Giảm cân

Có mom nào biết cách giảm cân hiệu quả chỉ m với ạ chứ cứ tình hình này ăn tết xong là m lăn đi mất.

0 38

Cắt tóc ngắn chờ vào ổ

Bỏ mái tóc dài đến lưng quần còn mái tóc ngắn sau uổng quá trời[6][6][6]

1 0

Kem dưỡng ẩm

Có mom nào xài loại này chưa cho e xin ít thông tin với, sợ da ko hợp nênmuns mua thử mini xài

0 27

Ăn kê-tô

Có mom nào ăn kê-tô để giảm cân chưa ạ ..... chia sẻ e với

1 5

Tâm sự

Có mom nào muốn giảm cân đón Tết diện đồ đẹp k a E coa bí quyết này đảm bảo giảm mà an toàn Bé nhà em 5 tháng hiện tại e vẫn đang sử dụng ạ. Nhân đây có chị e nào bị Mụn, Nám, bé nhà mình bị mẩn ngứa, dị ứng, đi học lây CHẤY từ bạn bè..... Hôi chân, hôi nách e cũng đều có biện pháp nha. Mom nào có nhu cầu ib em ạ

0 0

Nghệ nhà trồng- Tinh nghệ nhà làm

Chị em nào cần không ạ? Giá cực mềm

0 0

Tăng cân sau khi cưới ck

Em lúc còn con gái thì cứ 46 47kg dù ăn bất chấp....lúc theo ck, em cân đúng 46kg, mẹ ck em bảo về mẹ nuôi lên 2kg nữa là đẹp. Nhưng không mọi người ạ. Bây giờ em lên 8 kg lận, là 54kg huhuhu.. dù em chỉ ăn 3 bữa, k ăn vặt quá độ. Nhưng chắc do em ăn uống ngủ nghỉ thoải mái nên cân nặng cứ thế mà tăng. Nên hôm nay em quyết tới phòng gym, đăng kí thầy tập, tốn 4tr 1 tháng với mong muốn được thon gọn hơn, khỏe mạnh hơn chứ k màu mỡ như thế này được nữa. Mẹ ck em bik thì buồn cả buổi vì mẹ thích em tròn như thế này cơ ( em thuộc dạng mặt chuẩn vline, mặt ít khi mập nên mẹ muốn con dâu mặt tròn thôi kaka).

0 0

Dưỡng da

Các mom ơi minh bầu 32w5d rồi jowf muốn chăm sóc dưỡng da đã đk chưa ạ có ảnh hưởng j k ạ

0 7

Mĩ phẩm queenie

Có chị nào đc tặng mĩ phẩm queenie chưa ạ? Cho em xin link đăng kí với ạ.

0 5

Lại là em đây. Mẫu nail cho mùa xuân! ❤️

Em muốn đi học nghề may quá. Có nên hay không các mẹ ơi!!!

1 19