Hoang mang

Có mẹ nào giống mình cho mình vài lời khuyên với ak. Mình bị kinh nguyệt không đều, mình canh theo lyly nhưng theo lịch của lyly thì hôm nay đã là ngày thứ 3 mà mình thử thì chỉ thấy 1 vạch. Do mình kinh không đều nên giờ không biết sao! Mà sau 3 ngày rụng trứng thì mình thấy đau bụng dưới ngâm ngâm.Có mẹ nào thông thái cho mình vài lời khuyên.

0 0

Đau bụng

Có mom nào đau bụng như tới tháng mà lại k phải k ạ. Cho e chút hi vọng voi.e mong con lắm các mom ạ. Chỉ cần có con số phận e sẽ thay đổi ạ. Mẹ mong con

1 19

Trể

Em có kinh từ giữa giữa năm lớp 6 giờ em lớp 10 nhưng kinh cứ kiểu ko ra đều có lúc thì gần 2 tháng mới ra nói chung là nó ko đúng ngày vậy có sao ko ạ

0 1

Mong con

Ước gì giờ con đang trong bụng mẹ rồi

1 0

Tinh dầu hoa anh thảo

Bổ trứng - cải thiện nội tiết tố Cân bằng nội tiết với viên hoa anh thảo xách tay Đức nhà e nha các c Giá ôm sale quá mềm Hàng nhà em mua 100% tại nhà thuốc Đức nha các chị Tinh dầu hoa anh thảo Warnke Nachtkerzenol 500mg, 100 viên Tinh dầu hoa anh thảo Warnke Nachtkerzenol 500mg được chiết xuất từ hoa anh thảo hay hoa dạ thảo. Theo nghiên cứu của các nhà khoa học thì trong hoa anh thảo có chứa hàm lượng lớn vitamin E, gamma-linolenic, omega-6, oleic acid…và nhiều dưỡng chất quý giá khác cho sức khỏe con người. Tuy nhiên, các nhà khoa học đánh giá cao nhất đó là thành phần gamma-linolenic trong tinh dầu hoa anh thảo. Đây là chất mà cơ thể con người không thể tự sản sinh được, phải nhờ tới việc bổ sung từ bên ngoài. Gamma-linolenic có tác dụng cân bằng nội tiết tố nữ, đặc biệt là hocmon sinh sản nữ từ đó mà giúp ngăn ngừa các bệnh liên quan tới nội tiết. Công dụng tinh dầu hoa anh thảo Warnke Nachtkerzenol 500mg Tinh dầu hoa anh thảo trị mụn, đặc biệt mụn nội tiết Giảm đau hay viêm sưng, giúp làm lành nhanh vết thương Làm chậm quá trình lão hóa, kích thích sản sinh tế bào mới làm trẻ hóa da Giảm rụng tóc, giúp tóc bóng mượt dày khỏe Hỗ trợ giảm cân và giảm tình trạng bép phì Ngăn ngừa mắc các bệnh về tim mạch Tăng khả năng thụ thai và giúp quá trình sinh đẻ diễn ra thuận lợi Giảm triệu chứng khó chịu thời kì tiền mãn kin và mãn kinh Liều dùng: ngày 2 viên

1 2

Thắc mắc

Tớ thử we rụng trứng mấy ngày nay đều ntn là sao các mẹ giúp tớ với

0 4

Nghệ trộn mật ong

Các mom cho em hỏi em thai 8 tuần,có dùng được tinh bột nghệ vàng trộn mật ong ko ạ? Đọc thông tin trên mạng mà hoang mang quá, người bảo tốt, người lại nói ko đc

0 2

Máu báo

Có mom nào có máu báo k cho em hỏi máu báo có màu ntn vậy ạ, hôm nay em ra màu nâu nhạt, bụng đau âm âm ng mệt lả không biết máu báo hay bà kinh ghé em lo quá, mom nào biết chia sẻ em với em trễ 3 tháng nay rồi đnag uống thuốc bsi cho

0 0

Chuyện xxx

Tối rồi nc gd zui zui di mấy c haha

0 0

Chu kì

Câc mom cho mình hỏi hồi tháng 10 mình có kinh từ 25 tới 30 sang tháng 11 theo lily thì k có tận tới ngày 5 - 12 mới có là sao ạ. Lịch lily của e n lạ lạ sao ý các mẹ chụp cho e xem của các mom với...

0 6