Lại p win

4 1

Nuôi tốn cơm Qt qua lại lại nào

3 1

Các mom ơi, giờ còn ai có quan niệm đồ sơ sinh ko đ cho vào máy vắt mà phải tự giặt bằng tay hết ko ạ..? E toàn vò bằng tay xong cho vào máy giặt vắt thui,

3 32

BIẾN TR.E.O C.Ổ TẠI DĨ AN Một nam bảo vệ tên Sum được phát hiện trong trạng thái t.r.e.o cổ c.h.ế.t trên ban công lầu 3, chung cư Thuận Kiều, Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương. Anh này là bảo vệ của chung cư luôn, nghe dân bảo anh này hiền lắm nhưng không rõ lý do vì sao xảy ra cớ sự này. Hiện dân đang tập trung theo dõi rất đông. Ad sẽ tiếp tục cập nhật ngay khi có thông tin mới. Share : Tôi là dân Dĩ An #tintuc #hongbien

0 0

20/10 hàng năm mình đều tặng quà cho mẹ mình và mẹ ck. Năm nay làm nhà tốn kém, nợ nần nhiều, mình lại đang mang bầu hơn 5 tháng rưỡi, đứa thứ 2 xuống sức hẳn, mệt mỏi, công việc lại bận rộn. Nên mình chúc và tặng quà hơi muộn. Mình may mắn là được ở gần ngoại. Mẹ ck mình ở xa nên mình bắn tiền và chúc mừng bà như mọi năm thôi. Năm ni minh cũng trích từ tiền ck mình tặng để tặng cho 2 bà. Tặng mẹ mình thì bà nói con mới làm nhà, tiền đâu mà cứ cho, quà cáp chi cho tốn kém. Bà ko muốn lấy nhưng mình bắt lấy. Còn tặng mẹ ck thì bà cảm ơn và vui vẻ lắm. Mình cũng nghĩ là bình thường thôi. Ai dè đọc được tin nhắn mẹ ck mình nhắn cho ck mình. Hỏi con bận lắm à. Ck mình cũng hơi bận sau đó ck có nt chúc bà. Sau bà nói mọi năm thấy vk ck con chúc và tặng quà sớm, năm nay ko thấy chi nên mẹ nhớ con. Mình choáng. Vk ck mình xây nhà, được nhà ngoại hỗ trợ từ tiền đến công sức giúp xây nhà. Mẹ ck mình thì lúc nào cũng nói vk ck con làm nhà, mẹ ko có tiền cho đâu. Mình thì ko nạnh hay đòi hỏi gì. Nhưng cũng muốn bà hiểu là vk ck mình còn khó khăn, lại sắp sinh đứa thứ 2. Cứ tưởng bà sẽ thay đổi. Vì mẹ ck mình thì từ lúc mình sinh đứa đầu mình đã trải nghiệm được tính cách của bà kết quả là những tháng ngày sống cùng bà mình trầm cảm ra luôn. May giờ được ở riêng lâu lâu mới gặp mẹ ck vì bà ở tỉnh khác. Hôm bà qua ở 1 tuần cùng 2 vk ck mình 1 bụng bầu mà cũng stress ra luôn. Thật mệt mỏi.

2 0

< MÀN TRỞ LẠI KHÁ VÔ DUYÊN ĐẾN TỪ VỊ TRÍ CỦA VUA HÀI KỊCH > Đúng là trò hề 🙂 đầu óc thằng này có vấn đề à ? Chắc các bạn không còn quá xa lạ với cái tên " Vua hài kịch " từng làm mưa làm gió trong clip siêu phẩm nhặt được chìa khoá của em gái trên Hồ Gươm rồi bắt em gái một ra lấy chìa khoá lúc 12h30 rồi rủ đi uống nước, đến khi em gái gọi cả bạn cùng anh công an đến thì vùng vằng không trả rồi quay luôn MV post trên MXH nhận khá nhiều gạch đá Cứ tưởng 8 tháng trôi qua anh sẽ thay đổi nhưng không, mới đây anh đã có màn comeback được cho khá vô duyên với các chị em trong clip: " Vỗ vai để tìm gái xinh " nhưng với quả cap "4 đại mỹ nhân" đầy mùi cà khịa. Anh ta sẽ hoá vai 1 người đến tìm 4 cô gái để vỗ vai. Nếu cô gái quay lại mà xinh thì thử thách sẽ thành công. Theo clip mà anh đăng tải thì 3 cô gái đầu tiên quay lại có vẻ không như ý muốn ( theo lời anh ý miêu tả chứ 3 cô trông vẫn xinh mà ). Và phải đến trường hợp thứ 4 thì cuối cùng cũng tìm ra được cô gái xinh đẹp trong trò thử thách. Sau khi clip đăng tải, 1 cô gái trong 3 người đầu bị vỗ vai đã lên tiếng sẽ gửi clip này lên công an vì lấy hình ảnh người chưa được sự cho phép ảnh hưởng tới quyền riêng tư. Cô gái cũng cho biết thêm hôm đó đi làm về mệt, thì có anh ra vỗ vai với lý do " em ơi anh nhờ tí anh muốn quay 2 bạn phía dưới". Theo quán tính cô gái quay lại vì vỗ vai và giờ bị up lên mạng ảnh hưởng đến người ta Ngay sau đó, clip nhận khá nhiều gạch đá từ CĐM nhưng vua hài kịch vẫn khá nhờn khi trả lời "để cap là 4 đại mỹ nhân" có nghĩa "cả 4 đều rất đẹp" nhưng cái cap vô cùng châm biến 3 cô gái đầu tiên #tintuc #hongbien

2 0

KHỞI TỐ CỰU TRUNG ÚY THỬ S.ÚNG KHIẾN NAM SINH GTVT T.Ử V.ONG Trong sáng 8/11, Thiếu tướng Nguyễn Hải Trung - Giám đốc Công an TP Hà Nội cho biết, cơ quan Cảnh sát điều tra, Công an TP Hà Nội đã ra quyết định khởi tố vụ án, khởi tố bị can với Nguyễn Xuân Tính (cựu trung úy công an huyện Phúc Thọ Hà Nội) để điều tra về tội vô ý làm c.hết người. Trước đấy thì hôm 30/10, Tính có mang s.úng nén khí mua trên mạng mang ra quán nước khoe với bạn bè. Trong lúc thử s.úng, có thể Tính không biết trong s.úng vẫn còn đạn nên đã đưa s.úng lên bóp cò không may trúng nam sinh đại học Giao thông vận tải cách đó 35-40m khiến nam sinh t.ử ngay sau đó. Sau sự việc trên, Giám đốc Công an Hà Nội đã quyết định tước danh hiệu Công an nhân dân đối với Nguyễn Xuân Tính, đồng thời giao Công an quận Đống Đa phối hợp với các đơn vị nghiệp vụ khác điều tra, làm rõ, xử lý vụ việc theo quy định pháp luật. Hiện vụ việc đang được tiếp tục điều tra làm rõ. Theo: Dân trí #tintuc #hongbien

1 0

Đẹp quá ))))

1 1

Thiago Silva vs. Sheffield United: 120 pha chạm bóng 100 đường chuyền chính xác 5 tình huống thu hồi bóng 4 lần không chiến 1 lần tắc bóng 1 lần pha bóng giải nguy 1 lần dứt điểm 1 bàn thắng Một màn trình diễn hoàn hảo. Chúc mừng anh với bàn thắng đầu tiên tại Premier League. (Số liệu: Squawka) #thethao #Bongda

2 0

Thiago Silva vs. Sheffield United: 120 pha chạm bóng 100 đường chuyền chính xác 5 tình huống thu hồi bóng 4 lần không chiến 1 lần tắc bóng 1 lần pha bóng giải nguy 1 lần dứt điểm 1 bàn thắng Một màn trình diễn hoàn hảo. Chúc mừng anh với bàn thắng đầu tiên tại Premier League. (Số liệu: Squawka) #thethao #bongda

1 0