Xông hơ

Đẻ xong có xông hơ vùng kín ko các mom? Có cách nào để se khít, bớt thâm, bớt mùi dưới vùng kín ko ạ?

0 12

Kem chống nắng

Kem chống nắng high end Murad spf 30 pa+++ được chị gái cho (c mua serum đc tặng), giá gốc gần 2tr, thanh lý 800k, có thể fix, đã mở nắp và bôi tầm 4-5 lần (giữa cuối tháng 11/2018)

0 3

Trị nám và tàn nhang lâu năm

🤦‍♀️🤦‍♀️🤦‍♀️mặt m bị nám vs tàn nhan nhiều lắm, có m nào có cách trị dứt điểm hay mờ đi ko chỉ m với, hix, tết nhất đến rồi mà nhjn cái mặt chẳng muốn dinđâu luôn ý 😞😞😞Minh dùng nhiều loại mỹ phẩm trị tàn nhanh đắt tiền có rẻ tiền có nhưng khong hiệu quả các m ak

3 358

Trang điểm

Cac mẹ ơi hôm nay mình thai duoc 11w rồi.mà chiều nay lễ mình đi ăn với chồng.mình muốn trang điểm nhẹ bằng kem lót và phấn phủ của hãng innisfree không biết có được không ạ? Có ảnh hưởng tới thai nhi không ạ ?

0 6

Quà gì cho mẹ-8/3

8/3 này mình vẫn là dâu mới. Nhà ck mình chỉ có 2ng con trai nên mẹ ck k bao h dc tặng quà 8/3, chỉ dt chúc (trong khi 8/3 ck mình sốt sắng mua quà cho m đủ kiểu). Mẹ vs dâu cả k hợp mà dâu cả cũng k khéo nên ck m kể đó h cũng k kua quà cho mẹ ck. Các m thấy m chỉ chúc thôi hay nên mua quà cho mẹ vui nhỉ. Mình ở riêng k làm dâu nhé. Chứ gia đình mẹ đẻ thì dễ,các ngày của phụ nữ dc nâng niu lắm.năm nào mẹ đẻ mình cũng có quà to hết trơn. Mà các m tặng quà gì 8/3 cho các mẹ thế khoe đi.mình thì hay tặng mỹ phẩm,voucher spa, giày và áo cho mẹ mình

0 25

Trị nám sau sinh

Da mặt mk sần sùi với lại nám nữa Dùng gì đc các mom???

0 25

Mệt

Các mom dự sinh đầu tháng 5 cho e pk cảm nhận để e k bị tủi thân đi ạ.e bây jo như con vịt bầu đi lạch bạch ,bắt đầu xuống chân ,nắng nóng người cũng mệt mỏi theo

0 70

Máy rửa mặt

Chơi game đc tặng máy rửa mặt, cái mom coi chữ trên hộp là chữ trung quốc hay hàn quốc vậy các mom

0 8

Sau sinh 13d

Bầu bí các mẹ lên bao nhiêu kg. Em lên 16kg cơ ạ.(1m67) Lên bàn mổ là 69kg. Nằm viện 3ngay lúc xuất viện còn 61kg. Giờ về 13d nay co gái yêu đi tiêm mẹ cân còn 57kg. Chắc con đầy tháng mẹ k cần giảm cân luôn lại sợ gầy quá 🤣🤣. Tiện thể hỏi các mẹ sinh mổ làm sao để hết cái đường đen ở bụng và rốn ạ?

3 42

tìm người hợp tác kd

e bán cao tinh nghệ. các mom bán gì quăng vào đây biết đâu lại có đơn

1 2