Siro Centrum Kids Incremin Iron Mixture Của Úc 200ml

Ko muốn con phải dùng bất kì thực phẩm chức năng gì nhưng đợt đó con mình lười ăn quá. Bữa nào ăn cũng mẹ khóc con khóc với nhau. Ăn mãi mới đc tí cháo rồi lại nôn ra stress thực sự nên đành nghiên cứu mấy sản phẩm trị biếng ăn. Chị họ mình mách cho sản phẩm này để dùng thử, mình sợ giống nhiều sp khác là ngưng dùng thì con lại lừoi nhưng chị í bảo cái này có kích ăn tự nhiên nên ko lo, mà đún thế thật, mình cho dùng 1 lọ mà con cải thiện đáng kể, dùng thêm 1 lọ nữa là mình dừng mà con vẫn ăn đc, mà cũng khoẻ lên trông thây. Ngoài kích ăn còn bổ sung dưỡng chất nên là 1 sp đáng tiền và đáng thử các mẹ ạ 😃

1 0

Bột ngũ cốc mix 14 loại hạt bổ sung dinh dưỡng toàn diện cho mẹ bầu (0.5Kg)

Ăn ngũ cốc thường xuyên sẽ giúp mẹ bầu bổ sung chất xơ cần thiết để phòng ngừa táo bón. Ăn thường xuyên còn giúp hạn chế lượng đường trong máu và giảm nguy cơ tiểu đường thai kì, tăng huyết áp cho mẹ bầu. Mẹ nào ko muốn ăn nhiều vì sợ béo thì có thể bổ sung ngũ cốc này vào thưcj đơn để ko phải ăn quá nhiều mà vẫn đảm bảo dinh dưỡng cho con 🥰🥰. Ngũ cốc thậm chí chứa nhiều chất tốt hơn và tự nhiên hơn trong sữa bầu nên mẹ nào ko uống được sữa bầu hoàn toàn có thể dùng bột này thay thế. Sáng 1 cốc chiều 1 cốc, ko sợ béo mẹ, ko sợ tiểu đường mà cực tốt cho con ❤️ Mà bột này làm chất lượng, thơm ngon vô cùng luôn íiii

0 0

Mầm Đậu Nành Lecithin Healthy Care 1200mg 100 Viên

Chị em mình sau thời gian sinh nở hay thi thoảng rối loạn nội tiết là dễ khô hạn với giảm ham muốn lắm đây này 😢. Nhìn thấy chồng là chả muốn gần luôn í chứ. Lo lắng cho mối quan hệ vợ chồng có thể rạn nứt vì chuyện chăn gối thì đã có sản phẩm này cứu cánh ạ 😍. Mầm đậu nành có tác dụng giảm các rối loạn của phụ nữ tiền mãn kinh, cải thiện chứng khô hạn âm đạo, tăng ham muốn. Ngoài ra với người trung tuổi sẽ điều trị được chứng mất ngủ và phòng ngữa loãng xương. Sản phẩm đã được nhiều mẹ kiểm nghiệm và tin dùng nên các mẹ thử xem sao 😍😍

0 0

Tăng cân

Các mom ơi . Ai đã từng tăng cân thành công cho con cho mình xin kinh nghiệm với . Con trai lớn mình 5 tuổi mà còi quá . Các mom dùng thực phẩm chức năng gì cho con tăng cân và tăng chiều cao ak . Không cứ Đà này sang năm đi học thì bé quá . Tính ra đã 5,5 tuổi rồi mà có 16 kg

0 11

Ăn vặt mẹ bầu - Mix Nho Đen + 4 loại hạt khô (250gr)

Cho mình hỏi mua chung vs mua lẻ có gì khác nhau ạ?

0 2

Bé biếng ăn

Bé nhà m gần 3 tuổi rồi rất biếng ăn, cơm cháo không, chỉ có bánh kẹo là ăn thôi có mom nào giống m k, và nên cho bé dùng gì đây??

0 6

Son Dưỡng DHC Lip Cream 1,5g trị thâm, làm hồng môi

Xuất sắc quá xuất sắc sảm phẩm này e dùng đc 1 thời gian r nó lm môi hồng hào căng mong tràn trề sức sống luôn mọi người nên mua để sử dụng

0 1

Viên Uống Hỗ Trợ Giảm Cân DHC 20 Ngày Của Nhật, Màu xanh

Uống 1 liệu trình như vậy giảm được bao nhiêu kg thế.

0 1

Sữa Blackmores Số 3 Úc Cho Bé Trên 12 Tháng

Mẹ nào dùng sữa này rồi cho em xin ít riview với ạ. Thanks mon

0 1

Thuốc

Các Mom đặt hàng trên lyly mấy ngày là nhận được hàng vậy

0 2