Mụn

Mọi người e ơi e hỏi bị mụn ẩn thì chữa kiểu j ạ...k dùg mỹ fẩm

0 2

Serum

Các m có bầu xài serum j thế cho e ý kiến vs da e xấu wa muk hok pjt xài loại nào. Các m đừng bơ e nhé

1 50

Đen pàn tay

E sah xoq đi k đeo pao tay giờ tay 2 màu đen thui. Có cách nào làm tay trắng lại k mấy mom ơi. Chỉ e với

0 2

Sau sinh bao lâu được dùng kem dưỡng da

Các mom ơi, mình mới sinh em bé đc 2m16d, mình muốn dùng Murad trị nám với Laneige dòng se khít lỗ chân lông và trị mụn đầu đen thì bây giờ dùng được chưa ạ? Mình cũng đang cho con bú trực tiếp

0 11

Giảm cân

Có mom nào ở cần thơ hông cho mình hỏi có Mom nào biết giảm cân nào xuống cân mà an toàn hợp lý túi tiền ko giúp mình với [6][6]

0 12

Gen nịt bụng

Các m có ai dùng gen nịt bụng này chưa ạ. Cho e xin ít ý kiến vs ạ. E đag định mua dùng thử. Mà hỏi giá 2 shop khác nh mà chênh lệch dữ. 250k và 165k. [14][14][14]

1 55

[40][40]

Có ai phun xăm lông mày chưa ạ , cho e ý kiến với, e cũng muốn làm nhưng sợ đau lăm, cho e xem hình ảnh lông mày của m n y

1 38

Không nghén

có mom nao 5W mà không nghén,không có biêu hiện gi k ạ...m chỉ hơi đau ngực thôi hoang mang qa...giông như k bâu qa😑

0 28

Cần bán lại nước hoa Chanel

Hôm qua em được tặng chai nước hoa Chanel và chai Victoria. Vì chưa có nhu cầu sử dụng. Em pass lại cho mom nào cần. Mua giá 3.105.000 nay em pass lại còn 2.500.000 Em chưa khui hàng luôn nha các mom. Mua ở Thế giới nước hoa.Có hộp quà dễ thương. Mom có thể check mã vạch ạ.

1 4

Giảm cân

Có mom nào sinh xong uống trà vằng để giảm cân k ạ, cho em xin ít ý kiến với

0 12