Nhớ con

Khi nào mới có cục như vậy mà nựng đây các mom nhi. Gần 30t r. Khao khát có con qá.. Đáng lẽ jo này con vẫn đag ở trong bụng mom mà, sao jo bụng trỗng rỗng thế này chứ???

0 6

xem bói giải trí nha mấy bạn

nắm bàn tay phải chụp hình mình xem cho có mấy con nha.

5 316

babyyy

the nay la co babyy chua a

0 6

Mong con

Mọi người cho e hỏi mình chưa tới ckk mà mình thử que lên 2 vạch vậy có chính xác không ạ e lo quá e dang mong con lắm ngày nào củng thử hết 5 que rồi điều 2 vạch hết mà nhiều người nói chưa trề kinh là chưa chính xác không lẻ e mừng hụt nữa sao Tuần nữa e đi siêu âm nếu đúng có e sẽ chỉ mom nào có ck bị tinh trùng rất yếu thuốc uông nha zkck e áp dụng 1 tháng là e lên 2 vạch luôn mà phải đợi kết quả chắc chắn đã

1 8

Trà An Thai

Co m nào dùng tra an thai loi nay k. Giup e voi e dag bi dong thai tinh dung loai nay thu ma phan van wa k biet co nen dung k ạ

0 2

Giúp e với

E có thấy giấu hiệu có e bé ngực căng hay chóng mặt ng cảm thấy khó chịu thế mà chỉ tầm 13,14 ngày e bị ra kinh lần này đau hơn nhưng lần trước rất nhiều đau quặn thắt đau bụng đau lưng rất đau,những lần trước thì chỉ đau nhẹ k đau bụng đau lưng nhiều ng k mệt lắm .sao lại như vậy ạ các c giúp e với .

0 3

Mong con

Các mom cho e hỏi. Đã có ai đi chụp tử cung vòi trứng chưa cho e ít động lực với. E lấy ck dc 9 tháng zui thả mãi chua có j. Kinh nguyệt đều, soi trứng to đẹp niêm mạc cug tốt lun mà k thấy j nên e định đi chụp xem sao mà hoang mang quá

0 13

Cho e hỏi

Các mom ơi rung trứng mấy ngày thì thấy đau ngực vậy

0 0

Cậu bé

Em và ny em 21 tuổi. 2 lần quan hệ gàn đây cậu bé của anh ấy ra máu nhưng không đau. Mom nào biết bị sao không giúp em với. Có phải em mạnh bạo quá nên bị đứt phanh hãm quy đầukhông ạ?

0 0

Con

qhe trước ngay rung trung 1 ngay co the mang thai k m.n,

0 5