Các m ơi ck e xn ra vậy là yếu lắm k các m? Mua thuốc về tiêm có ok k ạ

3 19

Chào cả nhà. Hôm nay theo flo là em trễ 8 ngày, thử thì lên 1 vạch đậm 1 vạch mờ như này không biết thế này có hi vọng gì không ạ T.T Mấy hôm nay ÂD e lúc đi vs cũng ra nhiều dịch màu trắng như lòng trắng trứng. E định 2-3 ngày nữa thử lại rồi đi xn máu cho chắc. Hồi hộp quá các mẹ ạ

8 26

Các mẹ cho em hỏi , con em mới 4 tháng mọc răng có bị gì ko ah :(( em cũng hơi lo xíu , có mẹ nào có con mọc sớm ko ah huhu

2 18

Các cj oi co ai mổ u nang buông trứng chua ạ cho e xin ý kiến voi ạ

14 6

Màu đẹp

0 1

Có m nào làm đồng hồ và lịch in hình trên fb ko ạ.nếu m nào làm rồi ok thì cho mình xin fb shop in với nha

18 2

Các mom cho mk hỏi xíu.Lịch đi tiêm phòng cho bà bầu thì đi vào tháng thứ mấy dk ak 😊

20 3

Xin lỗi cho mình hỏi ngoài lề xíu nhe,mình tính mua kem giảm thâm làm hồng mồi này,giá cũng hơi xót ko biết nhà mìn có ai xài chưa cho minh it ý kiến ah

14 3

Các mom ơi, đừng bơ em ạ [2] Đây là 2 que em thử hôm qua và hôm nay. Các mom ai có kinh nghiệm có thể cho em biết là trứng hôm qua đã rụng rồi đúng ko ạ [6]

1 5

Các chị ơi, cuối tuần này any dắt e về quê a vì nhà a có đám giỗ ạ. E muốn tham khảo ý kiến các chị là e nên mua gì về quê a ạ.

5 12