhiệm, bản thân thích làm gì thì làm đó, không phải động một chút là lại lo lắng sợ hãi. 5. Ngay cả khi buồn cũng không dám tâm sự với ai, cảm thấy làm vậy là làm phiền người khác. Ngay cả khi khóc cũng không dám để ba mẹ biết, sợ họ sẽ đau lòng hơn cả mìn. 6. Trong lòng có nhiều câu rất muốn nói, có nhiều điều rất muốn thổ lộ, nhưng cuối cùng lại trở thành câu: không có gì cả... Người con gái càng hiểu chuyện càng không ai thương. Bởi họ biết dù có chẳng may không để ý đến em, em cũng sẽ không tức giận, càng không có chuyện vô lý mà gây sự. Bởi họ mặc định, dù cho có khó khăn đến đâu, em cũng đều có thể chịu đựng, gánh vác được. Vì vậy, làm người không nên quá tốt. Quá tốt thì chỉ nuông chiều những kẻ không đáng xung quanh em mà thôi. #tamsu

0 0

Ai muốn vao hôi boy phố ib mik

2 0

A cu lò xo

2 0

Đây là con bạn tao mỗi khi tao có cái gì đó ăn...

4 0

0 0

-23/11/2019! Các bạn yêu từ ngày bao nhiêu vậy... Nguyễn Ngọc Mai

0 0

Chị chị em em em cua cả chị 🌚 1 tin nhắn : chơi less không và dính ..... lm bạn thân 👽 Ngô Hồng Hảo IG: _chinchin2001

0 0