Thuốc tránh thai

Các chị cho em hỏi nên có bầu sau khi dừng thuốc tránh thai hằng ngày bao lâu thì không bị ảnh hưởng tới em bé ạ?

0 1

Người yêu cũ

Chuyện là 2 tuần trc a ng iu mình có gặp lại ng iu cũ (ctay cũng dc 5 6 năm r). Vì đi đám cưới họ hàng (mình cũng có đi). Xong rồi 2 ng nc lại vs nhau qua fb zalo. Nhưng k cho mình biết. A ấy giấu mình và còn xóa tn. Nhưng vài ngày sau thì bị mình phát hiện. Mới bít là 2 ng còn thương nhau. Qua cách nc thì mình thấy bà kia có ý đồ muốn giành lại ông này. Còn ông này thì giải thích là vẫn thương. Nhưng k phải là tình thương của 2 ng iu nhau. Chỉ quý nhau thôi. Bây g mình k biết làm sao nữa. Muốn tin mà cũng không dám tin! Ai cho mình ý kiến với...

0 6

Xa anh

Nay có thể nói 1 ngày em mang nhiều tâm trạng nhất. Vui - lo sợ - hạnh phúc - và tuyệt vọng. Đối với em- người con gái nhạy cảm. Mọi thứ đến với em điều là sự sợ hãi. Có thể khi yêu. Ai cũng như vậy. Nhưng chắc chắn khác. Ngoại trừ em. Anh luôn nói " ANH CHỜ ". Nhưng để người con gái nhạy cảm tâm trạng yếu đuối như em tin vào. Em Ko chắc. Em sợ lắm anh à. Điều xấu nhất trong đầu em hiện tại không ai khác ngoài anh ra. Có lẽ đến tận giờ. Điêu làm em thấy bản thân can đảm nhất là việc em yêu anh. Yêu nhiều lắm. Ai cũng nói " rồi sẽ có lúc buông ". Không ! Anh à. Đối vs em. Yếu đuối là thứ đánh gục em bất cứ lúc nào. Và việc bỏ anh. Đối vs em. Lớn lắm. Em không làm được

0 0

Thử thai

Trễ kinh mấy ngày thì thử que đc nhỉ mn Hôm nay là ckk của em theo lyly Qua thấy buồn nôn nên thử 2 lần đều 2v hết Nay thử lại 1v, choáng thiệt chứ Nhiều lúc ước thôi có máu kinh đại đi khỏi hy vọng r chờ mong nữa

0 11

Hỏi

Các mom cho minh hỏi 2 loại này nào dùng tốt Có mom nao đang uống collagen có hiệu quả cho minh tên sp với.

0 0

Hang úc xách tay !!!!

TINH MẦM ĐẬU NÀNH ÚC- Hộp 100v sale giá lẻ 380.000 Rẻ mà hiệu quả, các chị e ta cứ thử đi ạ. 👌 An thần. 👌Tăng vòng 1. 👌 Giảm mỡ bụng và đặc biệt là trị được tình trạng "khô hạn" của chị em chúng mình nhé! Cải thiện sinh lý nữ rõ rệt) 🎉 🎉 🎉 Viên uống mầm đậu nành Super Lecithin Healthy care - Úc. Giữ lại tuổi trẻ cho phụ nữ, cải thiện vòng 1 một cách tự nhiên. - Super lecithin 1200mg giúp cải thiện các triệu chứng do thiếu hụt nội tiết tố Estrogen ở phụ nữ: Khô âm đạo, tích mỡ bụng, xuống sắc, mất ngủ. - Giúp điều hoà hormon nữ, hạn chế lão hoá, giảm nếp nhăn da, giúp da căng đẹp mịn màng, sắc mặt hồng hào, tươi nhuận. - Giảm cholesterol trong máu, ngăn ngừa bệnh lý tim mạch và hạn chế rụng tóc. - Lecithin đóng vai trò quan trọng trong chuyển hoá, phân huỷ mỡ trong cơ thể cũng như trong mạch máu và ngăn ngừa hiện tượng sỏi mật. Liều dùng: 2-3 viên/ 1 ngày chia làm 2-3 lần uống sau ăn

0 0

Kinh nguyệt không đều sau sinh

Hiện tại bé nhà em được hơn 1 tuổi, e xuống máu từ tháng thứ 9 cho đến nay nhưng không đều và có khi gần 2 tháng mới có lại. Hiện tại em vẫn đang còn cho con bú. Có mẹ nào như em và biết nguyên nhân không ạ ?

0 0

Nghĩ lug tug rồi khóc.

Mấy mẹ ơi e đc 11 tuần hôm qa siu âm 3d mà e cứ nghĩ là con trai vì e xem chổ hág e bé e sợ lắm. Rồi nhà nằm khóc từ qua tới giờ.

0 20

Mê tín dị đoan

Các mẹ ơi em thì không mê tín dị đoan chiều rảnh quá không việc gì làm đọc trên mạg thấy rồi làm theo lấy cọng chỉ sỏ qua chiếc nhẫn cưới rồi dơ lên bụnng coi nó chuyển động xoay tròn hay ngag để biết con trai hay gái. Mẹ nào có thử giốg e chưa và kết quả lúc sau này siu âm có đúg giới tính khi thử nhẫn ko ạ?

0 27

Buồn

mình lấy ck cũng dc hơn năm rồi chưa có gì cả. ck thì cọc căn, chửi vk thế này thế kia . tiền bac thì k có khi nào mình biết ck làm dc bao nhiêu tiền. mình thấy buồn. ...càng lâu tinh cảm của mình nó k còn như xưa nữa. .... jo biết như thê nào nhỉ. ...thực sự mình nản lắm rồi

2 9