Trà giảm cân

Mình còn dư 2 hộp trà giảm cân ( trước mình với chị kia mua 5 hộp chia ra mình 3 hộp chị ấy 2 hộp) do bầu bì không sử dụng đựoc có ai lấy thì mình để 50% giá mua thôi ạ . Thanks

1 39

Dưỡng da

Có mom nào sài mp skinaz này chưa. Cho em xin ý kiến ạ?

0 43

Lông nách

Có chị nào như em không ạ! Lười k wax lông nách nên để nó dài rồi wax thể. Mà đợt này e dùng dưỡng thể nên lông nách dài nhanh hay sao ý @@ lấy nhíp nhổ vài sợi ra lại thôi để hôm nào wax thể haha. Các chị đừng bảo em dị hay ở bẩn nha vì mùa này chưa nóng hẳn và chưa mặc đồ hè nên em lười hihi

0 29

Xin lời khuyên

Có ai dùng bộ skynaz v10, tinh bơ bị nổi mụn k ạ, có nên dùng tiếp k

2 39

Làm đẹp sau sinh

Sau sinh mất đi cái dáng thời thanh xuân, nhưng da lúc nào cũng phải đẹp. Nhớ nhé các m, đắp mặt nạ mà thằng con cứ nhìn mẹ như người ngoài hành tinh

0 4

Tàn nhang,bớt bẩm sinh

Em bị bớt nâu cà phê lúc 2 tuổi chỉ xuất hiện 1 đốm ở cổ,sau càng lớn thì càng lan dần ra khắp cả nửa một bên cổ,xung quanh 2 viền má và trên mặt thò lấm tấm,trc đây em có đi chữa ở sg vài lần mà tốn kém và xa xôi quá,ko hiệu quả nên e lại bỏ,mặc dù k đau nhưng về mặt thẩm mỹ thì em rất tự ti,từ bé đã bị bạn bè trêu chọc 😢 từ bé đến lớn (năm nay em 28 tuổi) không bao h dám để tóc ngắn,toàn để tóc dài để che lại,có ai trong hội bị giống em và điều trị bằng laser hay các phương pháp khác thành công chưa ạ,mong mọi ng chia sẻ giúp e để e tránh mặc cảm và tự tin hơn

1 19

Nguyên an

💾💾💾💾💾💾💾💾💾💾

2 3

Chích ngừa

Các mom cho em hỏi. Con em lúc vừa mới lọt lòng đã chích viêm gan B. Sang 2 hôm thỳ chích Lao. V khi đủ 2 tháng tuổi thỳ chích tiếp cái gì ạ. Em ngơ cái vụ tiêm chích này quá 😂😂

0 12

A họ ck hãm

E tâm sự xíu nghen các mom. Sáng sớm mà cảm thấy khó chịu r. Chuyện là nhà ck e có 1 ông a họ ck ( con trai của cậu 3 ck ) nó lm tài xế cho nhà ck e. Nhà ck e có hãng nước suối nhỏ tầm 15-20 người lm. Mà ở trong hãng hết 17-18 người là k thíc nó r. Có người k nói chuyện với nó lun. Nó gần 30tuổi r. Chưa vợ con j cả. Ăn nói thì vô duyên lắm ạ. Đi lm thuê mà nó như ông chủ v. Ăn nói hỗn hào , chửi mấy dì mấy cô đáng tuổi mẹ nó là " con đĩ" .Đàn ông mà tính y chang đàn bà lun. Lúc e mới về e cũng lịch sự đàng hoàng với nó lắm , vì nghĩ dù j nó cũng là a họ của ck mình. Chuyện k có j nếu như nó k đụng đến e. Mấy mom coi, ở nhà ck e là bao ăn người lm cơm trưa và chiều. Hôm đó nó đi giao nước về muộn , e thì k biết mới đi đâu về , vào đụng mặt nhau , e mới hỏi là " bác ăn cơm chưa , chưa thì e vào hâm đồ ăn cho bác ăn nha " . Nó nạt e " thấy đi vô k biết sao còn hỏi " ???? Wtf đi lm công mà muốn leo lên đầu mợ chủ lun. E NHỊN. R e bầu bì , đầu óc e hay quên , nó đi giao nước về , nó đưa tiền cho e , nhìu quá e đếm qa đếm lại thành ra nhầm. E mới hỏi nó. Nó nạt e một hơi lun. R nó đem chuyện e hay qên ra chế giễu , ý nói e tính tiền ngu dốt , nói tận 3 ngày chưa nghĩ , e gái ck e thấy v mới nói " chuyện có chút xíu nói hoài v , chị 2 có bầu hay qên thôi , nếu là e e cũng hay qên v , thông cảm xíu đi " nó mới câm miệng cẩu của nó lại. E NHỊN. E có bầu e hay đói bụng. Tối 9h e nấu mì ăn , nó nói " ủa nghe nói giảm cân mà sao giờ ăn r , ăn đi ăn mập r xấu ck m bỏ m cho coi " wtf ??? Các mom thấy có duyên vl k? E mới tl " kệ e xấu cũng đc , miễn con e khoẻ là đc" nó nín lun. E NHỊN. R thêm 1 lần e lấy tiền nước suối của nó mà e nghe k rõ e hỏi lại , nó lại nạt e. Nói e đếm chưa kĩ mà đòi tiền nó. Mà thật sự là e k có nói đòi tiền nó. Có e ck e lm chứng lun. E mới nói " e nghe k rõ e hỏi lại chứ e có đòi tiền khi nào ?" E bực quá e nói lớn tiếng lun. Duờng như dồn nén lâu quá e tức e khóc run lun, lúc đó e bầu 6tháng. Ck e muốn ra đánh nó nhưng e can. R từ đó e với nói k nói chuyện nữa. Sáng nó lm , chìu về nhà nó tắm , tối về nhà ck e ngủ. Đụng mặt nhau nhưng e hỏi. Nói hồi cãi nhau mất công. Sáng nay mẹ ck e hỏi , bộ e k nói chuyện với nó ha. E nói dạ. Mẹ ck e kiu e hỏi nó trước đi dù j nó cũng lớn. E nói k đụng mặt nên k nói chuyện. Wtf e muốn chửi thề. Mẹ ck e miệng thì nói la nó. Chứ bụng thì bênh nó. Riết nó muốn lm cha thiên hạ lun. Ỷ là cháu bà chủ mà. Ba ck e thì muốn đuổi nó lâu r, mà mẹ ck cứ bênh cháu. Các mom nghĩ nó sống ntn mà đến e gái nó , cháu ruột nó còn nói nó vô duyên , và k nói chuyện với nó lun. E bực quá mà , nên viết hơi lủn củn , các mom thông cảm nhe. Bà bầu gần 8 tháng bức xúc. 😩

0 1

Mụn

Có mom nào biết cách xử lý mụn mủ này không chỉ giúp e với ạ. Mụn nhảy ra liên tục đau nhức khó chịu lắm ạ.

0 8