Đã có 1 bé 2 tuổi nhiễm covid Giờ này ko còn gì quan trọng bằng sức khỏe của con yêu. 🌈 Hãy bổ sung cho con ngay từ bây giờ bằng dầu tỏi Diệp Chi và Keo Tỏi để nâng cao đề kháng đừng để bé con của bạn ốm nha.

2 8

Ăn sáng sang mà giá bình dân

Ăn sáng sang mà giá bình dân ĂN SÁNG KHÔNG GIAN SANG TRỌNG GIÁ ỔN BẤT NGỜ / 📍 Hiền Quán: 200 Nguyễn Tri Phương Q.10 ⏰ 6:00 - 14:00 / Nay có dịp đi công việc buổi sáng nên mình mới ăn sáng đó mng hic. Chạy trên đường NTP thấy để bảng hủ tiếu gì 35k á mà nhìn dô không gian thấy sang trọng máy lạnh vèo vèo nữa, nóng nực quá mà với được quán ổn quá, dô liền lun. Menu quán có Hủ Tiếu, Bò Kho đồ lum laaa, mà tự nhiên tui vs bạn tui thèm gà nên thôi quất luôn 2 tô. Tui chọn [ Mì Gà Xé (35k) ] bạn tui chọn [ Hủ Tiếu Gà Chặt (45k) ]. Đánh giá chung nước lèo khá ổn, ngon ngọt đến giọt cuối cùng. Phần gà daiii, không bị bỡ, ai không thích ăn xương gọi gà xé như tui ăn cho tiện nha. Nhìn vậy chứ gà nhiều lắm á, làm chén nước tương + giấm thêm miếng sate tôm chấm cùng gà ngon bá cháy. Sáng sáng mng chưa biết đi đâu ăn sáng trú nắng thì tui thấy chỗ này hợp lí á. Ăn sáng uống cafe trú nắng mát mẽ mà giá bình dân nữa, save liền rủ ba mẹ đi cũng được phết đó nha IG: @ancungminhne._

21 3

Dung dịch vệ sinh phụ nữ Scion Feminine Wash Nuskin: Trị viêm phụ khoa, làm hồng, se khít

Sản phẩm dùng rất tốt ạ, cảm nhận đầu tiên của mình là giao hàng nhanh và người giao hàng rất thân thiện ạ( dù không liên quan) và sau khi dùng thì cảm thấy cô bé của mình được vệ sinh rất tốt, thoáng mát, gây cảm giác rất đã ạ. Mình đã dùng gần hết và định mua tiếp chai thứ hai đây ạ. Thật sự các bà mẹ bỉm sữa nên dùng

6 2

Vitamin tổng hợp bầu Nature Made Prenatal Multi DHA 150 viên (mẫu mới 2019)

Sp sử dụng rất tốt...mẹ không bị táo bón

4 3

Son Dưỡng DHC Lip Cream 1,5g trị thâm, làm hồng môi (nội địa Nhật)

Son này đánh vừa thích vừa đỡ thâm môi thật các c e ak .trước môi e thâm quá trời thâm mà dùng son này đỡ hẳn .đi ra ngoài e tự tin hẳn lên ak .cảm ơn wecare đã cứu vãn đôi môi của e ak

2 2

Vitamin E Đỏ Của Nga Mirrolla 270mg Hộp 30 Viên

Viên thuốc này uống rất tốt ạ. Lúc đầu cũng không tin cho lắm nhưng sau khi uống thì thấy cơ thể mình tốt hơn rất nhiều và mình cũng đã sử dụng gần hết hũ thứ hai rồi

9 2

Vitamin E 400 IU 500 Viên Kirkland Của Mỹ, Nắp đỏ

Mình đã mua và sử dụng vitamin e khi mặt mình lên nhiều mụn cho đến khi sử dunhj sp đk 1 thời gian da mình đã cải thiện hơn mặt cũng trơn láng và đỡ hơn trk nên mình sẽ giới thiệu thêm người nhf để cùng sd.

4 2

Vitamin Bà Bầu Pregnacare Max 84 Viên (mẫu Mới)

Bổ sung đến gần hết thai kỳ roof các mẹ ạ. Trộm vía cả mẹ và con khỏe mạnh lắm ạ. K quá dắt mà giao hàng nhanh nữa

5 3

Bột tăng cân và chiều cao Lysine Bio Island 150g cho trẻ dưới 6 tuổi (mẫu mới)

Bé mình phát triển chiều cao kém và lười ăn. Mình đã sử dụng nhiều loại sữa bột, vitamin nhưng vẫn thế. Thế mà khi mình sử dụng Lysine Bio thì mình rất hài lòng, bé nhà mình ko còn kén ăn và phát triển hơn hẵn. Sản phẩm tốt cho 5sao

2 2

Tinh Chất Hàu Oyster Plus Goodhealth, 60 viên

Thấy cá mom review nhiều về sản phẩm này nhưng đắn đó mãi mới mua về cho ck sài. Mong sẽ đạt đk kết quả tốt và sớm đón đk 1 baby về nhà

2 2