SON TÂM LINH an toàn cho bà bầu

Mang may mắn đến cho mn

0 1

Son tâm linh

Phốt :)) SON TÂM LINH Èo ui. Gì mà may mắn đến như vậy Son tâm linh là 1 phần nguyên liệu son được thỉnh ở chùa vàng thái lan Làm ăn kiểu gì mà toàn đơn đi ầm ầm vậy đúng là Lộc Phát.

0 0

Son

Có mẹ nào biết loại son nào cho bầu dùng an toàn mà giả cả fai chăng k ạ. Cần dùng tết cho hồng hào xíu

0 16

Tập gym sao không mất bụng mỡ

Em tập gym cũng gần cả tháng rồi nhưng không hiểu sao bụng em không giảm mỡ được vậy. Có cách nào giúp giảm mỡ bụng nhanh chóng không??

0 13

M.ng chỉ e tập gym ạ

E muốn giảm mỡ eo và tăng vòng mông. Trong 2tháng thì tập gym như thế nào vậy m.ng. sắp tới mình đi biển. Muốn mặc bikini mà sợ lộ mỡ

2 14

Dưỡng daa

Mấy c tư vấn cho em kem face nào sài tốt mà giá trung bình ạ 😉

0 3

Muốn tăng cân 😭😭

Có mom nào bị gầy bẩm sinh, gầy lâu năm, hoặc ăn không hấp thụ không ạ ? Em bị như này lâu rồi,kb nguyên do vì sao nhưng đại loại e ăn khá nhiều mà k lên cân. Các mom cho e xin một đường link giúp tăng cân hiệu quả vs ạ 😭

0 2

Làm đẹp

Quan hệ nhiều làm cái hông nó to làm sao cho nó be bé lại nhìn dáng thon thả lại nhỉ. Chồng bảo cợ vậy đi. Nhưng mà e muốn dáng đẹp cơ mấy mom ạ

0 0

Nhuộm tóc

Có mẹ nào c đc 3m đã nhuộm tóc chưa ạ Liệu có ảnh hưởng gì tới c k ? M mới nhuộm tóc hnay xong

1 3

Mụn

Sau khi uống thuốc tránh thai một thời gian thì mình bị tác dụng phụ nổi rất nhiều mụn. Phải làm sao và bao lâu thì hết đây mọi người ?

0 7